Kama hujawahi kuona hizi muvi basi zitafute


CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
679
Points
1,000
CHIEF WINGIA

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
679 1,000
Mkuu Da'Vinci hizo movies zilikula sana vijisenti vyangu enzi ya utotoni maana tulikua tunazicheki kwenye mabanda ya video tena zikiwa zimetafsiriwa kwa kiswahili na bwana Lufufu Mukandala
Kingilio ilikua tunalipia Tsh.50/= kwa kila movie
 
red apple

red apple

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
393
Points
500
red apple

red apple

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
393 500
kwa mara ya kwanza naiona Tv ilikua 2004 heheee usitake kujua kilichotokea
Hahaaa me ilikuwa 1998 mdingi wangu alonilea alinunua na generator, tukawa tunaangalia kombe LA dunia, mtaa mzima wanajaa home..!! Kombe lilivoisha akawa anaweka mikanda sijui ya dibl dibala na mbiliabell......haha
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,404
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,404 2,000
Hapo sijaona movie hata moja ya hao machizi hapo juu lakini najuwa sijamiss chochote.
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,811
Points
2,000
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,811 2,000
Madaftari ya shule kipindi hicho nilikuwa nachora hiyo rambo kashika RPG na shoziniga komando bila kuisahau strike commando!yaani nikishika penseli tu hadi lazma niwachore hao jamaa hadi ukuta chumbani kwa dingi alikuta nimemchora shoziniga afu sijui kuchora aseee nilikula mbata hahahaha...nimefurahi sana kukumbuka
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,889
Points
2,000
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,889 2,000
Mkuu unazo? Nataka niwe nawawekea wanangu wangalie maana sikuhi watoto wetu hawaendi mabanda ya video
Bora ufanye hivyo, series za siku hizi mpaka cartoon zina mambo ya kichoko. Unakuta starring bwabwa. Nikiwa dogo nikitoka kumchek dame nilikua namgeza kuruka mateke, sasa hawa madogo wana wakati mgumu.
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,890
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,890 2,000
Dah! kitambo sana hiyo,enzi hizo nawahi kufagia banda la video niingie bure picha moja sh 20 yaani ilikuwa bora nikose chakula na nichelewe kurudi home nipigwe mikwaju kuliko kuzikosa muvi hizo
halafu ukirudi home hujaoga saa moja unafikia bakora za maana tu.. nimechezea sana bakora
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
19,890
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
19,890 2,000
Wick I said before avanger Endgame inakuja kuvunja rekodi zote za muvi, bado hata mwezi haujafika toka iachiwe ila ina imeingiza mpaka sasa
Box office$2.509 billion[
Hadi Director James Cameroon kawavulia kofia Joe na Anthony Lusso kwa kufanikisha kuvunja hizi rekodi
60163315_320762765287134_5330932610593980416_n-jpg.1099178
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
1,123
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
1,123 2,000
The mask..American ninja kuna jamaa tulikua tunamuita massaweeee Hzo movie zote nimeziangalia kwa jirani yetu sisi tulikua na TV ila hatuna deki na tv kuwasha mpaka jumapili..so mamuvi hayo nimechapwa sana kwenda kuziangalia Movie 1 tunaangalia asubuhi,mchana,jioni..kesho yake hivyo hivyo na hamna anaeichoka mzeee,unakariri movie mpk unajua saivi Mlio flani unafata.
 

Forum statistics

Threads 1,294,192
Members 497,843
Posts 31,167,683
Top