Kama hili ni kweli basi ni kiboko yake.


B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Kuna tetesi ya kuwa Capt. mstaafu mwenye cheo cha ngazi ya juu katika ccm, jana alielezea mpango wa chama hicho kuvunja bunge, na badala yake kuunda Baraza la Mapinduzi ambalo litajumuisha vyama vyote vya upinzani isipokuwa chadema. Kama kuna yeyote anayeweza kudhibitisha habari hiyo anijulishe. Naomba kuwakilisha.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
U mean John Chiligati?
Kuvunja bunge?
Kwa kanuni zipi?
Mbona hizi tetesi kisheria haziingii akilina unless kama dictatorship will take place.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,725
Likes
221
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,725 221 160
Sikatai kuwa hiyo ni tetesi lakini nachosema tetesi ambazo si practical. CCM haiwezi kuvunja Bunge!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kuna tetesi ya kuwa Capt. mstaafu mwenye cheo cha ngazi ya juu katika ccm, jana alielezea mpango wa chama hicho kuvunja bunge, na badala yake kuunda Baraza la Mapinduzi ambalo litajumuisha vyama vyote vya upinzani isipokuwa chadema. Kama kuna yeyote anayeweza kudhibitisha habari hiyo anijulishe. Naomba kuwakilisha.
Kwa kutumia katiba ipi...................Raisi akivunja Bunge tunarudi kwenye uchaguzi Mkuu tena......JK hiyo jeuri anayo?
 

Forum statistics

Threads 1,236,841
Members 475,301
Posts 29,269,572