• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama hili halitawezekana basi TCU iangalie vyuo vyake

J

Jovanny hm

Member
Joined
Jun 5, 2019
Messages
9
Points
45
J

Jovanny hm

Member
Joined Jun 5, 2019
9 45
Hello wanajukwaa,
Naomba kuuliza , hivi inawezekana kuripoti chuo bila kulipa direct cost kama vile za hostel,afya,capitation fee nk. na kusubiria mkopo ili kuzilipa kupitia mkopo.

Mkopo nimepata first batch, ila sijajua kama nitaweza kutumia boom kulipia baadhi ya direct cost wakat na ripoti.
Kama hili haliwezekani basi TCU ihusike
 
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
1,105
Points
2,000
geniusMe

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
1,105 2,000
Direct cost mwanafunzi analipa mwenyewe.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
39,172
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
39,172 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...


Cc: mahondaw
 
muneera75

muneera75

Senior Member
Joined
Oct 12, 2019
Messages
102
Points
250
muneera75

muneera75

Senior Member
Joined Oct 12, 2019
102 250
Chuo gani iko?
Kuna baadhi ya vyuo unalipa kwanza na pesa yako then mapaka ile aystem ya majina yako pamoja na asilimia zako ziwe zimewekwa kule chuo ulichopata so mpaka mwezi wa kumi na moja week mbili zile za mwanzo ndo unakua verified but now ni lazima ulipie then pesa ako itarudishwa baada ya ile system kukaa sawa.kwasababu waliopata mkopo ni wengi sio ww peke ako so kuna process some how.
 
mchumi tumbo

mchumi tumbo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
689
Points
1,000
mchumi tumbo

mchumi tumbo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
689 1,000
Usijiroge kulipa ada, huwaga kurudi ni process ndefu mno. Ila vitu kama hostel na other direct cost itakubidi ulipie pindi ufanyapo usajili. Kama mfuko hausomi kopa kwa wadau hizo direct cost then boom likitema utawarejeshea
 
KTN

KTN

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
367
Points
1,000
KTN

KTN

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
367 1,000
Usijiroge kulipa ada, huwaga kurudi ni process ndefu mno. Ila vitu kama hostel na other direct cost itakubidi ulipie pindi ufanyapo usajili. Kama mfuko hausomi kopa kwa wadau hizo direct cost then boom likitema utawarejeshea
naongezea mkazo..usilipe ada bila kujua umepata asilimia ngapi kwenye mkopo, kuhusu hizo direct cost na michango mingine kopa kwa watu unawo wafahamu then baadae uwarudishie muhimu uonyeshe tu uaminifu kwa hao watu ili siku nyengine waendelee kukusaidia..

kwa chuo nilichosoma mm nakumbuka nilizidishaga ada..ada hairudishwi ila inaweza ikasogezwa mwaka unaofuata.
 
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,534
Points
2,000
At Calvary

At Calvary

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,534 2,000
Hello wanajukwaa,
Naomba kuuliza , hivi inawezekana kuripoti chuo bila kulipa direct cost kama vile za hostel,afya,capitation fee nk. na kusubiria mkopo ili kuzilipa kupitia mkopo.

Mkopo nimepata first batch, ila sijajua kama nitaweza kutumia boom kulipia baadhi ya direct cost wakat na ripoti.
Kama hili haliwezekani basi TCU ihusike
Ni mpaka uwe na id ndio usaini boom vinginevyo haiwezekani.

Watakuaminije wakupee mkopo wakati hujasajiliwa bado ukiteleza nazo hizo pesa.

But hayo mambo ya mkopo ni HESLB TCU wanahusikaje?
 

Forum statistics

Threads 1,405,218
Members 531,947
Posts 34,481,144
Top