Kama Hii ni Kweli, Then, Serikali Yetu ni Serikali Dhalimu?, Haramu?. Hukumu ya Karma ii Juu Yake!


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
26,662
Likes
27,488
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
26,662 27,488 280
Wanabodi,

Hili ni bandiko la swali kuhusu figisu figisu za kwenye uchaguzi mkuu ambapo kila anayeshindwa, hakubali kushindwa kihalali kwenye sanduku la kura katika uchaguzi huru na wa haki, na badala yake huja na tuhuma za kuibiwa kura, kupokwa ushindi halali, na kususia matokeo, hivyo bandiko hili ni swali, Kama Tuhuma Hii ni Kweli, Then, Serikali Yetu ni Serikali Dhalimu?, Haramu? iliyoingia madarakani kwa hila, udhalimu na ulaghai?. Kama ni kweli, then Hukumu ya Karma ii Juu Serikali Yetu!. Na kama sii kweli, then tutashuhudia rais Magufuli na serikali yake, wakibarikiwa, nchi yetu ikibarikiwa na kupata neema na ustawi.

Naomba kuanza na angalizo. Hli ni bandiko swali la dhana tuu ya kufikirika, hypothetical situation kuwa if A is true, then B is true, if it is not true, then its not!. Hivyo kwa euelewa wa mashaka wa wengi wetu humu, msije kushangaa wakashindwa kuiona hicho kitangulizi cha "kama ni kweli", na kupelekea kudhania nimesema serikali yetu ni serikali dhalimu!, ninachosema hapa ni kama hii tuhuma iliyotolewa leo na Edward Lowassa ni kweli, then..

Upunguzwaji wa kura zangu
Kuongeza kura kwa mgombea wa CCM
Tunaendelea kukataa dhuluma hii dhidi ya matakwa ya wananchi, na jaribio la kutaka kubakwa kwa Demokrasia kunakooneka wazi kutokana na mwenendo wa Tume kuendelea kutangaza matokeo ya kura yasiyo ya kweli kwa kupoka ushindi wetu.
Aidha, kumekuwepo pia na uporaji wa ushindi kwa wagombea wa vyama vya UKAWA kwenye ngazi ya Ubunge na Udiwani

Kama tulivyoeleza jana takwimu zetu sisi zilionesha kwamba nilikua naongoza kwa zaidi ya 67%,na sasa tumejiridhisha kwamba nimepata kura 10,268,795 sawa na asilimia 62% baada ya kukamilisha kazi ya kukusanya fomu za matokeo nchi nzima.

Lowassa, Edward Ngoyai.
29.10.2015


Tamko la Edward Lowassa Baada ya NEC Kumtangaza Dr Magufuli Kuwa Mshindi wa Kiti cha Urais - MPEKUZI
Kama tuhuma hii ni kweli, then serikali ya rais Magufuli itakuwa ni serikali haramu na serikali iliyopatikana kwa njia za udhalimu na udanganyifu wa kwenye sanduku la kura, kitu ambacho sio kizuri kwa mustakabali mwema wa taifa letu kwa mujibu wa sheria ya karma.

Kwa mujibu wa katiba yetu, Tume ya Uchaguzi, ikiisha kumtangaza fulani ndie mshindi, kwa tangazo hilo ndio limehitimisha rasmi mchakato wote wa uchaguzi wa urais.

Mgombea urais akiishatangazwa kuwa ni mshindi, regardless amepatikanaje, kihalali au kiharamu, by means of hooks or crooks, kwa bao la kisigino, faulo au bao la mkono, as long as yeye ndie ametangazwa mshindi, this is the end that justifies the means!, there is nothing more anyone can do, ukubali usikubali matokeo, uwe ulimchagua, au hukumchagua, umtambue, au usimtambue, its never gonna change a thing!, huyu sasa ndie rais wetu and this is a fact!.

Kitu kizuri kuhusu haki, haki kamwe huwa haipotei, hata kama sio kwa dunia hii, bali kwa dunia ijayo, na ubaya siku zote huwa haulipi na malipo yote ni hapa hapa duniani, hata kama sio kwako, then kwa kizazi chako!.

Then namshauri Edward Lowassa, kuwa umetimiza wajibu wako, kutaka kuwatumikia Watanzania!. Umefanya kazi yako, imekamilika!. Sasa nakuomba statement yako hii iwe ndio ya mwisho, usiendelee kulalamika popote, bali sasa nenda zako kajipumzikie kwa amani kwa kuchunga ng'ombe wako kama ulivyoahidi, tena usipeleke malalamiko yako mahali pengine popote zaidi ya kwa aliye JUU, hivyo haya meingine yote muachie Mungu!, YEYE ndiye atakulipia!. kuna mahakama ya haki kuliko mahakama zote za dunia hii, au za ulimwengu huu!, hii ni mahakama ya karma, ndio mahakama pekee ya haki bin haki!.

Kwa wale wote waliomchagua Lowassa lakini haki zenu zikadhulumiwa, poleni sana!, Mungu atawalipia.

Na wale wengine wote wanaoshangilia ushindi haramu, ushindi dhalimu, hawa wanashangilia ujinga!, hawa nao pia watakuwa na sehemu ya malipo yao kwenye karma.

Na kama ni kweli Magufuli ameupata urais wa Tanzania kwa hila, na udhalimu, then tutashuhudia utawala wa mkono wa chuma, the reign of iron hand. Mtashuhudia udikiteta na udhalimu wa ajabu, kuna watu kwa sasa wanashangilia, lakini mwisho wa siku, watakuja kulia na kusaga meno!.

Kama uchaguzi mkubwa hivi wa rais na wabunge kumeweza kufanyika hila, hii inamaanisha kule ambako wapinzani wameshinda ni maeneo ambako hila zimeshindikana, hivyo kwa uchaguzi wa 2020, wapinzani jiandaeni kuyarejesha majimbo karibu yote na nchi kurejea kwenye mfumo wa chama kimoja.

Kipimo cha hili kitapimwa kwa chaguzi ndogo zozote zitakazotokea hapa katikati, kwanza upinzani hautaweza tena kushinda uchaguzi wowote, na kama kiti cha ubunge au udiwani kilichokuwa kinashikiliwa na upinzani kitakuwa wazi, uchaguzi wa marudio utakirudisha CCM kwa mbinu zile zile dhalimu by hooks and crooks!.

Kwa hili hasiri ya Mungu itawaka juu ya Tanzania yetu, tutapata mabalaa na majanga ya ajabu kwa sababu ya hasira ya Mungu, na as taifa tutasuffer ba kuna watu wataangamia!.

Ila pia, endapo tuhuma hizi ni za uongo, ni za kupika na ni uzushi, then John Pombe Magufuli, ndiye rais chaguo la Mungu kwa Tanzania aliyetangazwa mshindi siku yake ya kuzaliwa!, katika uchaguzi huru na wa haki, hivyo atasimama test in time, of which time will tell!.

Tanzania itapata neema, mafanikio na maendeleo ya ajabu kwa sababu ya baraka za Mungu zitakuwa juu yake, nchi yetu inakwenda kageuka kuwa ni ile nchi ya ahadi ya maziwa na asali.

Neno litasimama, mambo mengine yote yatapita, lakini neno litasimama!.

Mungu ibariki Tanzania.

Paskali

Kwa rejea mambo ya karma, karibu mitaa hii
"The Power of 'Karma'- Ndio Hukumu Pekee ya Haki Kamili
"Bora Katiba", Tuikubali!, Tusiichukie CCM!, Kwa Sababu
When Karma comes calling, she stings like a bitch
Psychic Powers: Ni Nguvu za Kufanya Miujiza. Wengi wanaz
"Will Powers!", "Faith Healing!"-Nguvu ya Miujiza Ya Uponyaji kwa
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
859
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 859 280
Mungu ndio msemaji wa mwisho ...tutafunga kwa maombi na sadaka tutatoa Mungu akapate kujidhihirisha
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,030
Likes
2,485
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,030 2,485 280
So sad wametutukana malofa, kura wametuibia wazi wazi, mabomu wametupiga, sehemu nyingine ubunge wamechukua kwa nguvu, zanzibar wamedhulumu kwa nguvu na ushindi wamechukua kibabe. Waliofanya haya hukumu yao ni ya kifo.

Ee baba Mungu uwalipe ujira wao bila kuwapunja. Amen
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,700
Likes
446
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,700 446 180
wewe hukuwah mpenda Magufuli, ulivuka mipaka na kujiita Nabii kuwa Rais ajaye n Eddo, wananch tumemkata na amekaaaa, swal rahis hiv Eddo apate kura zote hzo toka wapi?mikoa ipi labdba? mbona hana wabunge kabsaa? angekubalika kwa kiasi hko tungewaona wabunge 100+ toka Ukawa.......


wachaw wa Edo

Chadema kwa kumchafua miaka 7 iliyopta
Gwajima a.k.a mshenga kuwa msemaj wake kampotezea kura nying za waslam
safu yake ya kampein Mbatia, Sumaye< mbowe na Mrema hawa n watu wa jamii moja, pale wanaposimamia issue ya kitaifa na kuonekana n sura zile zile hutilia shaka hata jamii nyingne kujilinda, na hiki ndicho wana lake zone na mikoa mingne walchokifanya.... Eddo kapigwa na wanzania wote kasoro wapemba
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,405
Likes
27
Points
145
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,405 27 145
Amen !

So sad wametutukana malofa, kura wametuibia wazi wazi, mabomu wametupiga, sehemu nyingine ubunge wamechukua kwa nguvu, zanzibar wamedhulumu kwa nguvu na ushindi wamechukua kibabe. Waliofanya haya hukumu yao ni ya kifo.

Ee baba Mungu uwalipe ujira wao bila kuwapunja. Amen
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,700
Likes
446
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,700 446 180
anatangazwa mshind siku hyo hyo anaadhimisha siku yake ya Kuzaliwa hajaona tu kuw huyu ndiye chaguo la Mungu
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,405
Likes
27
Points
145
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,405 27 145
Eti chaguo la Mungu !

Chaguo gani la Mungu linalowekwa kwa kura za wizi na ulaghai ?

anatangazwa mshind siku hyo hyo anaadhimisha siku yake ya Kuzaliwa hajaona tu kuw huyu ndiye chaguo la Mungu
 
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
5,868
Likes
4,397
Points
280
Mudawote

Mudawote

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
5,868 4,397 280
Wewe kijana ni mpumbavu na lofa kabisa. Yaani ni loofaaa. Rais wako ni Dr Magufuli!
 
Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,664
Likes
1,470
Points
280
Kansigo

Kansigo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,664 1,470 280
Pasco hivi mwenzako Ocampor four na Mussa Allan vp wanaendeleaje! nasikia wame commit criminal offense! ndo maana Mzee Ruksa aliwashauri msipende kuvuka mipaka haya ndo madhara yake! eti mahaba nyambafff
 
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,498
Likes
1,559
Points
280
Age
42
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,498 1,559 280
Mkuu Inauma Sana, Amwachietu MUNGU Atamlipia Kwa Wote Walio Usika Kuipotoa Haki Ya Walio Wengi, Malipo Ni Hapa Hapa, Haki Ya Mtu Haipotei. Ikiwa MUNGU Amemridhia Kuwa RAIS Itakuwatu.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,881
Likes
5,941
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,881 5,941 280
Mm nimeshaanza KUFUNGA KWA MAOMBI....!!! Kama ni ushindi wa haki, MUNGU hatatoa ADHABU...!!!

Kama ni USHINDI wa DHULUMA, MUNGU ataangamiza watu, hadi wakome...!!! Narudia, Mungu ataangamiza wahusika hadi wakome...!!!

In Jesus name...!!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,592
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,592 280
Edward Lowassa ni nani?

Wewe Pasco nnakusihi kaa kimya na ukubali matokeo.

Amini.
 
Last edited by a moderator:
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
4,498
Likes
1,559
Points
280
Age
42
PRINCE CROWN

PRINCE CROWN

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
4,498 1,559 280
Wewe kijana ni mpumbavu na lofa kabisa. Yaani ni loofaaa. Rais wako ni Dr Magufuli!
Binti, Tumia Basi Maneno Yenye Utu Kwa Ndugu Zako, Sote Ni Watanzania Hatuna Budi Kueshimiana Ndiyo Utamaduni Ulio Wakitanzania Mkuu Wangu, Kila Mtu Anao UHURU Wa Kutoa Maoni Yake Bila Kuvunja Sharia Na Kueshimu Utu Wa Wengine Uo Ndio Ustaarabu Ndugu.
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,405
Likes
27
Points
145
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,405 27 145
Mimi nimekuwa naichukia CCM kwa muda sasa, ila leo chuki yangu imezidi mpaka basi.....yaani Mungu tu ndie anayejua......

Kwa kweli chuki niliyo nayo Dhidi ya CCM haielezeki...... Nakosa maneno ya kusema....
 
R

RobyMi

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2012
Messages
691
Likes
545
Points
180
R

RobyMi

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2012
691 545 180
Pasco nlifungua hiyo thread, hawa jamaa wakaifunga, sijajua sababu yake.
 
S

shafii83

Member
Joined
Sep 21, 2015
Messages
29
Likes
3
Points
0
S

shafii83

Member
Joined Sep 21, 2015
29 3 0
angekubalika na wananchi si tungeona majimboni angepata kura za kutosha ivi jaman kwa lile gape alilopigwa loaswa kwa mtu mwenye akili as great thinker unaweza kuisini kweli CCM imechota au tunafosi ushindani?
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994