Kama hii itakuwa ndivyo ilivyo, orijino komedi hongera.

GAGL

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
241
Points
225

GAGL

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
241 225
Mwanzoni mwa mwaka huu kama si mwishoni mwaka jana, kipindi cha orijino komedi kinachorushwa kupitia TBC, kilirusha uchakavu na utelekezwaji wa makumbusho ya mzalendo wa kweli hayati Edward Moringe Sokoine. Kwa kweli palionesha hali mbaya sana pale.

Leo nimepita pale nimeona kuna ujenzi unaendelea na bila shaka itakuwa ni sehemu ya uboreshaji wa makumbusho hayo. Kwa mara nyingine serikali inatimiza wajibu wake baada ya kusimangwa tena na vijana wanaoendesha maisha yao kwa kutumia vipaji na si elimu.

Serikali imejaa wasomi na wataalamu wa kada mbalimbali ila wameshindwa kuona hata jambo hili lililo na impact kubwa katika historia ya nchi yetu hadi waliposimangwa na orijino komedi!

Hivi hii serikali ni lini itatimiza wajibu wake kwa hiari? Hongereni sana orijino komedi.
 

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,345
Points
2,000

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,345 2,000
.....................Mkuu hiyo ni danganya toto ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.Serikali yetu haiwezi fanya mambo bila kupata msukumo,ni serikali ya kusukumwa tu.Miaka nenda rudi makumbusho yale waliyatelekeza bila hata kufagia,pakageuka maficho ya wahuni na wavuta bangi,pakawa ndio choo cha kujisaidia...sasa tunapokaribia miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ndio wanastuka....hii serikali inatia hasira sana...
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,464
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,464 2,000
<font size="4"><b>.....................Mkuu hiyo ni danganya toto ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.Serikali yetu haiwezi fanya mambo bila kupata msukumo,ni serikali ya kusukumwa tu.Miaka nenda rudi makumbusho yale waliyatelekeza bila hata kufagia,pakageuka maficho ya wahuni na wavuta bangi,pakawa ndio choo cha kujisaidia...sasa tunapokaribia miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ndio wanastuka....hii serikali inatia hasira sana...</b></font>
<br />
<br />
hapa kwel?. Wadanganyika.
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,673
Points
0

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,673 0
Mwanzoni mwa mwaka huu kama si mwishoni mwaka jana, kipindi cha orijino komedi kinachorushwa kupitia TBC, kilirusha uchakavu na utelekezwaji wa makumbusho ya mzalendo wa kweli hayati Edward Moringe Sokoine. Kwa kweli palionesha hali mbaya sana pale.

Leo nimepita pale nimeona kuna ujenzi unaendelea na bila shaka itakuwa ni sehemu ya uboreshaji wa makumbusho hayo. Kwa mara nyingine serikali inatimiza wajibu wake baada ya kusimangwa tena na vijana wanaoendesha maisha yao kwa kutumia vipaji na si elimu.

Serikali imejaa wasomi na wataalamu wa kada mbalimbali ila wameshindwa kuona hata jambo hili lililo na impact kubwa katika historia ya nchi yetu hadi waliposimangwa na orijino komedi!

Hivi hii serikali ni lini itatimiza wajibu wake kwa hiari? Hongereni sana orijino komedi.

Ni vema kuwapa heshima waliofanya kazi kubwa kwa taifa hili........wasiwasi wangu ni hiyo bajeti iliyotumika hapo...sitaki kuifahamu inaweza poteza mood!!!!!!
 

FJM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
8,083
Points
1,225

FJM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
8,083 1,225
.....................Mkuu hiyo ni danganya toto ya miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.Serikali yetu haiwezi fanya mambo bila kupata msukumo,ni serikali ya kusukumwa tu.Miaka nenda rudi makumbusho yale waliyatelekeza bila hata kufagia,pakageuka maficho ya wahuni na wavuta bangi,pakawa ndio choo cha kujisaidia...sasa tunapokaribia miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika ndio wanastuka....hii serikali inatia hasira sana...
Sitoshangaa hata kidogo kusikia EL na yule mtoto wa marehemu Sokoine ambaye pia ni mbunge wa kuteuliwa (ccm) wanatanganza kufanya MISA maalum/ufunguzi wa hiyo memorial site!
 

Forum statistics

Threads 1,355,632
Members 518,708
Posts 33,114,364
Top