Kama Haupo katika mahusiano huu uzi ni kwa ajili yako!


Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
5,020
Points
2,000
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
5,020 2,000
Whats Up wanafamilia wa JF
Ee bwana katika maisha kuna kipindi inatokea haupo katika mahusiano kwa sababu kadha wa kadha either kwa kukosa mwenza sahihi, kukataliwa(Inatokea).. au kuona mahusiano haya Nafasi kwa wakati husika kwako!

Kwa Mfano mimi sipo katika mahusiano kwa sababu kwa kipindi kirefu sijavutiwa na mwanamke! Je wewe ni kwanini haupo katika Mahusiano??

Pamoja na Kwamba hatuwi katika mahusiano kuna changamoto lazima tunakutana nazo kwa mfano wale jamaa wa nyegezi wanazidi unashindwa ukawapunguze wapi!

Je unakutana na Changamoto gani kwa kuwa Single?

Tiririka!

Khan
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,564
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,564 2,000
Wewe utakuwa kwenye kundi la kukataliwa!
Kuna wanaume anaweza akatongoza wanawake 20 na wote wakamkataa na atayekubali hatokei kwa promises hata kwa bahati mbaya
Whats Up wanafamilia wa JF
Ee bwana katika maisha kuna kipindi inatokea haupo katika mahusiano kwa sababu kadha wa kadha either kwa kukosa mwenza sahihi, kukataliwa(Inatokea).. au kuona mahusiano haya Nafasi kwa wakati husika kwako!

Kwa Mfano mimi sipo katika mahusiano kwa sababu kwa kipindi kirefu sijavutiwa na mwanamke! Je wewe ni kwanini haupo katika Mahusiano??

Pamoja na Kwamba hatuwi katika mahusiano kuna changamoto lazima tunakutana nazo kwa mfano wale jamaa wa nyegezi wanazidi unashindwa ukawapunguze wapi!

Je unakutana na Changamoto gani kwa kuwa Single?

Tiririka!

Khan
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,564
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,564 2,000
Mimi nilijaribu kukaa miezi 4 bila demu,,nilikuwa na hasira sio ya Dunia hii yaani kila baada ya dakika 10 natamani nimpige MTU vibao
Nyeto Zina madhara Kisaikolojia. Ivi ni proved kisayansi kuwa mtu asiye fanya fanya anakuwa na hasira?
Kama ndivyo.
Mbona nina miaka miwili simjui mwanamke na Mimi Mwanaume rijali sina tatizo na yeyote.
Nina upendo wa dhati kwa kila mtu Wala Sina shida.
Hili la hasira ni Vp?
 
Kuchakuro Ps

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
335
Points
500
Kuchakuro Ps

Kuchakuro Ps

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
335 500
Mimi nilijaribu kukaa miezi 4 bila demu,,nilikuwa na hasira sio ya Dunia hii yaani kila baada ya dakika 10 natamani nimpige MTU vibao
Hilo ni tatizo Sasa.
Unatakiwa kutafuta tiba ya akili.
Kwani hiyo hali sio ya kawaida.
Alafu wewe hukuzaliwa na demu.
 
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
9,243
Points
2,000
Dreka

Dreka

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
9,243 2,000
Mimi nilijaribu kukaa miezi 4 bila demu,,nilikuwa na hasira sio ya Dunia hii yaani kila baada ya dakika 10 natamani nimpige MTU vibao
Hakuna uhusiano wowote wa kuwa single na hasira.

Kuwa na hasira ni matatizo binafsi unayotakiwa kuyatafutia tiba yake maalumu.
 
Tatigha

Tatigha

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
1,708
Points
2,000
Tatigha

Tatigha

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
1,708 2,000
Niko singo kwa miaka kadhaa kwa sababu ya harakati zangu za kipesa,nina ndoto kubwa ambapo nishafikia hatua kadhaa.
Kwa sasa nipo na forex ndo imenifanya niwe busy kuliko.
Napenda sana muziki,huwa napenda kwenda club na kubambia mademu kupunguz nyegezi.
Nimejiwekea nikamilishe mambo makubwa nikiwa singo .
Hahahaha sasa kubambia unapunguza au unaongeza?
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,118
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,118 2,000
Mimi natafuta aliependa halafu hakupendwa, yani upendo wake haukujaliwa, akajaribu kila namna ikashindikana, akajiangalia mapungufu asiyaone, akamuomba Mungu pia ikashindikana.
Tukutane tu tuanze safari mpya, sichagui dini wala kabila ila mimi ni mkorofi ukinidanganya, ukinidharau, usithubutu kunitusi utaingia koma fasta. Karibuni.
Duh!
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,118
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,118 2,000
Kivipi?
Mostly wanaume ndio huanzisha mahusiano ya kimapenzi, sasa hutokeaje unazilazimisha?
Mazingira yapi hupelekea hiyo hali?
Tehtehteh.

Hivi mnajua na sisi huwakuna kipindi unajilazimisha umpende mtu inashindikana eeh? Hii haina uhusiano na uzuri.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
29,507
Points
2,000
Age
22
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
29,507 2,000
Kivipi?
Mostly wanaume ndio huanzisha mahusiano ya kimapenzi, sasa hutokeaje unazilazimisha?
Mazingira yapi hupelekea hiyo hali?
Hapana tunaanzisha wote...muda mwingi tunamalizia mlipoanza tu.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,118
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,118 2,000
Kuwa single sio mchezo. Upweke nje nje kama haupo busy na huna true friends. Ila napenda kuinjoi my free space. Love haikuumbwa kwa ajili yangu
Usikufe moyo....told you are not alone.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
1,118
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
1,118 2,000
Kwa sababu sijampata wa kunipenda

Changamoto ni pale nnapoona kitu kizur natamani kumnunulia mtu! Kumbe nipo singo
Love yourself tu...
Nunua ukipendacho kihifadhi ndani...it will attract what you want.
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top