Kama hali ya uchumi ni mbaya; Uchaguzi wa madiwani ungeahirishwa


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Donor country....na mwendo kopa kopa!!!....tusidanganywe na mpenda sifa....tunajua nchi imeyumba sanaa na imemshinda!!! Busara busara busara
 
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
2,512
Likes
1,363
Points
280
Age
48
M

Mkwaruu

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
2,512 1,363 280
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
Mwanachama mwenzangu hiki ndicho kipimo chako sio
 
mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
3,229
Likes
6,253
Points
280
mr mkiki

mr mkiki

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
3,229 6,253 280
ukiwa msema kweli kuhusu kutumia rushwa ni mpenzi wa Mungu?
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,859
Likes
1,640
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,859 1,640 280
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.

Kuna wapinzani wao ndio wanataka uchumi uwe mbaya ili wapate sababu za kupiga kelele

Na sasa walicho amua ni kuuhujumu ili uwe mbaya kweli

Mfano kupotosha taarifa za ukuwaji wake, kupotosha taarifa za makusanyo ya kodi na kuchezea exchange rate
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,796
Likes
3,056
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,796 3,056 280
Mwanachama mwenzangu hiki ndicho kipimo chako sio
Nisaidie kumwelimisha huyo anayepim uchumi wa nchi kwa uchaguzi wa watu 43! Naamini hapo alipo anaona haya kwa ubongo wake kumruhusu kuandika hivi.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,490
Likes
117,407
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,490 117,407 280
Waziri wa fedha: Deni la taifa limeongezeka kwa asilimia 17 nadni ya mwaka mmoja

Uchumi unakua lakini pesa ya kukomboa pangaboi imewashinda, nyongeza ya mishahara imewashinda wanafunzi 31,000 wa elimu ya juu wamekosa mkopo!

Kweli muongo haachi asili!

Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
 
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,773
Likes
444
Points
180
measkron

measkron

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,773 444 180
stroke you are better than this please ..... kwani kukopa kumeshindikana? Think rationally I know you are better than this acha kujitoa ufahamu
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
Nisaidie kumwelimisha huyo anayepim uchumi wa nchi kwa uchaguzi wa watu 43! Naamini hapo alipo anaona haya kwa ubongo wake kumruhusu kuandika hivi.
Kama ingetokea uchaguzi kusogezwa mbele, hilo lingetumika kama reference ya kuonesha kuwa ni kweli kuna hali mbaya ya uchumi. Ila kwa kua hilo sasa halipo mmekosa cha kuongea.
 
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,458
Likes
461
Points
180
J

Jadi

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,458 461 180
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
Kata 43; think ndugu. Mikopo vipi ya wanafunzi?mbona unajidhalilisha?
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,254
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,254 2,262 280
Donor country....na mwendo kopa kopa!!!....tusidanganywe na mpenda sifa....tunajua nchi imeyumba sanaa na imemshinda!!! Busara busara busara
Imemshinda huku inakwenda nakumbuka kauli ya KUB ya kwanza bungeni kuwa nchi imefilisika lkn anashangaa bado analipwa mshahara na stahiki zake zote kila mwezi bila kuchelewa.
 
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
8,254
Likes
2,262
Points
280
Age
48
C

chikundi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
8,254 2,262 280
Donor country....na mwendo kopa kopa!!!....tusidanganywe na mpenda sifa....tunajua nchi imeyumba sanaa na imemshinda!!! Busara busara busara
Imemshinda huku inakwenda nakumbuka kauli ya KUB ya kwanza bungeni kuwa nchi imefilisika lkn anashangaa bado analipwa mshahara na stahiki zake zote kila mwezi bila kuchelewa.
Jamaa stroke huna dalili kabisa ya kuacha ujinga..
Umesikia deni la Taifa jana lililotangazwa bungeni na Dr Mpango..?!
Nyau kabisa.
Nchi iliyofilisika inakopesheka?
 
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,559
Likes
1,900
Points
280
herzegovina

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,559 1,900 280
"Uchumi mzuri ni pamoja na hela kuwa ngumu kuipata"

By PhD holder
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,768
Likes
1,990
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,768 1,990 280
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
Running out of ideas
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,854
Likes
1,750
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,854 1,750 280
stroke lini utaheshimika? au akili yako ni pungufu? kwani unapoambiwa hali ni mbaya ndo uchaguzi usifanyike? au wewe hujawahi kukosa hela na ukafanya maarifa familia ikapata chakula?
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,640
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,640 280
Uongo wa wapinzani Juu ya hali mbaya ya kifedha kwa Serikali unazidi kuwa dhahiri kadri siku zinavyozidi kwenda mbele kutokana na namna Serikali inavyoweza kutimiza wajibu wake bila kutetereka.

Uchaguzi wa madiwani kwa kata 43 hapa nchini utakaofanyika tarehe 26 November,2017 utaigharimu NEC kiasi cha shilingi Bilioni 2.5.

Kama ni kweli hali ni ngumu kama data za kupika za wapinzani zinavyotolewa bila Shaka kabisa Serikali ingeahirisha Chaguzi hizi na kusubiri mpaka wakati mwingine ama mpaka 2020 kwa kukosa fedha.

Hiki ni kiashirio tosha kuwa wapinzani wamekosa hoja na kubakia Katika siasa za upotoshaji na kurukia mambo bila kuwa na uhakika Katika lolote wanalolisema.
We kweli ni bure kabisa! Kwani serikali kuishiwa ndio zikosekane hizo bil 2 au 3?
Hizo ni sawa na wewe kuishiwa lakini hela ya lunch kwa mama ntilie ukawa nayo!
Kwani kwa hiyo hela ya lunch pekee kuwa nayo utajiita uko vizuri kiuchumi?
Hayo yatakuwa mawazo ya kimasikini kama alivyo baba yenu!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,140
Likes
9,203
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,140 9,203 280
Imemshinda huku inakwenda nakumbuka kauli ya KUB ya kwanza bungeni kuwa nchi imefilisika lkn anashangaa bado analipwa mshahara na stahiki zake zote kila mwezi bila kuchelewa.
Mfano mzuri ni Ugiriki. sasa wapinzani wanavyozungumzia hali yetu ya kiuchumi utadhani tumefikia kama zimbabwe au Ugiriki. Hawa jamaa ni mabingwa wa kuzusha ili wapate umaarufu wa kisiasa, na kuandikwa magazetini eti " Fulani kasema"
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,425