Kama dr slaa ni mzushi mbona hashtakiwi na usalama, rostam na lowassa?


S

skeleton

Member
Joined
Aug 17, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
S

skeleton

Member
Joined Aug 17, 2010
60 0 0
Hivi karibuni usalama wa Taifa, Rostam na Lowassa waliongea na vyombo vya habari na kukanusha kuwa hawakuhusika na uchakachuaji wa kura wakati wa uchaguzi. Rostam na Lowassa wakatoa vithibitisho vinavyoonyesha walikuwa maeneo mengine katika tarehe husika.

Sasa najiuliza ni kwanini wasimshtaki mahakamani kama kweli wana ushahidi na vielelezo kuwa Dr Slaa anawasingizia?

Kama kweli hawatamshtaki mimi nitaamini kuwa ni kweli walihusika na uchakachuaji wa kura wao pamoja na watu wengine waliohusishwa na uchakachuaji huo ambao Dr Slaa na CHADEMA wameishawataja.

Na ni aibu kubwa sana kwa chombo kikubwa kama usalama wa Taifa kuhusishwa na kashfa kubwa kama hiyo na kutompeleka mahakamani mhusika. Hivyo kwa kutompeleka mahakamani ntaendelea kuamini kuwa kashfa hizo ni za ukweli na chombo hicho hakina maana kwetu wananchi, until proven otherwise!

Kina Rostam na Lowassa ni bora mngekaa kimya kwani nyie ni mafisadi papa wakubwa mliozoeleka! Moto wa milele unawasubiri!
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Hivi karibuni usalama wa Taifa, Rostam na Lowassa waliongea na vyombo vya habari na kukanusha kuwa hawakuhusika na uchakachuaji wa kura wakati wa uchaguzi. Rostam na Lowassa wakatoa vithibitisho vinavyoonyesha walikuwa maeneo mengine katika tarehe husika.

Sasa najiuliza ni kwanini wasimshtaki mahakamani kama kweli wana ushahidi na vielelezo kuwa Dr Slaa anawasingizia?

Kama kweli hawatamshtaki mimi nitaamini kuwa ni kweli walihusika na uchakachuaji wa kura wao pamoja na watu wengine waliohusishwa na uchakachuaji huo ambao Dr Slaa na CHADEMA wameishawataja.

Na ni aibu kubwa sana kwa chombo kikubwa kama usalama wa Taifa kuhusishwa na kashfa kubwa kama hiyo na kutompeleka mahakamani mhusika. Hivyo kwa kutompeleka mahakamani ntaendelea kuamini kuwa kashfa hizo ni za ukweli na chombo hicho hakina maana kwetu wananchi, until proven otherwise!

Kina Rostam na Lowassa ni bora mngekaa kimya kwani nyie ni mafisadi papa wakubwa mliozoeleka! Moto wa milele unawasubiri!
Ngoja tusubiri tuone kama walochafuliwa majina yao 'masafi' watampeleka aliyewachafua mahakamani. Na Dk. Slaa alisema waende ili ukweli ujulikane. Hawachelewi kusema "tumeamua kutomshitaki ili kulinda amani ya nchi kuepusha umwagaji damu".

Tusubiri tuone
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,305
Likes
43
Points
145
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,305 43 145
tushawazoea hao na kwa historia dr huwa hakurupuki katika kauli zake......elishasema haogopi kusema lolote ambalo ni ovu lenye harufu ya ufisadi
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
hakuna atakayekwenda kumshtaki, watu wataelezwa ukweli ni upi kisha watamfanya alichofanyiwa Mrema..WATA MDHARAU
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Hawawezi kwenda mahakamani wakati ni kweli kabisa wamechakachua kwani kwani hivi nani asiyejua lowasa aliingia arusha mjini kutaka kuchakachua matokeo ya gobdless lema? Wanaarusha tulisema angechakachua tungemtoa roho, wote aliowataja dr slaa hawana moral authority kwenda mahakamani ni mafisadi wa kutupwa wanaoingamiza nchi yetu, mabepari wa kutupwa hawamuwezi clean person dr slaa.
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
Kuna sababu kubwa tatu zinazofanya Slaa asishtakiwe.

1. Madai yake ni ya kweli.

2. Madai si ya kweli ila kumshtaki kunaweza kuchafua hali ya hewa kwa watu wengi kumsapoti Dr Slaa kwa huruma.

3. Madai si ya kweli ila ukimshtaki unampandisha chati na kushusha chati ya Serikali.

All in all kutomshitaki is the best option for now.
 

Forum statistics

Threads 1,237,181
Members 475,465
Posts 29,280,539