Kama DPP haondolewi ofisini mpaka afanye makosa au awe na tatizo la kiafya, Rais kamuondoa katika mazingira gani?

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
47,244
2,000
Alafu Cha ajabu Watumishi wengi wa Umma ndiyo hawampendi sana! Wanamuektia na Sasa ndiyo huko ma officini ndiyo hawatumiki kabisa wame relax wanamuangalia Mama!!
Kama watumishi wa umma wenyew ni akina Ndugai na Mganga basi ni hovyo sn
 

Nyabutoro

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
1,051
2,000
Mama hajapoteza mvuto, tunamoenda, ikiwa utalipiza ubaya kwa kila ubaya uliopita tutatengeneza visasi visivyoisha.Ni muhimu kusamehe kama sala ya Baba yetu uliyembinguni...... Inavyotuelekeza
 

jkipaji

JF-Expert Member
Sep 22, 2019
1,794
2,000
Kama watumishi wa umma wenyew ni akina Ndugai na Mganga basi ni hovyo sn
Sasa ndiyo anatakiwa awatumbuwe! Mama apunguze upole na huruma,ajuwe kuwa yeye siyo Mama,yeye ni Rais na Amiri Jeshi Mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania!! Urais hauna jinsia! Jinsia yoyote ile inaweza kua Rais!! Urais siyo Kama ndoa kua eti Mume lazima awe Mwanaume na Mke lazima awe Mwanamke!!
 

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Oct 30, 2018
2,636
2,000
Biswalo is there to stay.

Wanafiki mtakesha sana kupiga umbea na uzandiki. Yuko pale na utashangaa anakua jaji mkuu.
 

Huihui2

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
1,379
2,000
Kama inajulikana si Msafi kwanini ampeleke kua Jaji? Huoni kama huyu anaeteua na kutengua nae ana shida?
Hata kwenye Ujaji kuna namna ya kumuondoa Jaji kwa kukiuka Maadili. Imewahi kufanyika kwa Jaji Mwakibete (RIP) aliyekuwa Mfawidhi wa Kanda ya Arusha mwaka 1991. Rais Ali Hassan Mwinyi aliiunda, ikafanya kazi na ikamkuta na hatia. Kisha ikatoa mapendekezo kwa Rais na Rais akamuondoa kwenye UJAJI.

Ila Biswalo anapaswa kushughukikiwa kwa Sheria hiyo ya National Prosecution Services.

Unapoua mende unatumia vile vidonge vyeupe, lakini vile vidonge haviui panya. Panya lazima auawe kwa sumu ya panya
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
14,436
2,000
Nimesoma mtandaoni (twitter kwenye account ya Kigogo) kuhusu taratibu za kisheria zinazotakiwa kufuata ili kumuondoa DPP ofisini, ambapo sheria imetamka wazi kuwa DPP hapaswi kuondolewa ofisini isipokuwa tu kama ana tatizo la kiafya(illness) au amekwenda kinyume na maadili ya kazi.

Hata katika hili la kwenda kinyume na maadili ya kazi/ professional yake, Rais atapaswa kuunda tribunal kumchunguza kabla ya kumuondoa.

Sasa kama haya yana ukweli, Rais Samia amemuondoa DPP ofisini kwa kigezo gani?

Kama ana makosa, kwanini asichunguzwe kama sheria inavyotaka na badala yake anapewa ujaji?

Wanasheria tusaidieni kuhusu jambo hili.

Najaribu kuweka hicho kipande chenye hizo sheria kinachozunguka mitandaoni ila bado sijafanikiwa.
Yaani makosa yake ni wazi mno haitakiwi kupoteza pesa ya kulipa tume. Nimemsifu sana Mh. Rais maana hataki kupoteza pesa ya walipa kodi kwa ukweli ulio wazi.
 

yuzazifu

JF-Expert Member
Oct 6, 2018
4,992
2,000
Waanze kuziondoa kinga za kushtakiwa kwa Mawziri Mkuu, Speaker na Naibu Speaker.

Huo ujunga wa kuwapa kinga ya kutoku shtakiwa ndio unawafanya wawe viburi na washenzi.

Isingekuwa kinga ya kushtakiwa aliopewa Job Ndugai na marehemu, angekua ameshaburuzwa mahakamani muda mrefu sana kwa kuvunja katiba ya nchi.
kinga ya kutoshtakiwa iondolewe kwa viongozi wote sababu hata marais ndo wanaongoza kwa madudu kuliko hata wa chini yao.

kinga hii ikiondolewa marais hawata-act kama miungu watu bt watatimiza wajibu wao wakijua sheria mi msumeno hata dhidi yao.
 

Shoctopus

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,862
2,000
Nimesoma mtandaoni kuhusu taratibu za kisheria zinazotakiwa kufuata ili kumuondoa DPP ofisini, ambapo sheria imetamka wazi kuwa DPP hapaswi kuondolewa ofisini isipokuwa tu kama ana tatizo la kiafya(illness) au amekwenda kinyume na maadili ya kazi.

Hata katika hili la kwenda kinyume na maadili ya kazi/ professional yake, Rais atapaswa kuunda tribunal kumchunguza kabla ya kumuondoa.

Sasa kama haya yana ukweli, Rais Samia amemuondoa DPP ofisini kwa kigezo gani?

Kama ana makosa, kwanini asichunguzwe kama sheria inavyotaka na badala yake anapewa ujaji?

Wanasheria tusaidieni kuhusu jambo hili.

Najaribu kuweka hicho kipande chenye hizo sheria kinachozunguka mitandaoni ila bado sijafanikiwa.
Tuanze na kuwepo kwake ktk nafasi hiyo, alikidhi vigezo?
Jibu!
 

Jozi 1

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
6,559
2,000
Nimesoma mtandaoni kuhusu taratibu za kisheria zinazotakiwa kufuata ili kumuondoa DPP ofisini, ambapo sheria imetamka wazi kuwa DPP hapaswi kuondolewa ofisini isipokuwa tu kama ana tatizo la kiafya(illness) au amekwenda kinyume na maadili ya kazi.

Hata katika hili la kwenda kinyume na maadili ya kazi/ professional yake, Rais atapaswa kuunda tribunal kumchunguza kabla ya kumuondoa.

Sasa kama haya yana ukweli, Rais Samia amemuondoa DPP ofisini kwa kigezo gani?

Kama ana makosa, kwanini asichunguzwe kama sheria inavyotaka na badala yake anapewa ujaji?

Wanasheria tusaidieni kuhusu jambo hili.

Najaribu kuweka hicho kipande chenye hizo sheria kinachozunguka mitandaoni ila bado sijafanikiwa.
Hata DPP Feleshi alipewa ujaji haikuwa maneno.
Nyie mnamsongasonga mama.
Mna lenu jambo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom