Kama CUF kumejaa wasomi Wapemba wasingepata mateso haya


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
nilimsikia dogo mahona akijifariji kwamba CUF imejaa wasomi. labda hakuwahi kufika Pemba:
  1. pemba hawana barabara, ni vichochoro na vichaka tu from mkoani to chake.
  2. wapemba ndo binadamu wanaoongoza kwa kupanda meli chakavu kuliko binadamu yeyote hapa duniani.
  3. wapemba waliobahatika kusoma wanajisikia fahari kuishi unguja na kuacha ndugu zao wakilia na kusaga meno huko pemba.
sasa kama wasomi wako cuf, na cuf imekuwa ikipewa ridhaa ya kuongoza pemba miaka na miaka kupitia bunge, madai haya ya mahona yana mashiko?
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
wasiasa siku zote huwa ni waropokaji,si shangai kwa kusema hivyo maana wanasiasa wakisema 100 ujue ni moja hivyo kusema kuna wasomi wengi ina maana amechukua watu 1000*
 
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
882
Likes
1
Points
0
kingxvi

kingxvi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
882 1 0
hebu npe kiwango cha elimu yako ili nkutathimini vizuri
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
kumbe na wewe samtaim huwa unashirikisha ubongo kufikiri.

bravo.

hata hivyo mada yangu haihusu comparison ya wasomi wa Pemba na Bara.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
CCM hao mkuu ndo wametufikisha hapo ulipo, tuwakatae CCM kwa nguvu zote, ni mafisadi sana, tuiunge mkono CDM.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,349
Likes
1,141
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,349 1,141 280
kumbe na wewe samtaim huwa unashirikisha ubongo kufikiri.

bravo.

hata hivyo mada yangu haihusu comparison ya wasomi wa Pemba na Bara.
jamaa wakati mwingine anashirikisha ubongo wake.
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
Hivi kumbe wewe mwendawazimu unayajua haya!!!
Sasa mbona unatetea hao wasomi waliosababisha huu umaskini ambao wote wako CCM na wewe umepewa hela na Nape kuitetea hiy CCM yenu inayoelekea kaburini.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
55
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 55 145
Ritz you right, Pemba ni semu tu ya Tanzania inayotoa sura halisi ya Taifa letu. Umasikini na hali ngumu ya maisha uko sehemu nyingi tu nchini, si CUF wala CDM wa kulaumiwa bali Chama Tawala ambacho kimekuwa na muda mrefu wa amani na utulivu lkn kimeshindwa kuwaletea WaTZ neema wanayotughilibu nayo.

Rukwa, Tabora, Kigoma na Kagera mbona nao wamekaa bila hizo barabara kwa miaka mingi tu? Kuna watu wamezaliwa miaka 40 iliyopita hapa TZ hawajawahi kuona taa ya umeme, bomba la maji wala barabara ya lami.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
mkuu ukipumzisha akili kwanza unapata hasara gani?
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
36
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 36 45
nilimsikia dogo mahona akijifariji kwamba CUF imejaa wasomi. labda hakuwahi kufika Pemba:
  1. pemba hawana barabara, ni vichochoro na vichaka tu from mkoani to chake.
  2. wapemba ndo binadamu wanaoongoza kwa kupanda meli chakavu kuliko binadamu yeyote hapa duniani.
  3. wapemba waliobahatika kusoma wanajisikia fahari kuishi unguja na kuacha ndugu zao wakilia na kusaga meno huko pemba.
sasa kama wasomi wako cuf, na cuf imekuwa ikipewa ridhaa ya kuongoza pemba miaka na miaka kupitia bunge, madai haya ya mahona yana mashiko?
ha ha haaa eti "chama ambacho mwenyekiti wake ni Proffessor, katibu wake ni Dr. tofauti na vyama vingine" kwahiyo akiondolewa mwenyekiti na katibu wanaobaki vp!!!??, mnh hivi lakini si na yule naniliii yule naniiii naniliii yule mwenyekiti wa kile chama cha jembe na nyundo yule na yeye si naskia ni doctor siku hizi!!!!! teh teh teh!!! mi naskia tu sina uhakika..
 
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
1,347
Likes
39
Points
145
Kimilidzo

Kimilidzo

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
1,347 39 145
Kinachowaponza hawa jamaa wa pemba ni ubaguzi wa kikabila. CUF inaongoza kwa miaka 20 sasa kule pemba na haijaleta maendeleo yoyote. Wameshindwa hata kukarabati meli za kwenda pemba. Sasa meli tu zinawashinda wakati wana rami ya Mungu (BAHARI) Je wangekuwa nchi kavu kama huku kwetu lami wangeiweza???
Acheni kuwa na fikra mgando na kung'ang'ania chama hicho hicho kwa miaka 20 huku mkiendelea kufa majini na mnanyimwa hata haki ya kuambiwa ukweli kuwa wangapi wamekufa. Amkeni na chagueni vyama vingine
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,844
Likes
2,764
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,844 2,764 280
CCM hao mkuu ndo wametufikisha hapo ulipo, tuwakatae CCM kwa nguvu zote, ni mafisadi sana, tuiunge mkono CDM.
Mkuu ukweli anaujua lakini sasa pe diem ya nepi ndio inmpa mtazamo tofauti !
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
Hao unaowasema ni wasomi wa chama cha Magamba, ndiyo maana CDM wanazunguka nchi nzima kuleta ukombozi kwa Watanzania ili na wewe uwe na maisha mazuri, nakushukuru umeanza kuelewa ubaya wa CCM endelea kuunga mkono People's Power.
 
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined
May 9, 2011
Messages
158
Likes
0
Points
33
Amakando

Amakando

Senior Member
Joined May 9, 2011
158 0 33
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
Hapo sawa abisa Ritz
 
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
2,559
Likes
545
Points
280
kweleakwelea

kweleakwelea

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
2,559 545 280
Hivi wasomi wa Tanzania bara wamelisaidiaje taifa letu huku bara!
Kwenye nchi 20 duniani kwa umasikini wa kutupwa Tanzania tumo, tena kuna nchi zingine zimeingia kwenye kundi la umasikini kutokana vita.
Wasomi wa Tanzania bara ni sawa sawa na punda kabeba mizigo ya vitabu. Ukiangalia mikataba yetu walioingia hawa wasome wetu tunaojitapa nao utashangaa sana hata mwanafunzi wa darasa la tatu hawezi kuwa mjinga kiasi hicho.
Ebu angalia mikataba ya Madini, labda uniambie wasomi wa Tanzania bara wanasifika kwa Ufisadi
kwa mara ya kwanza inaonekana TAA IMEANZA KUWAKA KWAKO MCHANA!!!!! endelea na tafakuri hatua ya pili......hebu fanya TAKE HOME assignemnt two.

ASSIGNMENT 2: JE ni kwanini wasomi wa Tanzania wanashindwa kudeliver?

i. Influence au maagizo ya Chama tawala (CCM)

ii. Weakness - udhaifu wa chama tawala (CCM)

iii. Both ar correct
 
T

Topical

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
5,175
Likes
11
Points
0
T

Topical

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
5,175 11 0
kwa mara ya kwanza inaonekana TAA IMEANZA KUWAKA KWAKO MCHANA!!!!! endelea na tafakuri hatua ya pili......hebu fanya TAKE HOME assignemnt two.

ASSIGNMENT 2: JE ni kwanini wasomi wa Tanzania wanashindwa kudeliver?

i. Influence au maagizo ya Chama tawala (CCM)

ii. Weakness - udhaifu wa chama tawala (CCM)

iii. Both ar correct
Unatakiwa ungalie pia kuwa hao wasomi wa Tanzania

Wanaofanya kazi za kitaalamu (techn/experst)

Bahati asilimia 90% ni wakristo waliotoka seminary...wameendekeza udini na kuhudumia kanisa na siyo kuhudumia wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002