Kama CHADEMA wamekataa nafasi 19 za Wabunge wa Viti Maalum na ruzuku basi watuombe radhi sisi Wapiga kura wao

kuu la Mataga

Member
Apr 23, 2021
43
125
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
ni kama unaandika huku ukiwa unapumua kwa shida sana. kaa utulie kisha andaa hoja zako vizuri ili ueleweke.
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
18,487
2,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
1622100204248.png
 

Idofi

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
2,179
2,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
Utakua na matatizo ya uelewa kama mlivyo nyie mataga, CCM ndio walio gushi barua na kuipeleka tume ya uchaguzi ikionyesha Chadema imeteua wabunge hao 19, na Tume wakayapeleka majina kwa Spika,Kwa vikao halali vya Chadema wakawafukuza hao wabunge baada ya kuona wameshirikiana na CCM katika upuuzi huo
 

Lob

JF-Expert Member
Jul 24, 2017
801
1,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
Kwanini unahoji wabunge 19 na sio wabunge zaidi ya 200 na kura za raisi? usijitoe ufahamu KAMA is real lazıma ikutafune tu.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
17,563
2,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
Jamaa huwa muongo weye!Hivi ulishahama kwenye lile ghetto lako chakavu?
 

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
13,390
2,000
Mleta hoja na kushauri punguza unywaji wa mataputapu kwani ulichoandika ni upuuzi wa ajabu na sidhani kama kuna 'ushirikiano' kati ya kichwa na vidole vyako.
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
2,040
2,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
Awamu hii hakuna Mtaka Sifa kama Mwendazake
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,771
2,000
Haiwezekani sisi wananchi tupange foleni kwenye vituo vya kupigia kura kumchagua Tundu Lisu na Halima Mdee kwa mfano hapa Kawe halafu leo kirahisi rahisi tu Chadema wanadai hawazitaki nafasi za ubunge wa viti maalumu wala ruzuku eti wanataka haki!!

Haki gani wanayoidai hawa Chadema?

Mbona hawaendi mahakamani?

Hivi vyama vya siasa ni mali ya wananchi siyo mali ya mtu binafsi.

Sasa kama Chadema wamekataa viti maalumu wale akina Halima Mdee wanamuwakilisha nani bungeni?

Yule mbunge wa Nkasi status yake ikoje pale bungeni?

Kiukweli Chadema mnapaswa kutuomba radhi wapiga kura wa Tanzania hakuna namna.

Peoples...........Power!
YAANI UMEAANDIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIKAAAAAAAAAAAAAAAA...!!! Nimetafuta kama kuna pahala umeandika WAMEFUKUZWA UANACHAMA SIJAPAONA... Yaani unataka CDM iwafukuze uandachama, halafu ipokee ruzuku... HUO NI UFALA...

Halafu kwa akili yako, huoni kama mtego uliokuwa umebaki kwa CDM ni ruzuku? WAKATI MWINGINE ACHENI KUJISHUCHIA HESHIMA ZENU KIFALA HIVI
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,771
2,000
Sasa yule mbunge wa Nkasi alipatikanaje?
UWE UNAFIKIRI KWA KIUNGO HUSIKA... Uchaguzi ukiwa wa hovyo jimbo moja, inaweza usiwe hivyo jimbo jingine...

Halafu waende mahakamani wakashitaki kitu gani? Wao jukumu lao lilikuwa kuwatimua uanachama akina Halima na wenzie kwa kujipa u-viti maalumu nje ya chama lakini kwa jina la chama...!!!

Sasa na wao akina HALIMA walikata rufaa ya kitu gani? Kupinga nini? Ujinga mtupu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom