Kama CHADEMA ingeshika serikali!!


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Haya 2nayoyaona leo yasingekuwepo ona WAWEKEZAJI wame2achia mashimo huko BUHEMBA vipi kuhusu BUZWAG,KAKOLA,NZEGA
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
thread yako na ulicho andika sija elewa kabisa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,131
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,131 280
thread yako na ulicho andika sija elewa kabisa
Hauja helewa, au hutaki kuelewa kuwa umeelewa?
Jaribu kuelewa kuwaumeelewa na kutokuelewa kwako ni matokeo ya kutotaka kuelewa kuwa umeelewa bada ya kuelewa kuwa umeelewa..
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
"Haya tunayoyaona leo yasingekuwepo" hata mimi hapo sijapaelewa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,379
Likes
31,608
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,379 31,608 280
Hauja helewa, au hutaki kuelewa kuwa umeelewa?
Jaribu kuelewa kuwaumeelewa na kutokuelewa kwako ni matokeo ya kutotaka kuelewa kuwa umeelewa bada ya kuelewa kuwa umeelewa..
well said, kina rostam wangekuwa washasepa kitamboo, na account ya vijisenti ingekuwa ishabutuliwa zamaniii,kwa wanafunzi wangekuwa wanapeta tu na elimu bure wakifaidi rasilimali zao ambazo kina ridiwani na mama SM wanazitiumbua sasa hivi baada ya kuingia ikulu kinguvu,JK lazima atakuja kupigwa mawe tena ,u just wait u will tell me. Tchao
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hauja helewa, au hutaki kuelewa kuwa umeelewa?
Jaribu kuelewa kuwaumeelewa na kutokuelewa kwako ni matokeo ya kutotaka kuelewa kuwa umeelewa bada ya kuelewa kuwa umeelewa..

Alitaka ajibu kama heading ya topic inavyojieleza. kuwa labda angekuwa waziri.
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
Ishike wapi !!!!!!
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
"Haya tunayoyaona leo yasingekuwepo" hata mimi hapo sijapaelewa.
Kama jana uliangalia taarifa y hbr ungeona jinsi mgodi wa BUHEMBA ulvyobak magofu najiuliza kwa hiyo MIGODI mingne iliyobaki itakuaje?JE mpaka mgodi huo unafika ktk khali hy je ume2toa wap?ume2fkisha wp?ok naamini kbs chadema ilikuja ku2komboa u2mwani kwa7bu NABII hakubaliki kwao leo 2meingia kwenye balaa la 5years.2tegemee Migomo ya hapa na pale,Umasikin kwa mfumko wa bei,Kodi kupanda kwa wafanya biashara wadgwadgo na mengi zaidi ya hayo.NGOJA 2ONE KESHO ITAKUJA VIPI.ni mtazamo wangu 2 na isiwe SHERIA.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Rostum Aziz angerudi wangu wangu kwao Iran.
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Ccm ni janga la kitaifa sijui ni iite ukimwi au ebola au mnyama mla watu au jitu katili lakini ccm inaongozwa na shetani mwenyewe asemacho shetani ndicho hicho viongozi wake wanafanya shetani anauroho wa damu, hivyo kesha kunywa damu za nchi nyingi n.k. Sasa anaitaka damu ya watanzania ndo maana mwawaona ccm wako tayari hata kumwaga damu kwa uroho wa madaraka.haya tunayo yaona kwasasa bado ni madogo na ndo yameanza2
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Haya 2nayoyaona leo yasingekuwepo ona WAWEKEZAJI wame2achia mashimo huko BUHEMBA vipi kuhusu BUZWAG,KAKOLA,NZEGA
Tumia angalau dakika tano kuandaa thread yenye mantiki na mtiririko unaoeleweka.
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Likes
30
Points
135
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 30 135
Hauja helewa, au hutaki kuelewa kuwa umeelewa?
Jaribu kuelewa kuwaumeelewa na kutokuelewa kwako ni matokeo ya kutotaka kuelewa kuwa umeelewa bada ya kuelewa kuwa umeelewa..
Jf raha sana...........................Hahahahahaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,176
Members 475,020
Posts 29,248,771