Kama CCM inaamini ilishinda uchaguzi mkuu kihalali, basi UCHAGUZI MKUU URUDIWE!!!!!!!


L

Leornado

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,533
Likes
21
Points
0
L

Leornado

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,533 21 0
Kama CCM inajiamini ilishinda uchaguzi wa Raisi kwa nini uchaguzi mkuu usirudiwe ili kuondoa uhasama na wa tu tukarudi kuendelea na shughuli za kujenga taifa??? Hamna wazee wenye busara nchi hii kutoa ushauri jamani??? Nashangaa Kikwete anahangaika kuunda baraza la mawaziri wakati ana mgogoro wa wapinzani kuhusu uraisi aliojipatia na kujiapisha kesho yake......
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,598
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,598 1,529 280
Kama CCM inajiamini ilishinda uchaguzi wa Raisi kwa nini uchaguzi mkuu usirudiwe ili kuondoa uhasama na wa tu tukarudi kuendelea na shughuli za kujenga taifa??? Hamna wazee wenye busara nchi hii kutoa ushauri jamani??? Nashangaa Kikwete anahangaika kuunda baraza la mawaziri wakati ana mgogoro wa wapinzani kuhusu uraisi aliojipatia na kujiapisha kesho yake......
Ole wake amteue Mahanga kuwa waziri. 2015 asigombee Segerea.
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833