Elections 2010 Kama CCM inaamini ilishinda uchaguzi mkuu kihalali, basi UCHAGUZI MKUU URUDIWE!!!!!!!

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
Kama CCM inajiamini ilishinda uchaguzi wa Raisi kwa nini uchaguzi mkuu usirudiwe ili kuondoa uhasama na wa tu tukarudi kuendelea na shughuli za kujenga taifa??? Hamna wazee wenye busara nchi hii kutoa ushauri jamani??? Nashangaa Kikwete anahangaika kuunda baraza la mawaziri wakati ana mgogoro wa wapinzani kuhusu uraisi aliojipatia na kujiapisha kesho yake......
 

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Aug 28, 2010
10,831
2,000
Kama CCM inajiamini ilishinda uchaguzi wa Raisi kwa nini uchaguzi mkuu usirudiwe ili kuondoa uhasama na wa tu tukarudi kuendelea na shughuli za kujenga taifa??? Hamna wazee wenye busara nchi hii kutoa ushauri jamani??? Nashangaa Kikwete anahangaika kuunda baraza la mawaziri wakati ana mgogoro wa wapinzani kuhusu uraisi aliojipatia na kujiapisha kesho yake......

Ole wake amteue Mahanga kuwa waziri. 2015 asigombee Segerea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom