Kama CCM imeshinda viti 42 kati ya 43 Udiwani,Uchaguzi mwaka 2020 kwa Uraisi itakuwaje?


tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Matokeao ya kata 43 ya udiwani yamewachanga wengi na kuwapoteza kabisa wengine na hata kutoamini macho yao baada ya matokeo kutoka na CCM kuchukua kata 42 na Chadema kata 1

Kwa matokeo hayo je Uchaguzi wa mwaka 2020 katika nafasi ya Urais itakuwaje na hata Wabunge?

Naona wengi wameshakata tamaa kuhusu uchaguzi wa mwaka 2020 hasa kushiriki tu maana kila mmoja anaona ushindi kwa CCM na wengi wanaona haina haja hata ya kushiriki.
 
Mr wenu

Mr wenu

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,095
Likes
1,654
Points
280
Mr wenu

Mr wenu

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,095 1,654 280
Chukua 42 gawia kwa 43 alafu zidisha kwa miamoja utajua asilimia za matokeo ya uraisi 2020.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,768
Likes
5,363
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,768 5,363 280
Matokeao ya kata 43 ya udiwani yamewachanga wengi na kuwapoteza kabisa wengine na hata kutoamini macho yao baada ya matokeo kutoka na CCM kuchukua kata 42 na Chadema kata 1

Kwa matokeo hayo je Uchaguzi wa mwaka 2020 katika nafasi ya Urais itakuwaje na hata Wabunge?

Naona wengi wameshakata tamaa kuhusu uchaguzi wa mwaka 2020 hasa kushiriki tu maana kila mmoja anaona ushindi kwa CCM na wengi wanaona haina haja hata ya kushiriki.
Kwani Arusha CCM ilipopata kiti kimoja mwaka 2015, uchaguzi wa uraisi ulikuwaje?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,768
Likes
5,363
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,768 5,363 280
Chukua 42 gawia kwa 43 alafu zidisha kwa miamoja utajua asilimia za matokeo ya uraisi 2020.
Uchaguzi haunaga LINEAR relationship hasa kama some factors like, POLICE, WAHUNI, WEZI WA KURA, are kept constant on their proper track
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Kama alivyosema Chakubanga kwa sayansi ya marungu, mapanga, visu, mitutu ya bunduki kutoka kwa polisiccm utakuwa ni ushindi mwingine wa KISHINDO kwa kuchukua majimbo yote nchini na dikteta uchwara kuchaguliwa kwa 100%

Zidumu fikra POTOFU za Mwenyekiti wa MACCM.

Matokeao ya kata 43 ya udiwani yamewachanga wengi na kuwapoteza kabisa wengine na hata kutoamini macho yao baada ya matokeo kutoka na CCM kuchukua kata 42 na Chadema kata 1

Kwa matokeo hayo je Uchaguzi wa mwaka 2020 katika nafasi ya Urais itakuwaje na hata Wabunge?

Naona wengi wameshakata tamaa kuhusu uchaguzi wa mwaka 2020 hasa kushiriki tu maana kila mmoja anaona ushindi kwa CCM na wengi wanaona haina haja hata ya kushiriki.
 
karekwachuza

karekwachuza

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2013
Messages
950
Likes
152
Points
60
karekwachuza

karekwachuza

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2013
950 152 60
Kura zenyewe za wizi halafu unasema wameshinda.huu ni uhuni
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,761
Likes
6,015
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,761 6,015 280
Bado nitaendelea kusema kuwa ccm imejidhatiti mitaani hivyo lzm ihakikishe inachukua ushindi kadri inavyoweza!,upinzani usipozisoma njia za ccm hlf mkasema mnapambana ni kupoteza muda.
kukaa kusema wananchi wachukue hatua wkt uhalisia unafahamika kuwa wananchi wameshika makali itakuwa ni uhaini,maana atakaeumia anafahamika! hakuta kuwa na haja ya vyama kama vyote vinamuumiza mwananchi!
 
F

finyango

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
1,896
Likes
1,048
Points
280
Age
47
F

finyango

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
1,896 1,048 280
Ni vyema,lakini kwa namsikitikia JPM kwa kuendelea kuzungukwa na wapiga deal, usalama wa taifa wanafanya nini?kumekuwa na wimbi kubwa ka wanasiasa na viongozi waandamizi wanajificha chini ya kivuli cha ccm kupiga deal
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Ni vyema,lakini kwa namsikitikia JPM kwa kuendelea kuzungukwa na wapiga deal, usalama wa taifa wanafanya nini?kumekuwa na wimbi kubwa ka wanasiasa na viongozi waandamizi wanajificha chini ya kivuli cha ccm kupiga deal
Nalo ni jambo la kujiuliza hilo
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Bado nitaendelea kusema kuwa ccm imejidhatiti mitaani hivyo lzm ihakikishe inachukua ushindi kadri inavyoweza!,upinzani usipozisoma njia za ccm hlf mkasema mnapambana ni kupoteza muda.
kukaa kusema wananchi wachukue hatua wkt uhalisia unafahamika kuwa wananchi wameshika makali itakuwa ni uhaini,maana atakaeumia anafahamika! hakuta kuwa na haja ya vyama kama vyote vinamuumiza mwananchi!
ok umeeleweka
 
WilliK10

WilliK10

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
613
Likes
275
Points
80
Age
36
WilliK10

WilliK10

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
613 275 80
Matokeao ya kata 43 ya udiwani yamewachanga wengi na kuwapoteza kabisa wengine na hata kutoamini macho yao baada ya matokeo kutoka na CCM kuchukua kata 42 na Chadema kata 1

Kwa matokeo hayo je Uchaguzi wa mwaka 2020 katika nafasi ya Urais itakuwaje na hata Wabunge?

Naona wengi wameshakata tamaa kuhusu uchaguzi wa mwaka 2020 hasa kushiriki tu maana kila mmoja anaona ushindi kwa CCM na wengi wanaona haina haja hata ya kushiriki.
Tatizo lako ni tafsiri ya neno ushindi. Tume yenu, polisi wenu, uchaguzi wenu, mshindi unategemea atoke wapi?
 
WilliK10

WilliK10

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
613
Likes
275
Points
80
Age
36
WilliK10

WilliK10

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
613 275 80
Siku mkiacha kutumia mabavu ya vyombo vya ulinzi, wote mtaangukia pua..
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Sema wamepora ushindi kwa kutumia mapanga, marungu, visu na mtutu wa bunduki. MACCM yanavyochukiwa nchini KAMWE hayawezi kushinda kwa more than 95%

Matokeao ya kata 43 ya udiwani yamewachanga wengi na kuwapoteza kabisa wengine na hata kutoamini macho yao baada ya matokeo kutoka na CCM kuchukua kata 42 na Chadema kata 1

Kwa matokeo hayo je Uchaguzi wa mwaka 2020 katika nafasi ya Urais itakuwaje na hata Wabunge?

Naona wengi wameshakata tamaa kuhusu uchaguzi wa mwaka 2020 hasa kushiriki tu maana kila mmoja anaona ushindi kwa CCM na wengi wanaona haina haja hata ya kushiriki.
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Sema wamepora ushindi kwa kutumia mapanga, marungu, visu na mtutu wa bunduki. MACCM yanavyochukiwa nchini KAMWE hayawezi kushinda kwa more than 95%
Viti vya wabunge na madiwani 2020 vitapungua kwa upinzania kama wasipowekeza zaidi kwa propaganda,intelejensia na ICT kuhusu Political issues
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Tatizo lako ni tafsiri ya neno ushindi. Tume yenu, polisi wenu, uchaguzi wenu, mshindi unategemea atoke wapi?
Kamanda Mbowe anatakiwa kutafuta mbinu za juu zaidi kupambana na Kamanda Mwenzake Magufuli katika issue ya Siasa
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994