Kama bunge liko huru, kwa nini uongozi wa bunge umeshindwa kumtembelea Mbowe na Matiko Segerea? Hadhi ya Mbowe Bungeni ni sawa na ya naibu spika

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,251
2,000
Kama ni kweli mhimili wa mahakama uko huru?, ni kwa nini majaji hawakuwa huru kumuona Lissu ?
Kama bunge liko huru, kwa nini uongozi wa bunge umeshindwa kumtembelea Mbowe na Matiko Segerea? Hadhi ya Mbowe Bungeni ni sawa na ya naibu spika, pia ni Mjumbe wa tume!
 

UCD

JF-Expert Member
Aug 17, 2012
7,463
2,000
Kama ni kweli mhimili wa mahakama uko huru?, ni kwa nini majaji hawakuwa huru kumuona Lissu ?
Kama bunge liko huru, kwa nini uongozi wa bunge umeshindwa kumtembelea Mbowe na Matiko Segerea? Hadhi ya Mbowe Bungeni ni sawa na ya naibu spika, pia ni Mjumbe wa tume!
Yaani Bunge kama taasisi unataka likawatembelee waliodharau muhimili wa Mahakama!!??
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,767
2,000
Wapi ulifundishwa Kuwa feature Moja wapo ya Bunge huru ni kutembelea Mahabusu wanaishikiliwa kwa kudharau Masharti ya dhamana?
 

thetallest

JF-Expert Member
Oct 21, 2017
7,036
2,000
Kama ni kweli mhimili wa mahakama uko huru?, ni kwa nini majaji hawakuwa huru kumuona Lissu ?
Kama bunge liko huru, kwa nini uongozi wa bunge umeshindwa kumtembelea Mbowe na Matiko Segerea? Hadhi ya Mbowe Bungeni ni sawa na ya naibu spika, pia ni Mjumbe wa tume!
Mbowe ni muhuni aliejivika joho la siasa na demokrasi, acha atumikie malipo yake halisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,324
2,000
Kama ni kweli mhimili wa mahakama uko huru?, ni kwa nini majaji hawakuwa huru kumuona Lissu ?
Kama bunge liko huru, kwa nini uongozi wa bunge umeshindwa kumtembelea Mbowe na Matiko Segerea? Hadhi ya Mbowe Bungeni ni sawa na ya naibu spika, pia ni Mjumbe wa tume!
Kumtembelea Mbowe gerezani ni swala binafsi usichanganye mambo!

Halafo Mbowe siyo Spika sasa atalingana vipi na Dr Tulia........ukitoka wenyeviti wa bunge akina Chenge ndio anafuatia KUB Mbowe!
 

G.Man

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
911
1,000
Yaani Bunge kama taasisi unataka likawatembelee waliodharau muhimili wa Mahakama!!??
Kwani adhabu yao imetolewa na Bunge au Mahakama!?
Ilimradi hajalikosea Bunge hamna sababu ya Bunge kuwasusia kama watu wao..Unajua Magereza ni karibia sawa tu na Hospitali, maana zote ni sehemu za matatizo, sasa kumtelekeza mtu kwenye matatizo kwa madai ya kujitakia sio uungwana, kuonesha kujali kunaweza kukambadilisha huyo mtu vyema zaid kulikoni kukaa mbali na yeye

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom