Kama bring back beni alive mlisahau basi hili nalo linapita | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama bring back beni alive mlisahau basi hili nalo linapita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gimmy's, Mar 20, 2017.

  1. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Kwa kasi ya sakata ben ilivyo kuwa na ukimya wa sasa unaweza fikiri huenda alipatikana kumbe sivyo na badala yake watu walihamia kwa kitwanga kisha Bashite na sasa kuvamiwa kwa Clouds TV.

    Yani ni matukio tu ndio yanaendesha nchi badala ya sera.
    Na ndio maana raisi leo kasema watu wanapenda sana kuhangaika na udaku kuliko hoja za msingi.

    Mnasubiri 2019 wakati muda umeshaisha ndio muanze kuhangaika na mambo muhimu kama habari ya tume huru ya uchaguzi ila kwa sasa mpo busy na habari za Bashite.

    Kwakweli tunasafari ndefu sana kama nchi na mtaendelea kuwa wasindikizaji kwenye serikali mpaka mwisho wa hii dunia.
     
  2. mandella

    mandella JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 2,735
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Walianza Tumbua Majipu sasa hivi mchezo umebadilika , Yaliyoiva Hayatumbuliwi tena . Mara faru john, akaje yule mpenzi wake Faru John ..... . WaFanyakazi hewa," Likaja la Mama Yetu .. akatumbuliwa huyohuyo akawa tena mbunge" amekuwa Safi"..
    "Usafi jmosii. " panda miti... Madawa, vilainishi...miili saba ...Nauli Bure kwa Walimu ... mashoga .Vyote hivyo yumeshau , Darasa/Muziki. ...

    Tuahasahu Vyote Hivyo .. Na sasa tunacheza mziki Mwingine .
     
  3. AROON

    AROON JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 24, 2014
    Messages: 2,984
    Likes Received: 2,544
    Trophy Points: 280
    Wanakomaa na bashite sijui ndio wananchi walichowatuma
     
  4. uporo wa wali ndondo

    uporo wa wali ndondo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 2,307
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    ingependeza kama mchungaji gwajima amfufuwe ben kama kweli alikufa.
     
  5. darcity

    darcity JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 3,901
    Likes Received: 5,371
    Trophy Points: 280
    Mpaka 2020 nahisi tutakuwa tumerudi nyuma miaka 30.
    Mbaya zaidi wengi watapotea.
     
  6. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 4,624
    Likes Received: 3,191
    Trophy Points: 280
    Manunuzi ya simu za smartphone yameongezeka sana na kila mmoja sasa anajitahidi kuwa na bandle.

    Makapuni ya simu wanafanya biashara nzuri sana upande wa internet service.

    Kila MTU kijiweni,ofisini n.k Hataki kupitwa na taarifa zinazoendelea kwa sasa.

    Na Kanisa la ufufuo na uzima sasa ndiyo gumzo la mjini hatujui next episode jpili ijayo!

    Nilichopenda ni mashambulizi ya watu wa kijiji kimoja DINI moja.Maana nilikuwa natafakari wangekuwa DINI tofauti ingetokea nini???
     
  7. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 453
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    KAJIPANGE TENA UELWEKI
     
  8. WANtEd86

    WANtEd86 JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 12, 2014
    Messages: 570
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  9. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Raisi aliposema watanzania wanajikita zaidi kwenye maneno ya udaku kuliko kufanya mambo ya msingi hakukosea
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...