Kama bado haujamalizana na TCU pamoja na HESLB pitia hii kutoka official Facebook page ya TCU!!!

  • Thread starter Benjamin Bearling Jr
  • Start date

Malilambwiga

Malilambwiga

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2015
Messages
471
Likes
200
Points
60
Malilambwiga

Malilambwiga

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2015
471 200 60
TCU wametangaza masomo yataanza tarehe 30.10.2017, lakini hadi leo orodha ya majina ya wanafunzi walioomba udahili kwa mara ya tatu hawajatoa, sababu ni nini?
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,440
Likes
2,049
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,440 2,049 280
bodi wanasema hawadili na muitiple admission mpaka wapate confirmation toka tcu kupitia vyuo.....
 
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined
Jun 30, 2015
Messages
134
Likes
68
Points
45
Age
23
JMP Mchungu

JMP Mchungu

Senior Member
Joined Jun 30, 2015
134 68 45
TCU wametangaza masomo yataanza tarehe 30.10.2017, lakini hadi leo orodha ya majina ya wanafunzi walioomba udahili kwa mara ya tatu hawajatoa, sababu ni nini?
UDOM mpaka sasa hawajatoa admission letter kwa second selection
 

Forum statistics

Threads 1,215,361
Members 463,166
Posts 28,544,703