Kalanga hoi Monduli, Malori ya kusafirisha mifugo yatumika kusomba watu


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,080
Likes
44,526
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,080 44,526 280
Maandiko matakatifu yameutaja ukubwa wa LAANA YA USALITI kama jambo lisilopimika wala kusameheka , yanayompata ndugu Kalanga BAADA YA KUNYWEA POMBE MKOPO WA BENKI yanaweza kuwa ndio majibu ya Mungu kwa usaliti aliofanya .
chama-mfu-kikitengeneza-mkutano-monduli-jpg.863968


Hali yake ndio kama mnavyoioa .
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,096
Likes
3,682
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,096 3,682 280
Nini hii tena? Kamanda wa usalama barabarani upo wapi? Tangu lini malori yameruhusiwa kubeba abiria? Au kwa sababu ni chama chetu?!?!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,225
Likes
30,486
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,225 30,486 280
Kwa mujibu wa gazeti dada na TANZANITE, Uhuru litolewalo kila siku ni kuwa wazee wa kimasai na jamii nzima ya kimasai imemsusia Mzee Lowassa na mgombea wa Chadema kwa vile wazee hao wenye mapenzi makubwa na CCM walimshauri ajitoe Chadema au aache siasa.
MY TAKE:
Hii ni njama ya Chadema kupeleka maroli ya kubebea mizigo na kuwaomba washabiki wa CCM baada ya mkutano kupanda kupigia picha kama zile za Dreamliner kasha kuzileta hapa kutupotosha kuwa hao walisafirishwa wakati hiyo ilikuwa picha ya pozi tuu.
TCRA tunaomba wachukue hatua kwa kudhalilisha ccm na Mpganaji mkuu asiyeujua usaliti Kalanga
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Hii inaonuesha jinsi gani viongozi wa CCM wanavyowaona wanachama wao kama mbuzi na kondoo tu.

Na hao wanachama nao ni mbuzi kweli....
 
P chatila

P chatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2015
Messages
327
Likes
239
Points
60
P chatila

P chatila

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2015
327 239 60
Nini hii tena? Kamanda wa usalama barabarani upo wapi? Tangu lini malori yameruhusiwa kubeba abiria? Au kwa sababu ni chama chetu?!?!
Huyo ni wanyumbani anaweza kubeba hakuna tatizo
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,087
Likes
1,635
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,087 1,635 280
Maandiko matakatifu yameutaja ukubwa wa LAANA YA USALITI kama jambo lisilopimika wala kusameheka , yanayompata ndugu Kalanga BAADA YA KUNYWEA POMBE MKOPO WA BENKI yanaweza kuwa ndio majibu ya Mungu kwa usaliti aliofanya . View attachment 863968

Hali yake ndio kama mnavyoioa .
Sasa hapo Uhoi wa Kalanga uko wapi ? Ina maana wamechukua wapiga kura kutoka vijiji vya mbali kuja kwenye mkutano. Nyie endelea kupiga Demo, mtashangaa Msimamizi wa Uchaguzi atakapmtangaza Kalanga kuwa Mbunge Mteule.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,080
Likes
44,526
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,080 44,526 280
Kwa mujibu wa gazeti dada na TANZANITE, Uhuru litolewalo kila siku ni kuwa wazee wa kimasai na jamii nzima ya kimasai imemsusia Mzee Lowassa na mgombea wa Chadema kwa vile wazee hao wenye mapenzi makubwa na CCM walimshauri ajitoe Chadema au aache siasa.
MY TAKE:
Hii ni njama ya Chadema kupeleka maroli ya kubebea mizigo na kuwaomba washabiki wa CCM baada ya mkutano kupanda kupigia picha kama zile za Dreamliner kasha kuzileta hapa kutupotosha kuwa hao walisafirishwa wakati hiyo ilikuwa picha ya pozi tuu.
TCRA tunaomba wachukue hatua kwa kudhalilisha ccm na Mpganaji mkuu asiyeujua usaliti Kalanga
Kabisa mkuu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,080
Likes
44,526
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,080 44,526 280
Sasa hapo Uhoi wa Kalanga uko wapi ? Ina maana wamechukua wapiga kura kutoka vijiji vya mbali kuja kwenye mkutano. Nyie endelea kupiga Demo, mtashangaa Msimamizi wa Uchaguzi atakapmtangaza Kalanga kuwa Mbunge Mteule.
Wala hatuna ugomvi na hilo mkuu , sisi lengo letu ni kuifahamisha dunia hali halisi .
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,708
Likes
2,418
Points
280
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,708 2,418 280
hivi waziri wa mambo ya ndani anafurahia huu uvunjaji wa sheria?
 

Forum statistics

Threads 1,235,232
Members 474,450
Posts 29,214,747