Kakobe yuko wapi?


K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Huyu mchungaji kabla ya uchaguzi alikuwa mpiga debe mkubwa wa mgombea mmoja wa upinzani sasa sijui ameishia wapi!!
Uchaguzi wa mwaka 2000 alimpigia debe lyatonga mrema, 2010 ni slaa, sasa sijui uchaguzi wa 2015 anajiandaa kumpigia nani!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
Lini alisema anampigia kampeni mmoja wa wagombea??? wapi alitaja??? nilisikiliza hotuba zote mbili hakukua na sehemu yoyote aliyotaja fulani achaguliwe ni hisia mgando zenu tu!!! Kwanini tusiitaje radio Kheri gazeti la alhuda na vyombo vingine ambavyo viliandika na kutaja kwa wazi kabisa? Why Kakobe tu??? kwa hio hao wengine walikua na haki ya kuwapigia kampeni hao wagombea waliowataka wao??? hatutafika kwa mawazo mufilisi namna hii? afteraw, who is KAKOBE?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
Lini alisema kua alikua msemaji mkuu?? kama ndo unaanza kujifunza kutuma post zako hebu kaa ufikirie before
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Mtafute Mwenge kwenye kanisa lake
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
Lini alisema anampigia kampeni mmoja wa wagombea??? wapi alitaja??? nilisikiliza hotuba zote mbili hakukua na sehemu yoyote aliyotaja fulani achaguliwe ni hisia mgando zenu tu!!! Kwanini tusiitaje radio Kheri gazeti la alhuda na vyombo vingine ambavyo viliandika na kutaja kwa wazi kabisa? Why Kakobe tu??? kwa hio hao wengine walikua na haki ya kuwapigia kampeni hao wagombea waliowataka wao??? hatutafika kwa mawazo mufilisi namna hii? afteraw, who is KAKOBE?
mbona umekasirika? mimi ninauliza tu, bila jazba na hasira ungenijibu au kunyamaza! sasa sijui nini kimekukasirisha au ni majeraha ya uchaguzi? sio mimi ni wa tz ndio walioamua! sasa tusahau yaliyopita tujenge nchi yetu!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Alipokuwa anatoa elimu ya uraia na kuanika ukweli ndo mnataka mumuassociate na mmoja wa wagombea as if aliwai mtaja
 
AcinonyxJubatus

AcinonyxJubatus

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
127
Likes
3
Points
33
AcinonyxJubatus

AcinonyxJubatus

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
127 3 33
Tanzania Kwanza acha kuleta hoja thaifu hapa. Mch. Kakobe ni mtu wa kuelimisha jamii na ana haki ya kuwaonyesha njia waumini wake kwa yale yote yanayowahusu hata hili la kisiasa. upo hapo?
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Mamuluki wewe wacha kusumbua PHD za watu kisa tumbo lako Mtaliwa hata rasa mwaka huu ili mjulikane mko mrengo wake...fisi wa ahadi nyie
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
Lini alisema kua alikua msemaji mkuu?? kama ndo unaanza kujifunza kutuma post zako hebu kaa ufikirie before
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
TZ kwanza, samahani mpwa kama unaona nimejibu kwa jazba, nadhani ilikua nature ya topic yenyewe, tuko pamoja sana mpwa lazma jamvi lichangamke, asante kwa hoja nzuri isiyo na mashiko lakini mpwa unazionaje ahadi za huyu jamaa yako, zinatekelezeka kweli? nakumbuka aliuliza ahadi ngapi kaahidi akajibu kuwa hakumbuki, sasa atatekelezaje ahadi asizozijua ba kuzikumbuka?
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,557
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,557 1,353 280
Leo hii kasalisha kanisani kwake mwenge. Umeenda pale ukamkosa? Au labda humfahamu.
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
tz kwanza, samahani mpwa kama unaona nimejibu kwa jazba, nadhani ilikua nature ya topic yenyewe, tuko pamoja sana mpwa lazma jamvi lichangamke, asante kwa hoja nzuri isiyo na mashiko lakini mpwa unazionaje ahadi za huyu jamaa yako, zinatekelezeka kweli? Nakumbuka aliuliza ahadi ngapi kaahidi akajibu kuwa hakumbuki, sasa atatekelezaje ahadi asizozijua ba kuzikumbuka?
nadhani atakumbushwa na wale walioahidiwa ikiwa atasahau hizo ahadi ila sina uhakika kama chama chenu kitaweza kuwasomesha bure watoto na kupunguza bei ya cementi ktk miji ambayo chama chenu kitaongoza serikali za mitaa maana mtakusanya kodi ktk manispaa zenu!
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Huyu mchungaji kabla ya uchaguzi alikuwa mpiga debe mkubwa wa mgombea mmoja wa upinzani sasa sijui ameishia wapi!!
Uchaguzi wa mwaka 2000 alimpigia debe lyatonga mrema, 2010 ni slaa, sasa sijui uchaguzi wa 2015 anajiandaa kumpigia nani!!!
Pumba, next?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
nadhani atakumbushwa na wale walioahidiwa ikiwa atasahau hizo ahadi ila sina uhakika kama chama chenu kitaweza kuwasomesha bure watoto na kupunguza bei ya cementi ktk miji ambayo chama chenu kitaongoza serikali za mitaa maana mtakusanya kodi ktk manispaa zenu!
filthy
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
leo hii kasalisha kanisani kwake mwenge. Umeenda pale ukamkosa? Au labda humfahamu.
mimi nilikuwa nangojea tahmini yake baada ya uchaguzi kwani aliwaelimisha waumini wake ni nani anaefaa kuchaguliwa na kufanya ibada maalum ya uchaguzi, sasa angetufanyia haki kutathmini huu uchaguzi aidha atuambie kama huyu aliechaguliwa ni kiongozi bora au sio mteule wa mungu? Lakini akinyamaza na kuanza ibada zake kimya kimya atatuchanganya!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
Hebu tumuache KAKOBE tuangalie yale magazeti na radio zenu zilizompigia debe huyo alilazimisha ushindi, wao watapata nini?
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Huyu mchungaji kabla ya uchaguzi alikuwa mpiga debe mkubwa wa mgombea mmoja wa upinzani sasa sijui ameishia wapi!!
Uchaguzi wa mwaka 2000 alimpigia debe lyatonga mrema, 2010 ni slaa, sasa sijui uchaguzi wa 2015 anajiandaa kumpigia nani!!!
wewe sasa ni mzushi au ndiyo ile umbea sunnah ya mtume?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,827
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,827 280
Hebu tumuache KAKOBE tuangalie yale magazeti na radio zenu zilizompigia debe huyo alilazimisha ushindi, wao watapata nini?

wee TZ KWANZA, hatuwezi kutoa elimu bure kwa nini? hakuna kisichowezekana ila tulifundishwa na kulazimishwa kuamini kuwa HAIWEZEKANI kuwa hivyo!! kama wewe ni msomaji wa literature ungekubaliana nami kuwa muda una maamuzi yake, ukifika hakuna wa kuupinga!!!
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
wewe sasa ni mzushi au ndiyo ile umbea sunnah ya mtume?[/Q

KUMTUKANA MTUME UTAKUWA UNAVUKA MPAKA!!! MIMI SIJAMTUKANA KAKOBE ILA NIMEULIZA SWALI SASA WEWE NAONA UNAKWENDA MBALI ZAIDI KWA KUMNASIBISHA MTUME NA UMBEA!!!
MKUU TUSIFIKE HUKO, KUWA NA HESHIMA NA ADABU KWANI SI TABIA NA MAADILI UNAYOFUNDISHWA KANISANI KUMTUKANA MTUME!
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Huyu mchungaji kabla ya uchaguzi alikuwa mpiga debe mkubwa wa mgombea mmoja wa upinzani sasa sijui ameishia wapi!!
Uchaguzi wa mwaka 2000 alimpigia debe lyatonga mrema, 2010 ni slaa, sasa sijui uchaguzi wa 2015 anajiandaa kumpigia nani!!!
Kwani bei cement haimuumizi Kakobe wanapojenga kanisa??? kwani Kakobe hasomeshi watoto? waumini wake hawaumii na hali ngumu ya maisha?
 

Forum statistics

Threads 1,237,681
Members 475,675
Posts 29,297,247