Kakobe amshauri Magufuli akutane na wapinzani. Yeye ajibu anaogopa kukatwa/kuchinjwa!!


J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,651
Likes
9,313
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,651 9,313 280
..Gazeti la Mwananchi limemnukuu JPM akisema hivi baada ya kushauriwa na Askofu Kakobe akutane na wapinzani.

" Huwezi kukutana na mtu anayekwambia akikushika atakukata halafu ukutane naye kumbe ndiyo siku yako ya kuchinjwa hivyo ni bora umeache akae mwenyewe huko "


cc Mzee Mwanakijiji, Nyani Ngabu, Nguruvi3, MTAZAMO, Mag3, Kiranga, BAK, MISULI, Zitto
 
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
5,559
Likes
2,919
Points
280
kapalamsenga

kapalamsenga

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
5,559 2,919 280
Atakutana nao tu miaka 5, inaelekea kuisha na hapo lazima akae na wenzie wa upande wa 2 ili kutengeneza siasa
..Gazeti la Mwananchi limemnukuu JPM akisema hivi baada ya kushauriwa na Askofu Kakobe akutane na wapinzani.

" Huwezi kukutana na mtu anayekwambia akikushika atakukata halafu ukutane naye kumbe ndiyo siku yako ya kuchinjwa hivyo ni bora umeache akae mwenye huko "

sourhttp://www.mwananchi.co.tz/habari/Kitaifa/Ndege-za-Rais-Tanzania-kuanza-kubeba-abiria/1597296-4931274-10vetac/index.htmlce:

cc Mzee Mwanakijiji, Nyani Ngabu, Nguruvi3, MTAZAMO, Mag3, Kiranga, BAK, MISULI
Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,651
Likes
9,313
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,651 9,313 280
..Je, ni kweli wapinzani wametishia KUMKATAKATA?

..kama ni kweli wamechukuliwa hatua gani, au kwanini hawajachukuliwa hatua?

..kama siyo kweli, kwanini Raisi amesema hivyo? kwa manufaa gani?
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
712
Likes
632
Points
180
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
712 632 180
..Je, ni kweli wapinzani wametishia KUMKATAKATA?

..kama ni kweli wamechukuliwa hatua gani, au kwanini hawajachukuliwa hatua?

..kama siyo kweli, kwanini Raisi amesema hivyo? kwa manufaa gani?
Nahisi ni siasa zetu au zile message tunazotumiana bila kujua boss anaziona. Anachukuliaje ni personal issue.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,562
Likes
48,303
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,562 48,303 280
..Je, ni kweli wapinzani wametishia KUMKATAKATA?

..kama ni kweli wamechukuliwa hatua gani, au kwanini hawajachukuliwa hatua?

..kama siyo kweli, kwanini Raisi amesema hivyo? kwa manufaa gani?
Bila polisi jiwebni muoga sana !
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
7,451
Likes
15,079
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
7,451 15,079 280
..Je, ni kweli wapinzani wametishia KUMKATAKATA?

..kama ni kweli wamechukuliwa hatua gani, au kwanini hawajachukuliwa hatua?

..kama siyo kweli, kwanini Raisi amesema hivyo? kwa manufaa gani?
Magufuli amekuwa muongo muongo sana siku hizi sijui nini tatizo!

Magufuli hajawahi kuwa kiongozi mzuri wa kuunganisha taifa kuwa taifa moja lenye amani na upendo kwa wote

Kikwete pamoja na mapungufu yake lakini alikuwa angalau anatambua kuwa wapinzani nao ni Watanzania wana haki sawa kama makundi mengine ya kijamii

Siku Magufuli akiwa mzalendo kwa nchi yake ataanza kujua kama yeye ni rais wa Watanzania wote bila kujali kama wanampinga kwa Sera zake za hovyo

2020 John Walker out
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,651
Likes
9,313
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,651 9,313 280
sometime jamaa anajibu kiutani.kumuelewa ni kazi.kama alivyosema alitamani kumbambia mke wa waziri mkuu.akaogopa maana majaliwa ana wivu mno hahaha
..basi IKULU wafafanue.

..Raisi ni taswira ya nchi yetu, na anasikilizwa na watu wengi.

..siyo vizuri kutoa tuhuma kubwa kiasi hicho halafu watu wakaona ni jambo la kawaida au utani.
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
7,451
Likes
15,079
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
7,451 15,079 280
sometime jamaa anajibu kiutani.kumuelewa ni kazi.kama alivyosema alitamani kumbambia mke wa waziri mkuu.akaogopa maana majaliwa ana wivu mno hahaha
Yule hajui hata utani kile anachokisema ndicho humaanisha, ila ninyi wasifiaji wake mmekuwa vipofu mno kwake kila akivurunda mnakuja kumlisha maneno ya kusahihisha kauli zake

2020 John Walker out
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Magufuli damu za watu zinamtokea puani utawala wake umekuwa wa kumwaga sana damu anaogopa naye atakatwakatwa au Naye akatupiwe chatu dah Magufuli ni sumu ya umoja wakitaifa
Anaongea uongo wa kiwango cha kipuuzi kabisa huyu Mtu ni hovyo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,251,651
Members 481,811
Posts 29,778,891