kakakuona aonekana songea


fige

fige

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
376
Likes
1
Points
0
fige

fige

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
376 1 0
idara ya maliasili mkoa wa ruvuma inamshikilia mnyama huyo anaesadikika kuwa na uwezo wa kubashiri mambo.mpaka sasa hamna mtu aliyetoa utabiri unaohusiano wa kuonekana mnyama huyo ila kuna dalili ya mvua kubwa kunyesha mjini hapo.
 
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,381
Likes
15
Points
135
Mchaga

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,381 15 135
idara ya maliasili mkoa wa ruvuma inamshikilia mnyama huyo anaesadikika kuwa na uwezo wa kubashiri mambo.mpaka sasa hamna mtu aliyetoa utabiri unaohusiano wa kuonekana mnyama huyo ila kuna dalili ya mvua kubwa kunyesha mjini hapo.
Hivi wewe unafahamu hili ni jukwaa la picha? acha blah blah
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
:blabla::blabla::A S tongue::A S-rap:
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
1
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 1 0
Tupe hiyo picha ya kakakuona ndugu!!! hapa ndo mahali pake halali!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Ukimpiga picha haitoki!!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,992
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,992 1,303 280
pangolin.jpg

Mwingine huyu, hapa amejificha.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Bora mmeweka picha nilidhani shehe yaya kabadili jina..
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,405
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,405 280
Huyo mnyama/mdudu ni dili la kufa mtu Botswana, South Africa na Zimbabwe, yaani ukifanikwa kumfikisha huko wwe ni bilionea bila ufisadi
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
Huyo mnyama/mdudu ni dili la kufa mtu Botswana, South Africa na Zimbabwe, yaani ukifanikwa kumfikisha huko wwe ni bilionea bila ufisadi
ngoja tutakuripoti kwa watu wa maliasili.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Huyo mnyama/mdudu ni dili la kufa mtu Botswana, South Africa na Zimbabwe, yaani ukifanikwa kumfikisha huko wwe ni bilionea bila ufisadi
Kituko, kwa nini ni dili kwenye hizo nchi ulizotaja?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
:smash::smash::smash:
 

Forum statistics

Threads 1,237,128
Members 475,441
Posts 29,279,234