Kaka yangu anataka kunioa


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Tumsaidieni huyu dada jamani....

Mimi ni msichana wa miaka 23, nina kaka yangu baba mmoja na mama tofauti. Yeye ananipenda na mimi nampenda na tumekwisha wahi kufanya mapenzi mara kadhaa. Yeye ameahidi kuwa atanioa. Sisi ni Waislamu, je ni sawa tunachokifanya kama sio sawa tufanyeje?"
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,793
Likes
158
Points
160
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,793 158 160
Mhh nendeni kawaelezeni wazazi wenu nia na madhumuni yenu, majibu wakatayo wapa ni motisha tosha kabisaa!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,739
Likes
43,791
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,739 43,791 280
Just when you thought you've heard it all.....
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
31
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 31 145
Ndoa gani yawezekana kati ya kaka na dada? Haikubaliki kwa sababu za kiafya na kimaadili. Ninyi ni maharimu hamuwezi kufunga ndoa licha ya kwamba mlishafanya ngono. Yafaa kuamua kwa dhati ya kuacha tabia hiyo isiyompendeza Mungu, wazazi na jamii kwa ujumla. Tokeni nje, wamejaa wadada na wakaka; mkaoe na kuolewa nao.
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
abomination!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Hiyo ni dhambi ya kutosha. Ingekuwa enzi za zamani wote mngepigwa mawe hadi kufa. Acheni TAFADHALI.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Ndoa gani yawezekana kati ya kaka na dada? Haikubaliki kwa sababu za kiafya na kimaadili. Ninyi ni maharimu hamuwezi kufunga ndoa licha ya kwamba mlishafanya ngono. Yafaa kuamua kwa dhati ya kuacha tabia hiyo isiyompendeza Mungu, wazazi na jamii kwa ujumla. Tokeni nje, wamejaa wadada na wakaka; mkaoe na kuolewa nao.
Ni kweli, mimi mwenyewe nilipopata kisa hiki nikashauri kuwa ndoa ya namna hii haiwezi kufungwa kwani kwa mujibu wa sheria ya ndoa ya Tanzania ndoa ya dizaini hii haikubaliki na pia mahusiano yeyoye ya kingono kati ya ndugu ni kosa la jinai linaitwa INCEST.,lakini huyu dada ametekwa kabisa na penzi la huyu ndugu yake na almost hasikii la mtu, labda tukiongea wengi hapa anaweza kuelewa.
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Labda kama wanataka utajiri na wameshauriwa na mganga wa kienjeji.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Kwani ndoa ni nini? Maana kama weshakula tundi asa kwa nini anataka ushauri? Si angetaka ushauri kabla hajafanya hizo mara kadhaa? Ah jamani

Sijui pengine dini yake inamruhusu maana nimeshayaona ya hivi mengi tu kwa hawa ndugu zetu
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,220
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,220 280
Hili ni jambo la kutaka ushauri wakati liko wazi kabisa?? Tuache utani wakuu. Labda utuambie kuwa hawa kaka na dada ni punguani hawana ikili. Kwanza kitendo cha kufanya ngono na ndugu ndiyo ukichaa wenyewe kama siyo wendawazimu. Labda ungeniambia kuwa mmoja wao alizaliwa nje na hawakufahamiana mpaka walipokutana na kupendana. Na kama ni hivyo basi ni kosa kwa wazazi kutowatambulisha wale watoto haramu tangu wakiwa wadogo ili wafahamiane. Ukifanya siri basi siku utaletewa mjukuu wa mtoto wako. Hivi utamwita nani? Mjukuu au mtoto? Kazi kwenu wazinzi wasiokuwa na speed governor??!!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Kwani ndoa ni nini? Maana kama weshakula tundi asa kwa nini anataka ushauri? Si angetaka ushauri kabla hajafanya hizo mara kadhaa? Ah jamani

Sijui pengine dini yake inamruhusu maana nimeshayaona ya hivi mengi tu kwa hawa ndugu zetu
Ndoa ni zaidi ya kumegana kaka, wakifunga ndoa ina maana wanataka sheria iwatambue kuwa wao ni wanandoa halali.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,878
Likes
455
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,878 455 180
That is incest! It is againist God and all religion! soma hapa

"Cursed is the man who sleeps with his sister, the daughter of his father or the daughter of his mother." Then all the people shall say, "Amen!" Deuteronomy 27:22.

It is againist all African cultures, it pervet, crooknedness. it is nasity, How can you even think of that filthy act.
 
O

omwana

Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
O

omwana

Member
Joined Mar 2, 2010
46 0 0
Ni kweli, mimi mwenyewe nilipopata kisa hiki nikashauri kuwa ndoa ya namna hii haiwezi kufungwa kwani kwa mujibu wa sheria ya ndoa ya Tanzania ndoa ya dizaini hii haikubaliki na pia mahusiano yeyoye ya kingono kati ya ndugu ni kosa la jinai linaitwa INCEST.,lakini huyu dada ametekwa kabisa na penzi la huyu ndugu yake na almost hasikii la mtu, labda tukiongea wengi hapa anaweza kuelewa.
Washauri waende kwenye maombi. Japo hatutakiwi kuhukumu lakini naona kama hii ni dhambi na wanachokifanya hakimpendezi Mwenyezi Mungu, waambia waache mara moja
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Hili ni jambo la kutaka ushauri wakati liko wazi kabisa?? Tuache utani wakuu. Labda utuambie kuwa hawa kaka na dada ni punguani hawana ikili. Kwanza kitendo cha kufanya ngono na ndugu ndiyo ukichaa wenyewe kama siyo wendawazimu. Labda ungeniambia kuwa mmoja wao alizaliwa nje na hawakufahamiana mpaka walipokutana na kupendana. Na kama ni hivyo basi ni kosa kwa wazazi kutowatambulisha wale watoto haramu tangu wakiwa wadogo ili wafahamiane. Ukifanya siri basi siku utaletewa mjukuu wa mtoto wako. Hivi utamwita nani? Mjukuu au mtoto? Kazi kwenu wazinzi wasiokuwa na speed governor??!!
Ni kweli lipo wazi lakini unadhani mambo haya hayapo kwenye jamii zetu?.,unadhani hawa wanaoyafanya hawajui kuwa wanachokifanya ni kosa?.,sasa tujiulize tatizo ni nini,ni mara ngapi tumesikia kaka na dada wapo kwenye mahusiano ya kingono tena wala hawaishi mbalimbali na wanafahamiana vizuri sana.,kuna kale ka mchezo ka 'binamu nyama ya hamu' kwenye baadhi ya makabila huwa wanachukulia poa tu lakini ikiachiwa hii mwisho wake ndio huu wa ndugu kuoana.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,735
Likes
260
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,735 260 180
Kwani ndoa ni nini? Maana kama weshakula tundi asa kwa nini anataka ushauri? Si angetaka ushauri kabla hajafanya hizo mara kadhaa? Ah jamani

Sijui pengine dini yake inamruhusu maana nimeshayaona ya hivi mengi tu kwa hawa ndugu zetu
...mnh,
Mydear nawe ushaanza 'siasa kali?' :)
Dini ya Uislamu hairuhusu ndugu wa baba/mama mmoja kuoana, wala kujamiiana,...
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,692
Likes
30,044
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,692 30,044 280
oaneni tu
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
kwani wakati wanamegana hawakujua kwamba wao ni ndugu?
utakuta bado wanaendelea kuvunja amri ya 6 tu!
 

Forum statistics

Threads 1,215,583
Members 463,298
Posts 28,553,441