Kaka wana mila zao kijijini wameniambia tangu tar 2 wanataka.....


Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
Hoja,

Rafiki angu amemwajiri kijana (kisambaa) kufanya kazi, baadaya ya wiki kadhaa akamtumia bosi ujumbe huu "kaka wana mila zao kijijini wameniambia tangu tar 2 wanataka TZS (000000)...kwa ajili ya kusafisha nyota yake.

Akapewa hizo TZS

Sasa amerudi na hoja nyingine tangu aajiriwe hela haoni, yaani anahisi mkewe amemchafulia nyota yake ya kupata hela

Msaada unahitajika kujua sera za vijana wa Kisambaa katika maswala ya utendaji kazi/mila/nk kwa anayefahamu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,243
Likes
4,024
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,243 4,024 280
Baadae ataambiwa fulani kakuroga.. shit! kila k2 kna 2sides ukipata kwann usikubali pia kula hasara kwa muda?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,810
Likes
23,238
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,810 23,238 280
hili nalo linahitaji ushauri?
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
natamani bosi wengi wangekuwa wanatoa hela kirahisi hivyo. employees tusingekuwa na shida zinzotuandama
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
28
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 28 145
Hoja,

Rafiki angu amemwajiri kijana (kisambaa) kufanya kazi, baadaya ya wiki kadhaa akamtumia bosi ujumbe huu "kaka wana mila zao kijijini wameniambia tangu tar 2 wanataka TZS (000000)...kwa ajili ya kusafisha nyota yake.

Akapewa hizo TZS

Sasa amerudi na hoja nyingine tangu aajiriwe hela haoni, yaani anahisi mkewe amemchafulia nyota yake ya kupata hela

Msaada unahitajika kujua sera za vijana wa Kisambaa katika maswala ya utendaji kazi/mila/nk kwa anayefahamu
wasambaa halisi ni wachapakazi mno, ni watu ambao hawakubali kushindwa kitu(hata kwenye ubishi). mchunguze vizuri huyo kijana inawezekana anatoka tanga lakini akawa sio msambaa. hayo mambo uliyoyataja yanaendekezwa na wabondei, wadigo na wazigua.
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,614
Likes
336
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,614 336 180
Kama vile nimeshidwa kuambulia kitu kwenye hii thread, nadhani mimi kilaza ama kihiyo.

Nitarudi Mungu akipenda
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,802
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,802 280
Watu bwana! Huyo tu ni hausiboi unaomba na ushauri kwa jamii. Angekuwa mwenza? Kha!
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
mtu unamlipa mshahara halafu akusumbue na huo ujinga...................!
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978