Kaka' Brazilian & Real Madrid footballer, KAOKOKA (BORN AGAIN CHRISTIAN)


Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
457
Likes
233
Points
80
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
457 233 80


Kaka ameamua kuweka wazi Imani yake ya Christ Jesus. Glory be to God
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Nasikia FifA WALIBAN HAYO MANENO kw wanasoka.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Mbona kaokoka muda mrefu.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Nasikia FifA WALIBAN HAYO MANENO kw wanasoka.
Ni ushetani wao tu unawasumbua maana angeandika i love sexy wangecheka na kumshangilia lakini likitajwa jina mwanaume kupita wanaume wote Lord of Lords and King of Kings wanacharuka kweli kila kitu na utukufu wote ni kwake mwanaume Asiyeshindwa.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,078
Likes
4,907
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,078 4,907 280
Kaka ni mlokole long time.
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Hongera Kaka, hata alivyo anaonyesha jinsi alivyo. Glory to God
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
kama utakumbuka brazil ilipochukua Kombe la Dunia mwaka 2002 karibu nusu ya timu walikuwa walokole na walijiandika maandishi kamahayo ya Kaka,ndio wakapiga Ban,ila kama unaandika maandishi yasionekane,hata hii stlye ya wachezaji kuingia uwanjani na kuweka alama ya msalaba huwa ina waudhi wale wazee wa hisia ingawa naona siku hizi nao wanainama uwanjani.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,010
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,010 280
kaka simuamini, kama angekuwa mlokole asingefanya tangazo la chupi za emporio armani akiwa nusu uchi. tangu siku ile nikatatizwa na ulokole wake. aaaaagh!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Safi sana Kaka, keep it up
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
15
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 15 0
Ninabarikiwa sana ninapoona watu naarufu kama Kaka wakimkiri Yesu Kristo hadharani na mbele ya umati mkubwa kama wa mashabiki wa mpira. Glory be to God.
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
Ninabarikiwa sana ninapoona watu naarufu kama Kaka wakimkiri Yesu Kristo hadharani na mbele ya umati mkubwa kama wa mashabiki wa mpira. Glory be to God.
Ulokole wake kwenye pesa mbona unasimama? Sijui kimaadili ya kilokole yanasemaje kuhusu mavazi, kwani nakumbuka huyu jamaa alitangaza chupi flani hivi, na kuonekana hadharani amevaa chupi tu. Pia hata Robert Kelly alitangaza kuwa ni mlokole, ila baada ya mda mchache alionekana akitoa nyimbo na kufanya shooting na madada wakiwa na vichupi tu! Au mimi sijaelewa maana ya ulokole!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,010
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,010 280
Ulokole wake kwenye pesa mbona unasimama? Sijui kimaadili ya kilokole yanasemaje kuhusu mavazi, kwani nakumbuka huyu jamaa alitangaza chupi flani hivi, na kuonekana hadharani amevaa chupi tu. Pia hata Robert Kelly alitangaza kuwa ni mlokole, ila baada ya mda mchache alionekana akitoa nyimbo na kufanya shooting na madada wakiwa na vichupi tu! Au mimi sijaelewa maana ya ulokole!
same thing nimesema kwa post ya juu, alikuwa anatangaza boxer za emporio armani nyeupe, ndio akatokelezea kwa kideo na boxer tu. tangu hapo nikaona ni ubatili mtupu na ricardo anajilisha upepo!
 
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
457
Likes
233
Points
80
Kingdom_man

Kingdom_man

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
457 233 80
Ulokole wake kwenye pesa mbona unasimama? Sijui kimaadili ya kilokole yanasemaje kuhusu mavazi, kwani nakumbuka huyu jamaa alitangaza chupi flani hivi, na kuonekana hadharani amevaa chupi tu. Pia hata Robert Kelly alitangaza kuwa ni mlokole, ila baada ya mda mchache alionekana akitoa nyimbo na kufanya shooting na madada wakiwa na vichupi tu! Au mimi sijaelewa maana ya ulokole!
same thing nimesema kwa post ya juu, alikuwa anatangaza boxer za emporio armani nyeupe, ndio akatokelezea kwa kideo na boxer tu. tangu hapo nikaona ni ubatili mtupu na ricardo anajilisha upepo!
Ulokole haimanishi kwamba mtu ndio asifanye kazi, sasa yeye kuchukua deal ya kutangaza empirio armani products tatizo lipo wapi. Bibilia inasema Mungu anaijua mioyo yetu, He knows where our heart belongs. Besides Kaka alitangaza empirio armani products such as perfum, watch, suits na hajawahi piga picha za kama cristiano ronald, nadhani utakuwa unamchanganya.
images?q=tbn:ANd9GcTyY0jsjxPrfImZxLRb1OAtnlNtb5CicWn9ojUxg6x8SPVfWA2RtA

huyu ni ronald sio KAKA!. . :lol: :focus:
 
laticka

laticka

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
345
Likes
43
Points
45
Age
52
laticka

laticka

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
345 43 45
FIFA ni devil worshiper agency
Kwani hamuelewi hilo???
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,799