Kaimu Katibu Mkuu TFF, Kidau acha Uongo. Nitaweka ushahidi wa sauti


T

Trump2

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,351
Likes
2,229
Points
280
T

Trump2

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,351 2,229 280
Jana 16/11/2017 Kaimu Katibu Mkuu Shirikisho la mpira wa miguu Tanzania, Wilfred. Kidau alifanya mkutano na waandishi wa habari kukanusha Madudu niliyoyaibua juzi 15/11/2017 ya Kamati ya Utendaji ya TF (EXCOM) kupitisha maazimio ya malipo ya posho yenye thamani ya tsh. Mil. 438 kwa mwaka.

Rejea hapa: TFF wakanusha taarifa za kujillipa mamilioni. Majina ya watu 10 waliosambaza habari hizo kupelekwa Polisi

Leo sitakuwa na.mengi ila tu napenda Kidau ufahamu kuwa mimi niliyetoa taarifa hii ni mmoja wa wajumbe wa Kamati ya Utendaji (EXCOM) iliyoshiriki kupitisha maazimio ya agenda hiyo ambayo iliwasilishwa na Makamu wa Rais wa TFF, michael Wambura tarehe 28/10/2017 pale SEA SCAPE Kunduchi Beach. Usipokanusha madai yako ndani ya masaa 48 nitaweka hadharani mazungumzo ambayo niliyarekodi.

Ijumaa njema Wadau
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
TFF ni sawa na mgodi wa Mererani.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,850
Likes
17,598
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,850 17,598 280
alipo wambura haya hutegemewa
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,517
Likes
11,559
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,517 11,559 280
Aiseee, kumbe mpira mtamu eeenh?
 
J wizzy

J wizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2016
Messages
336
Likes
292
Points
80
J wizzy

J wizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2016
336 292 80
Hii nchi sijui ni wapi pana nafuu, maana kila sekta ni madudu, alafu bado tuna ndoto
 
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
4,385
Likes
4,632
Points
280
Granta

Granta

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
4,385 4,632 280
Trump2 acha kutisha watu, weka hiyo audio
 
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
4,751
Likes
4,024
Points
280
shushushu VIP

shushushu VIP

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
4,751 4,024 280
duhhh balaa
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,714
Likes
1,417
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,714 1,417 280
Weka muziki Trump2 watu wakae sawa.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
7,766
Likes
14,959
Points
280
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
7,766 14,959 280
Shida sana mpira wa bongo kuendelea! kila mtu akiingia anaangalia maslahi yake
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248