Kagera: Mwanamke amuua mke mwenza kwa madai yeye anapendwa zaidi.

Freed Freed

JF-Expert Member
Jun 27, 2017
4,774
2,000
Habari zenu wana JF.

Mwanamke moja mkoani kagera amemuua na kumzika mwenzie shambani walipokuwa wakifanya kazi akidai anapendwa zaidi na mume kuliko yeye. Bibi mkubwa alimuua bibi mdogo na muuaji anashkiliwa na polisi.

Source ITV habari ya saa tano usiku.
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
9,260
2,000
Vyombo vya habari vinakosea sana, ITV wanasema mke mwenza ilhali wote ni wakristo( Wa Yesu) na Hakuna ndoa ya mke zaidi ya mmoja ?
Wangesema Hawara wa mume ama Kimada!

Ndio maana tunasema Journalist at minimum wawe na masters of Journalism
 

Nokia83

JF-Expert Member
Jan 16, 2014
24,670
2,000
Hapo ndio ndoa za mitala zinapokuwa ngumu..kuna issue moja ya mtaani nikiikumbuka nacheka sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom