Kagera - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

JamiiForums

Official JF Response
Nov 9, 2006
6,101
2,000
Wakuu,

Mada hii itakuwa na 'Updates' za Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia kutoka kwenu kutoka mkoa wa Kagera. Ukiwa na taarifa yoyote ambayo ni ya eneo hili tafadhali usisite kuweka.

Mkoa wa Kagera una una jumla ya majimbo ya uchaguzi 9 ambayo ni:-

Bukoba Mjini:
Wilfred Lwakatare (CHADEMA)

Bukoba Vijijini: Rweikiza Jasson (CCM)

Biharamulo: Oscar Rwegasira Mukasa (CCM)

Karagwe: Innocent Luugha Bashungwa (CCM)

Kyerwa: Innocent Sebba Balikwate (CCM)

Muleba Kusini: Prof. Anna Tibaijuka (CCM)

Nkenge: Deodorius Kamala (CCM)

Ngara: Alex Gashaza (CCM)

Muleba Kaskazini: Charles Mwijage (CCM)

ZINGATIA: Mikoa yote ina mada yake ya 'Update' ili kuweka wepesi katika ufuatiliaji.

Muleba Kaskazini UDIWANI: CHADEMA kata 5, CCM 13

 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,130
2,000
Watu wa Rubale,ibwela..kyetema,bugabo,kanyigo,kyema,izimbya,nyikigando,rukoma,kanazi,kemondo leten updates
 

mambali

Senior Member
Oct 16, 2012
172
225
Msimamizi atokomea na vifaa vya uchaguzi huko kashai bukoba hadi sasa saa tatu hajatokea na simu yake haipatikani
 

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Dec 25, 2012
8,114
2,000
Watu wa Rubale,ibwela..kyetema,bugabo,kanyigo,kyema,izimbya,nyikigando,rukoma,kanazi,kemondo leten updates

mie nipo uku izimbya,kata hii chadema tushaichukua mapema!kwani rweikiza ana shirikiana na ukawa kwa kuwa diwani wa ccm alikuwa kambi ya karamagi!
kwa habari zaidi nitafute facebook kwa username ya Yohana Kilimba
 

murugalama

JF-Expert Member
May 28, 2012
231
225
Ndg zangu wa Mabawe, Kanazi, Murusagamba, Bugarama, MURUGALAMA, Bukiriro, Kabanga, Kanazi, Rulenge, Mbuba na kwingineko Wilaya ya Ngara leteni data
 

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,180
2,000
Wakati huu
 

Attachments

  • 1445757129390.jpg
    File size
    60.3 KB
    Views
    1,134

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom