Kagasheki nauliza, “unatetea vipi kontena lenye meno ya ndovu na origin yake ni Dar?”


palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
Unaieleza vipi, na unatetea vipi, kontena lenye meno ya ndovu, wanakwambia kwamba origin yake ni bandari ya Dar es Salaam? Pale bandarini, kuna vyombo mbalimbali --kuna polisi, kuna customs TRA, kuna watu wa pori wenyewe, kuna watu wa usalama, na kadhalika -- kontena linatoka na meno ya ndovu, linakwenda kukamatiwa Hong Kong, linakwenda kukamatiwa Philippines, linakwenda kukamatiwa Vietnam. Kama yapo masuala ya msingi jamani tujiulize, kontena linatokaje? Utaratibu ni upi wa kontena kutoka nchini? Tusaidiane. It is risky, kuna pesa nyingi, lakini some people inabidi wafanye wanavyoweza kufanya for the future of the country, lakini pia, vizazi vijavyo vitatuhukumu kwa...



 
Last edited by a moderator:
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Hiyo maswali itabidi watetezi wa kinanna wajiulize...zaidi ya mara kumi kabla ya kumtetea...ila kama unamtetea kwasababu ya njaa...hutaweza kujiuliza hayo maswali...!!!
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Hiyo maswali itabidi watetezi wa kinanna wajiulize...zaidi ya mara kumi kabla ya kumtetea...ila kama unamtetea kwasababu ya njaa...hutaweza kujiuliza hayo maswali...!!!
Nani wa kumuuliza? kwababu wananchi wameuliza hili kupitia wawakilishi wao Bungeni, akatumwa haraka sana Nchimbi kujibu kisiasa. Mimi naamini Uhujumu wa Uchumi wetu una baraka zoote kutoka Jakaya Mrisho Kikwete, kwasababu yeye ndiye Amiri Jeshi Mkuu wa nchi hii na vyombo vyoote vya Usalama vinapokea maagizo yake,

Haingii akilini eti Twiga anapakiwa kwenye Ndege Airpot alafu Polisi, Jeshi na Hata Usalama wa Taifa usijue, hii ishu siyo ya watu wadogo wadogo kama akina Kinana kama Kinana as an individual ni Ishu imepangwa vizuri na viongozi wakuu wa nchi ili kuhujumu Nyara za Serikali,

Hebu tujiulize Ili upakie Twiga pale uwanja wa ndege unatakiwa uhonge watu wangapi ili iwe profitable??? ili uvushe Contena la meno ya Ndovu toka porini mpaka Bandarini inatakiwa uhonge watu wangapi ili liwe Profitable??? Ninavyoamini mimi ni mkuu wa nchi mwenye mamlaka ya kuwaagiza wakuu wa vyombo vya usalama kutokufuatilia kontena husika, kama tulivyoambiwa haitakiwi kuchunguza ufisadi wa Meremeta kwani ulikuwa ni mradi wa usalama wa Taifa ilihali usalama wa Taifa hawafanyi biashara, nina hasira sana na viongozi wetu Mungu aniepushie mbali nisije nikachukua sheria mkononi
 
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
555
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 555 280
Aisee na yeye hajui! CCM wakiamua uonekane ---- wanaweza. Uongozi CCM ni kama mbio za rilei anayakupa kijiti hata kama kakipaka mavi kuuliza akakwambia ukweli ni ngumu. Atasingiziwa wa kwanza naye atamrushia wa pili na kuendelea.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,549
Likes
621
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,549 621 280
Kontena lenyewe lemebebwa na mwenyekiti wa chama chetu cha mafisadi halafu hatujui ni la nani!
 
eumb

eumb

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
149
Likes
2
Points
0
eumb

eumb

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
149 2 0
Tusipofanya mabadiliko makubwa nchi hii tutaendelea kushuhudia wizi huu unaofanywa na wakubwa kila siku na kushuhudia wanao kwenda magereza ni walalahoi. Taratibu zipo wazi kabisa pale bandarini kwamba mpaka mzigo upite ni lazima ufuate hatua zote. Lazima documents za mzigo husika zitaonyesha zilikuwa logged lini, nani alizikagua na kuzipitisha, Agent, n.k. Sasa leo unapoambiwa mzigo umetoka Dar es salaam, Tanzania halafu huku kwetu hatuna records, kweli ukiwa na akili unaweza kuelewa hiyo?

Tumeshuhudia yule Mkurugenzi wa Wanyamapori (Obedi Mbangwa) aliyesimamishwa kwa tuhuma za kuidhinisha vibali vya kuuza Twiga na wanyama wengine akirudishwa kazini, je ni nani aliyetoa vibali vile? Mhe Kagasheki kama kweli wewe nimzalendo wa kweli, tungefurahi na kukusifu kama ungesimama na hakikisha ukweli unajulikana. Sasa kama ni mkubwa wako utaweza kujitoa mhanga?

Jamani Tembo wanakwisha, mafisadi tuliowapa nyadhifa sasa wameamua kubebana na kufanya wanachotaka na ndio wanatumalizia wanyamapori wetu.
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Unaieleza vipi, na unatetea vipi, kontena lenye meno ya ndovu, wanakwambia kwamba origin yake ni bandari ya Dar es Salaam? Pale bandarini, kuna vyombo mbalimbali --kuna polisi, kuna customs TRA, kuna watu wa pori wenyewe, kuna watu wa usalama, na kadhalika -- kontena linatoka na meno ya ndovu, linakwenda kukamatiwa Hong Kong, linakwenda kukamatiwa Philippines, linakwenda kukamatiwa Vietnam. Kama yapo masuala ya msingi jamani tujiulize, kontena linatokaje? Utaratibu ni upi wa kontena kutoka nchini? Tusaidiane. It is risky, kuna pesa nyingi, lakini some people inabidi wafanye wanavyoweza kufanya for the future of the country, lakini pia, vizazi vijavyo vitatuhukumu kwa...



Naamini huko CCM kuna aina fulani ya uenda wazimu hivi!!??? Kwa nini Kagasheki maswali hayo haku muuliza Nchimbi kule Bungeni alipokuwa mishipa imemtoka kutetea hayo Makontena ya Pembe za Ndovu?

Anakuja uraiani kutafuta huruma ya wananchi wakati ana nafasi ya kuuthihirishia Umma wa waTanganyika kwamba nani anapaswa kuwajibika kuhusu kashfa hii!

Cha ajabu ni kwamba hata hakuomba uthibitisho kutoka kwa Mh. Mch. Msigwa juu ya sakata hili na badala yake walimshambulia kwa matusi na kuidhalilisha fani yake ya Utumishi wa Mungu. na pia kuwakashifu wale wanaoongozwa na Mh. Mch. Msigwa kwa kumwambia kwamba ni Mchungaji wa Nguruwe.

Leo hii anakuja na maneno ya kujipendekeza kwa waTanganyika wakati ni unafiki mtupu.

Wao wasubiri kuwajibika kwa kutumia madaraka yao vibaya na kuisababishia Tanganyika hasara ya matrilioni ya fedha 2015.
 
Last edited by a moderator:
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
3
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 3 0
Ccm imechoka kufikiri. Wa Tz tubadilike tuachane na haya majizi ccm.
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
3
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 3 0
Ccm imechoka kufikiri. Wa Tz tubadilike tuachane na haya majizi ccm. Mwanzoni kinana alisema vilivyokuwa vimebebwa kwenye kontena ni plastiki iliyosagwa sasa anasema hajui, sasa huyu si mwendawzaimu? Wa tz sasa hivi hawadanganyiki.
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Likes
45
Points
145
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 45 145
Nani wa kumhoji,waliomtuma ni Mwenyekiti na katibu wa chama kinachoongoza nchi kwa sasa'
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Nani wa kumuuliza? kwababu wananchi wameuliza hili kupitia wawakilishi wao Bungeni, akatumwa haraka sana Nchimbi kujibu kisiasa. Mimi naamini Uhujumu wa Uchumi wetu una baraka zoote kutoka Jakaya Mrisho Kikwete, kwasababu yeye ndiye Amiri Jeshi Mkuu wa nchi hii na vyombo vyoote vya Usalama vinapokea maagizo yake,

Haingii akilini eti Twiga anapakiwa kwenye Ndege Airpot alafu Polisi, Jeshi na Hata Usalama wa Taifa usijue, hii ishu siyo ya watu wadogo wadogo kama akina Kinana kama Kinana as an individual ni Ishu imepangwa vizuri na viongozi wakuu wa nchi ili kuhujumu Nyara za Serikali,

Hebu tujiulize Ili upakie Twiga pale uwanja wa ndege unatakiwa uhonge watu wangapi ili iwe profitable??? ili uvushe Contena la meno ya Ndovu toka porini mpaka Bandarini inatakiwa uhonge watu wangapi ili liwe Profitable??? Ninavyoamini mimi ni mkuu wa nchi mwenye mamlaka ya kuwaagiza wakuu wa vyombo vya usalama kutokufuatilia kontena husika, kama tulivyoambiwa haitakiwi kuchunguza ufisadi wa Meremeta kwani ulikuwa ni mradi wa usalama wa Taifa ilihali usalama wa Taifa hawafanyi biashara, nina hasira sana na viongozi wetu Mungu aniepushie mbali nisije nikachukua sheria mkononi
Mkuu mvaa Tai hata ukimwangalia kagasheki anavyoongea anaonekana kama kustuka kwamba hii ishu itakua kubwa kumzidi yeye...ila naamini ipo siku tuu mambo yatakuja kuwekwa wazi...
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,728
Likes
3,414
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,728 3,414 280
Mnanikumbusha nchimbi alivyojibu kis..ge na kumkejeli Mh Msigwa
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Nani wa kumuuliza? kwababu wananchi wameuliza hili kupitia wawakilishi wao Bungeni, akatumwa haraka sana Nchimbi kujibu kisiasa. Mimi naamini Uhujumu wa Uchumi wetu una baraka zoote kutoka Jakaya Mrisho Kikwete, kwasababu yeye ndiye Amiri Jeshi Mkuu wa nchi hii na vyombo vyoote vya Usalama vinapokea maagizo yake,

Haingii akilini eti Twiga anapakiwa kwenye Ndege Airpot alafu Polisi, Jeshi na Hata Usalama wa Taifa usijue, hii ishu siyo ya watu wadogo wadogo kama akina Kinana kama Kinana as an individual ni Ishu imepangwa vizuri na viongozi wakuu wa nchi ili kuhujumu Nyara za Serikali,

Hebu tujiulize Ili upakie Twiga pale uwanja wa ndege unatakiwa uhonge watu wangapi ili iwe profitable??? ili uvushe Contena la meno ya Ndovu toka porini mpaka Bandarini inatakiwa uhonge watu wangapi ili liwe Profitable??? Ninavyoamini mimi ni mkuu wa nchi mwenye mamlaka ya kuwaagiza wakuu wa vyombo vya usalama kutokufuatilia kontena husika, kama tulivyoambiwa haitakiwi kuchunguza ufisadi wa Meremeta kwani ulikuwa ni mradi wa usalama wa Taifa ilihali usalama wa Taifa hawafanyi biashara, nina hasira sana na viongozi wetu Mungu aniepushie mbali nisije nikachukua sheria mkononi
MAMA MDOGO! mbona unajichanganya sana?? kama mkuu wa mchi anahusika! huwezi kuuliza eti ni watu wangapi wamehongwa,,,,,, mkuu wa nchi anatoa amri tuu na sio hongo. ukishaweka kauli ya HONGO tafadhali ondoa neno MKUU WA NCHI. Mbururaaaa weweeeeeee
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012