Kagasheki awaita Madreva wa Pikipiki na Taxi Bukoba ili Wasimpokee Slaa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kagasheki awaita Madreva wa Pikipiki na Taxi Bukoba ili Wasimpokee Slaa!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Mar 1, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kwa hali isiyoyakawaida Mh.Hamis Kagasheki ameitisha kikao tarehe 1.03. 2011 hapa Bukoba mjini leo saa nne asubuhi ili akutane na Vijana wote wanaoendesha Taxi na Pikipiki akidanganya kuwa ni kikao cha masuala ya uwekezaji, lakini wenyewe wameshtuka na wamesema wanatoka muda si mrefu kunieleza yote yaliyoelezwa na Kagasheki humo ndani. Kutokana na hotuba ya mkulu jana, huyu Kagasheki anataka eti vijana wasimuaibishe kwa kumpokea President ambaye hakutangazwa slaa. Vijana wamefunga bendera za Chadema tangu juzi. Nitaeleza musa si mrefu alichosema Kagasheki humo ndani.

    UPDATE

    Kwa sasa wako ndani ya Ukumbi wa ST.FRANCIS na Balozi Hamis Kagasheki, wamepaki wengi mpaka muda huu Bukoba mjini Pikipiki na Tax hazionekani kwa wingi zinapopaki. Yuko ndani na vijana. Amewatangazia kuwa ni fursa za uwekezaji na biashara ili kupotosha maazimio ya kumpokea Slaha yaliyopangwa jana usiku. ili vijana wasipate taarifa wapi wampokelee Slaa. Mie nitaeleza kila atakachokisema humu ndani. Nawashauri PCCB waende pale wadhibiti bahasha zozote iwapo zitatoka. Wengine wamebananishwa wakafunga bendera za chama kwenye pikipiki lakini haisaidii. Subirini watoke nitaela bla bla zote zitakazoendelea.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,168
    Likes Received: 3,289
    Trophy Points: 280
    Mfa maji haishi kutapatapa
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tunasuburi kwa hamu ndugu usituangushe.
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Nawashangaa hawa CCM, vijana watampokea tu hata afanyeje huyu Kagasheki
     
  5. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    hee hhee bora mara mia angewaeleza hao watanzania namna atakavyoweza kukabiliana na matatizo yao na siyo hayo anayofanya amechemka mtanzania wa sasa hivi hadanganyiki.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,725
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    tel him its too late,....
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,873
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Siko la kufa.........................................hilo. RIP CCM!!!
     
  8. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu atachemka tu huyu jamaa hawezi kushindana na nguvu ya umma navyo wafahamu hao jamaa sizani kama watakubali huo upuuzi
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hata awahonge kiasi gani bado mapokezi yatakuwa pale pale na shughuli ni ile ie mpaka kieleweke
     
  10. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha! Kivumbi cha mwanza, mara na shinyanga kimemtisha! Aende akazuie na waenda kwa miguu wasiandamane.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    wachache wameanza kurudi wanasema eti anawazingua
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Lazima wapewe mlumgula tu hawa
     
  13. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Jamaa bado kawabana ndani ya ukumbi, hawatoki,
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ta Muganyizi, yanayojiri huko tafadhari!!!:A S 13:
     
  15. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    mie ushauri wangu akitoa mshiko wachukue wakaze mafuta mapikipiki na magari wampokee slaa rais wetu simple kabisa watakuwa wamerahisisha mapokezi ya mashujaa wetu
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Kaka hawajatoka ndani ya Ukumbi, jamaa bado anamwaga sumu
     
  17. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUbali wito kataa neno.

    Tusubiri wataambiwa nini?
     
  18. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,994
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    ..teh teh teh anazuia maji ya mto kwa mikono!!! with IT era naamini watasambaziana text kwa simu zao. kama atawapa hongo, itatoka mfuko gani?
     
  19. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45

    Ndugu acha uongo wako hapa kuhusu lengo la kikao hicho!
    Labda kama unaongeza thread tu
    Mimi natoka kwenye kikao hicho,nilikuwepo mwanzo hadi mwisho,kikao hicho hakikuwa cha agenda hiyo,Kilikuwa cha waendesha pikipiki wakijadioli hatima yao kuhusu mambo ya leseni za biashara na matatizo yao na polisi na wameweka mikakakati fulani baada ya vijana kulalamikia jeshi la polisi.
    Agenda ya slaa wala kuongelea issu hiyo haikuwepo kabisa,
    Tatizo la wabongo kila kitu wanakihusisha na suala jipya linalojitokeza au kukaribia kujitokeza.
     
  20. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,327
    Likes Received: 1,831
    Trophy Points: 280
    kwa nini iwe leo? hata hivyo huna haja ya kuandika kwa jazba kama una uhakika hakukuwa na ajenda hiyo ukweli utajulikana tu
     
Loading...