Kagasheki atoa miswala,vitabu na mavazi ya sh mil 25 misikitini Bukoba!


D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Kama kawaida,mbunge wa jimbo la bukoba mjini balozi Khamis Kagasheki baada ya kukutana na waumini Kikirsto na kutoa misaada mbalimbali sasa ametoa swadaka ya mazulia (miswala) ,vitabu na mavazi katika misikiti iliyoko jimboni bukoba na kwenye baadhi ya madarasa ikiwa ni maandalizi ya ya waislam kujiandaa na ibada ya mwezi mtukufu wa ramadhani.

Hii ni jadi ya Mbunge huyu na amekuwa akifanya hivyo bila kujali imani ya watu wawe wakristo,waislam,wapagani na wasio na dini katika jimbo na ameshiriki katika shughuli zao za kijamii.

Kwa wakazi wa Bukoba,Kagasheki ni Zaidi ya Mbunge.









 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,212
Likes
595
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,212 595 280
Ni yule baraka wa Radio Kasibante! Kila la kheri wewe na mbunge
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Kama kawaida,mbunge wa jimbo la bukoba mjini balozi Khamis Kagasheki baada ya kukutana na waumini Kikirsto na kutoa misaada mbalimbali sasa ametoa swadaka ya mazulia (miswala) ,vitabu na mavazi katika misikiti iliyoko jimboni bukoba na kwenye baadhi ya madarasa ikiwa ni maandalizi ya ya waislam kujiandaa na ibada ya mwezi mtukufu wa ramadhani.

Hii ni jadi ya Mbunge huyu na amekuwa akifanya hivyo bila kujali imani ya watu wawe wakristo,waislam,wapagani na wasio na dini katika jimbo na ameshiriki katika shughuli zao za kijamii.

Kwa wakazi wa Bukoba,Kagasheki ni Zaidi ya Mbunge.

Picha zinafuata!
Wachina wana msemo "mtoto wa jirani mpe samaki, mtoto wako mpe ndoano."
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,646
Likes
348
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,646 348 180
Kagasheki ni mbunge anayependwa sana na wakazi wa Bukoba bila kujali dini zao lakini sipendi utaratibu wa kutoa misaada,inabidi wananachi wajengewe utaratibu wa kujitafutia

Wachina wana msemo "mtoto wa jirani mpe samaki, mtoto wako mpe ndoano."
 
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
515
Likes
8
Points
35
FTP

FTP

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
515 8 35
Pamoja na mambo ya siasa lakini Kagasheki ni mmoja wa wabunge wachache wanaokubalika jmajimboni mwao.

Safi sana mh.mbunge
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Kagasheki ni mbunge anayependwa sana na wakazi wa Bukoba bila kujali dini zao lakini sipendi utaratibu wa kutoa misaada,inabidi wananachi wajengewe utaratibu wa kujitafutia
Na hapo ndipo lilipo gonjwa letu watz.
 
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
139
Likes
0
Points
0
KAUDO

KAUDO

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
139 0 0
Hilo ndilo tatizo la Kagasheki.Matatizo ya wananchi hayawezi kuondolewa kwa kumwaga fedha za kununua ubwabwa wa siku moja,bali kuweka mikakati itakayowawezesha kujitegemea.Hata hivyo amejitahidi ukilinganisha na watangulizi wake.
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Hilo ndilo tatizo la Kagasheki.Matatizo ya wananchi hayawezi kuondolewa kwa kumwaga fedha za kununua ubwabwa wa siku moja,bali kuweka mikakati itakayowawezesha kujitegemea.Hata hivyo amejitahidi ukilinganisha na watangulizi wake.
Nani anaishi bila msaada? bajeti ya nchi yako inategea misaada kwa 75% sasa kuna ubaya gani mh kusaidia jamii,watu wamepatwa na mafuriko nk,unafikiri msaada wa mbunge wa haraka ni nini? huyu mbunge ni zaidi ya wabunge bongo! kuabli msikubali
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Badala ya kufanya harambee kubwa ya kukusanya fedha kwa ajili ya kujenga hospital ya kisasa kubwa zaidi ya bungando,kcmc itakayopata ruzuku,msamaha wa kodi toka serikalini,yeye anagawa nguo
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Badala ya kufanya harambee kubwa ya kukusanya fedha kwa ajili ya kujenga hospital ya kisasa kubwa zaidi ya bungando,kcmc itakayopata ruzuku,msamaha wa kodi toka serikalini,yeye anagawa nguo.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,244
Likes
4,021
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,244 4,021 280
Ameshindwa kusimamia ujenzi wa stand ya kisasa ikaisha yeye yuko busy na waumini ..mbona soko nalo limemuwia kitendawili
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Ameshindwa kusimamia ujenzi wa stand ya kisasa ikaisha yeye yuko busy na waumini ..mbona soko nalo limemuwia kitendawili
Uliza watu wa Bukoba wakueleze mchakato wa soko ulivyo mkuu,kama hujui jambo we uliza tu siyo kulaumu tu!
mipango ya ujenzi wa soko unajua inaanzia kwa nani?
 
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined
May 15, 2013
Messages
177
Likes
1
Points
0
D

DJ Baraka

Senior Member
Joined May 15, 2013
177 1 0
Badala ya kufanya harambee kubwa ya kukusanya fedha kwa ajili ya kujenga hospital ya kisasa kubwa zaidi ya bungando,kcmc itakayopata ruzuku,msamaha wa kodi toka serikalini,yeye anagawa nguo.
Keep watching................ kamanda!
 
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Likes
207
Points
60
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 207 60
Wameshaanza kuhongwa wazee wa ubwabwa, ili wamchague 2015
 
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
803
Likes
207
Points
60
Barca

Barca

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
803 207 60
Wameshaanza kuhongwa wazee wa ubwabwa, ili wamchague 2015
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,225
Likes
2,342
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,225 2,342 280
Ukiwa nacho, wasaidie wasio nacho.
Miaka ya nyuma rushwa ya uchaguzi ilikuwa ikitolewa kwenye makundi ya kijamii yasiyo ya kiimani mf. vikundi vya wanawake, mahospitalini n.k kama misaada. Ukweli mchungu ni kuwa uchaguzi ujao support ya makundi ya kidini itakuwa ni uwanja mpya wa mapambano.
 

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425