Kagame, Museveni, Nkurungiza etc, wamemtosa JK?


U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
Jamani, jana kwenye sherehe za kumwapisha Mkwere, Bwana Mwai Kibaki nusura asije kabisa hadi mwishoni alipoona kuwa aliyoyatenda kwa Odinga yanafanana ya yale aliyoyatenda kikwete kwa wapinzani, ndo akaondoa ndege hadi bongo haraka. Ila, sina uhakika, M7 ametuma hata mwakilishi tu? kama hajaja yeye wala mwakilishi hajatumwa kuja,ina maana amemdharau mkwere?..Rwanda na Burundi wametuma wawakilishi tu. This is East Africa community ambayo viongozi wanatazamiwa kuwa na umoja kuliko jambo lolote lile. haitarajiwi hata kidogo zuma, kabila, lupia maraisi wao kuja in person, halafu wale wanaojifanya wana east africa kama rwanda, uganda na burundi kutuma wawakilishi tu..

Mkwere, jiangalie vizuri, wenzio wanayaona unayofanya na wamekutosa manake wamekuona hauna lolote. mbona hawajaja kukutunza mkuu? tafakari hili...think about it!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
Mseveni ana bifu na jamaa --tetesi
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Kwa kweli ni ishara mbaya sana.
Wanajua mkwere si lolote
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,690
Likes
22,662
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,690 22,662 280
Jamani, jana kwenye sherehe za kumwapisha Mkwere, Bwana Mwai Kibaki nusura asije kabisa hadi mwishoni alipoona kuwa aliyoyatenda kwa Odinga yanafanana ya yale aliyoyatenda kikwete kwa wapinzani, ndo akaondoa ndege hadi bongo haraka. Ila, sina uhakika, M7 ametuma hata mwakilishi tu? kama hajaja yeye wala mwakilishi hajatumwa kuja,ina maana amemdharau mkwere?..Rwanda na Burundi wametuma wawakilishi tu. This is East Africa community ambayo viongozi wanatazamiwa kuwa na umoja kuliko jambo lolote lile. haitarajiwi hata kidogo zuma, kabila, lupia maraisi wao kuja in person, halafu wale wanaojifanya wana east africa kama rwanda, uganda na burundi kutuma wawakilishi tu..

Mkwere, jiangalie vizuri, wenzio wanayaona unayofanya na wamekutosa manake wamekuona hauna lolote. mbona hawajaja kukutunza mkuu? tafakari hili...think about it!
Ni ajabu na kweli inakuwaje marais wanaounda EAC wasije aje Mugabe? hata Kibaki alikuja akiwa amechelewa sana dk za lala salama.
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
Mseveni ana bifu na jamaa --tetesi
AU kwasababu mkwere alimwambia mseveni amezeeka aachie madaraka? izo speech zake jk ziko youtube hata sasa. m7 na kagame lao moja. lakini amekuja zuma, mugabe etc, kwa kuwai, kibaki alikuwa anatazama kama wenzie watakuja walivyoona hawaji yeye akaamua kurusha ndege harakaharaka kutua hapa kwa kuchelewa hadi alichelewesha sherehe...

mbona hata watu wa ulaya, uchina hata russia marafiki wa zamani hawajampongeza mshikaji? rais gani wa tz hajawai kupongezwa akiwa anaapishwa?
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Jamani, jana kwenye sherehe za kumwapisha Mkwere, Bwana Mwai Kibaki nusura asije kabisa hadi mwishoni alipoona kuwa aliyoyatenda kwa Odinga yanafanana ya yale aliyoyatenda kikwete kwa wapinzani, ndo akaondoa ndege hadi bongo haraka. Ila, sina uhakika, M7 ametuma hata mwakilishi tu? kama hajaja yeye wala mwakilishi hajatumwa kuja,ina maana amemdharau mkwere?..Rwanda na Burundi wametuma wawakilishi tu. This is East Africa community ambayo viongozi wanatazamiwa kuwa na umoja kuliko jambo lolote lile. haitarajiwi hata kidogo zuma, kabila, lupia maraisi wao kuja in person, halafu wale wanaojifanya wana east africa kama rwanda, uganda na burundi kutuma wawakilishi tu..

Mkwere, jiangalie vizuri, wenzio wanayaona unayofanya na wamekutosa manake wamekuona hauna lolote. mbona hawajaja kukutunza mkuu? tafakari hili...think about it!
Hawawezi kuja kwa sababu jamaa huwa anaona safari za ulaya kwenda kuomba-omba ni dili kuliko kutembelea viongozi wenzake wa EAC kubuni mbinu za kujikwamua wenyewe badala ya kuwaza kuhemea?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
AU kwasababu mkwere alimwambia mseveni amezeeka aachie madaraka? izo speech zake jk ziko youtube hata sasa. m7 na kagame lao moja. lakini amekuja zuma, mugabe etc, kwa kuwai, kibaki alikuwa anatazama kama wenzie watakuja walivyoona hawaji yeye akaamua kurusha ndege harakaharaka kutua hapa kwa kuchelewa hadi alichelewesha sherehe...

mbona hata watu wa ulaya, uchina hata russia marafiki wa zamani hawajampongeza mshikaji? rais gani wa tz hajawai kupongezwa akiwa anaapishwa?
hizo nchi zipo makini bro!! urusi hakuna democracy kubwa lakini wananchi wake wanakula kuku tu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
M7 nae ni mubabe tu...
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
M7 nae ni mubabe tu...
anajidai mafuta nini, hajui na sisi hapa tunayo gesi na mafuta yako mbioni? tukipata si hata hayo ya kwake yatakosa soko kwasababu hawana bandari na hawatauza nchi za mbali zinazotumia usafiri wa meli?
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
870
Likes
261
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
870 261 80
sababu za kutokuhudhuria zinaweza kuwa

1. sina hakika kama ile vita jamhuri ya kidemokrasia ya kongo
iliisha rasmi. hivyo uwepo wa kabila na mugabe unaweza kuwafanya
kagame na museveni kutohudhuria hiyo shughuli. aidha afrika kusini nayo
inashutumiwa kuwauzia /kupitisha yale mapanga ya ntarahamwe hivyo
uwepo wa zuma unaweza kuwafanya hao wakuu wa rwanda na uganda
kutohudhuria

au

2.kwa sababu moja au nyingine jk hakubaliki na wenzake wa afrika mashariki

au

3. huo ni ujumbe wanamtumia kwamba hata wao hawaridhishwi na mchakato
mzima wa "ushindi" wa jk

au zote 1, 2 na 3.

 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Jamani, jana kwenye sherehe za kumwapisha Mkwere, Bwana Mwai Kibaki nusura asije kabisa hadi mwishoni alipoona kuwa aliyoyatenda kwa Odinga yanafanana ya yale aliyoyatenda kikwete kwa wapinzani, ndo akaondoa ndege hadi bongo haraka. Ila, sina uhakika, M7 ametuma hata mwakilishi tu? kama hajaja yeye wala mwakilishi hajatumwa kuja,ina maana amemdharau mkwere?..Rwanda na Burundi wametuma wawakilishi tu. This is East Africa community ambayo viongozi wanatazamiwa kuwa na umoja kuliko jambo lolote lile. haitarajiwi hata kidogo zuma, kabila, lupia maraisi wao kuja in person, halafu wale wanaojifanya wana east africa kama rwanda, uganda na burundi kutuma wawakilishi tu..

Mkwere, jiangalie vizuri, wenzio wanayaona unayofanya na wamekutosa manake wamekuona hauna lolote. mbona hawajaja kukutunza mkuu? tafakari hili...think about it!
We unajua wakati Kagame anaapishwa nani aliwakilisha Tanzania?JK wako hakwenda eti alikuwa kwenye kampeni.
 
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
2,106
Likes
492
Points
180
Sijali

Sijali

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
2,106 492 180
Hii inaonesha JK hayuko popular na wenziwe wa EA kwa kushabikia kwake wazungu. Hao wazungu no bila shaka wameanza kumjua vizuri kwamba si mwanademokrasia wala mwenye vision. Sasa subiri manyanyaso yo. Misaada aidha itakatwa au itapunguzwa. Tanzania, tofuti na Kenya na Zimbabwe, haiwezi kamwe kuishi mwezi mmoja bila ya misaada (baada ya hawa manyang'au kuchuuza viwanda vyote). Maskini wazee wangu kijijini!
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
We unajua wakati Kagame anaapishwa nani aliwakilisha Tanzania?JK wako hakwenda eti alikuwa kwenye kampeni.
kaw hyo wewe unadhani angeweza kwenda kwenye kipindi cha kampeni? heh
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
sababu za kutokuhudhuria zinaweza kuwa

1. sina hakika kama ile vita jamhuri ya kidemokrasia ya kongo
iliisha rasmi. hivyo uwepo wa kabila na mugabe unaweza kuwafanya
kagame na museveni kutohudhuria hiyo shughuli. aidha afrika kusini nayo
inashutumiwa kuwauzia /kupitisha yale mapanga ya ntarahamwe hivyo
uwepo wa zuma unaweza kuwafanya hao wakuu wa rwanda na uganda
kutohudhuria

au

2.kwa sababu moja au nyingine jk hakubaliki na wenzake wa afrika mashariki

au

3. huo ni ujumbe wanamtumia kwamba hata wao hawaridhishwi na mchakato
mzima wa "ushindi" wa jk

au zote 1, 2 na 3.
2 na 3
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
sababu za kutokuhudhuria zinaweza kuwa

1. sina hakika kama ile vita jamhuri ya kidemokrasia ya kongo
iliisha rasmi. hivyo uwepo wa kabila na mugabe unaweza kuwafanya
kagame na museveni kutohudhuria hiyo shughuli. aidha afrika kusini nayo
inashutumiwa kuwauzia /kupitisha yale mapanga ya ntarahamwe hivyo
uwepo wa zuma unaweza kuwafanya hao wakuu wa rwanda na uganda
kutohudhuria

au

2.kwa sababu moja au nyingine jk hakubaliki na wenzake wa afrika mashariki

au

3. huo ni ujumbe wanamtumia kwamba hata wao hawaridhishwi na mchakato
mzima wa "ushindi" wa jk

au zote 1, 2 na 3.

mapanga ya intarahamwe si yalitoka china, nani anasema south africa tena? halafu, kagame na kabila sio maadui, ni kiini macho, kuna wengi wanasema hata kabila mwenyewe ni mrundi, kwasababu kabila baba yake hakuwa yule aliyekufa, kabila baba yake na mamayake ni wanyarwanda ila mamake alikuja kuolewa na laurent kabila yeye akawa mtoto wa nje/kufikiwa...akabadili jina hilo kuwa kabila badaye...kuke congo wako kwenye process kumwondoa mshikaji kwasababu wanasema wanatawaliwa na mtu ambaye siyo raia. pia inasemekena ni kagame alimweka madarakani na walifanya njama ya kumwua yule kabila ili joseph akae madarakani kwa interest za rwanda...jambo hili si jipya kujadiliwa huko congo na kwa wacongo walioko diaspora. hivyo ukiona kagame na kabila wanajifanya maadui, wala usiliweke kichwani, ni kuchanganya watu akili tu..wenzio wamesomea huo ushushushu kabisa.
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
hao wazungu pia hawajampongeza sasa, hata wachina ambao walikuwa marafiki zetu na wanaotengeneza uhusiano na manchi mengi ya africa hawajamtumia hata pongezi...prezo wetu yuko peke yake, katoswa...yetu macho.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mseveni ana bifu na jamaa --tetesi
Yeah, hii inaweza kuwa na ukweli kiasi, kwani niliwahi kumsikia ,mkuu wa police uganda akiilaumu bongo kuwa imejiweka kando hasa kutokana na ulipuzi wa mabomu kule Kampala, Bongo haikutoa ushirikiano thabiti!
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Hata wasipokuja ni sawa tu mbona hata yeye hakwenda wakati anaapishwa kagame? Ndo kwanza alikua busy na mambo yake wakati angeweza kwenda na akarudi, acha wamsusie na yeye, ingekua ulaya angekimbia.
 
A

alledo

New Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
A

alledo

New Member
Joined Oct 20, 2010
3 0 0
Wazungu wana laani kichizi mkwere kuwa tena raisi wa wabongo kwa sababu jamaa wamemchoka kwa 'mizinga'! kila kukicha jamaa kiguu na njia kutafuta misaada badala ya kujenga uwezo nchini mwake.kuna wakati anajisahau anawapiga mizinga hata jamaa zake wa A. mashariki; kina m7 , kibaki , etc ndo maana jamaa hawakuja au wamekuja kishingo upande!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,757
Members 475,220
Posts 29,267,901