Kagame mshahuri rais Magufuli aongeze muda wa kutawala


mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,049
Likes
4,606
Points
280
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,049 4,606 280
Kwanza nimpongeze Rais JPM kwa kubainisha kuwa anashahurika na moja wa washauri wake ni Kagame

Hii imezunja Ile minong'ono kuwa Rais JPM hashauriki

Hivyo basi naomba Kagame umshahuri Rais JPM JUU YA KUONGEZEA MUDA WA KUTAWALA coz hii miaka 10 ya kikatiba haiwezi kuleta mabadiliko ambayo Rais JPM anayawaza kufanyia wa TZ

Tanzania ya viwanda kwa miaka 10 itakuwa ndoto kwani hata Ruanda Kagame amekaa zaidi ya miaka 10 but haijawa Ruanda ya viwanda

Ni mtazamo tu IDD Mubarak
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,111
Likes
77,099
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,111 77,099 280
Utakuwa wa dodoma tu
 
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2015
Messages
5,556
Likes
5,059
Points
280
nankumene

nankumene

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2015
5,556 5,059 280
Kwanza nimpongeze Rais JPM kwa kubainisha kuwa anashahurika na moja wa washauri wake ni Kagame

Hii imezunja Ile minong'ono kuwa Rais JPM hashauriki

Hivyo basi naomba Kagame umshahuri Rais JPM JUU YA KUONGEZEA MUDA WA KUTAWALA coz hii miaka 10 ya kikatiba haiwezi kuleta mabadiliko ambayo Rais JPM anayawaza kufanyia wa TZ

Tanzania ya viwanda kwa miaka 10 itakuwa ndoto kwani hata Ruanda Kagame amekaa zaidi ya miaka 10 but haijawa Ruanda ya viwanda

Ni mtazamo tu IDD Mubarak
basi tubadili katiba awe mfalme
 
nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
737
Likes
653
Points
180
nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
737 653 180
Hata kama umetumia mb zako kupost uzi wako lakini kwa hili ulilopost ni zaidi ya pumba nilizowahi kuziona.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,977
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,977 280
Kwanza nimpongeze Rais JPM kwa kubainisha kuwa anashahurika na moja wa washauri wake ni Kagame

Hii imezunja Ile minong'ono kuwa Rais JPM hashauriki

Hivyo basi naomba Kagame umshahuri Rais JPM JUU YA KUONGEZEA MUDA WA KUTAWALA coz hii miaka 10 ya kikatiba haiwezi kuleta mabadiliko ambayo Rais JPM anayawaza kufanyia wa TZ

Tanzania ya viwanda kwa miaka 10 itakuwa ndoto kwani hata Ruanda Kagame amekaa zaidi ya miaka 10 but haijawa Ruanda ya viwanda

Ni mtazamo tu IDD Mubarak
Ruanda=Rwanda
 
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,049
Likes
4,606
Points
280
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,049 4,606 280
Hata kama umetumia mb zako kupost uzi wako lakini kwa hili ulilopost ni zaidi ya pumba nilizowahi kuziona.
Ukiwa unaelewa fasihii utatambua dhamira ya hii post kuna mambo huwezi fanya kwa muda mchache mfano huwezi jenga gorofa kwa wiki moja so unganisha dot hapo ndio utajua tunaota ndoto za mchana
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Ni lazima uchome 'mmea' siku ya EID?
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,370