Kafumu kuwa waziri wa Nishati na Madini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafumu kuwa waziri wa Nishati na Madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Nov 30, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Taarifa za uhakika ambazo kwa siku kadhaa nimekuwa nazifanyia kazi zimethibisha kwamba Kafumu anachukua kiti cha Ngeleja na any minute Mkulu anafanya changes .Nyeti zinamwagwa kwamba Kafumu ndiye haswa anayetakiwa maana anaijua vyema wizara na mchakato wao madinji na mambo yao wenyewe .

    Jana nimemuona Kafumu anaingia madini na kupelekea mlinzi kuacha kazi ya kuongea na wateja akiwa anamshangaa Kafumu na mkoba wake anatinga wizarani .Lakini pia nilishangaa kwamba Kafumu hakuandika jina lake kama mgeni na alipita hata bila salaama kwa mlinzi yule na wengine pale as if alikuwa alikuwa anaingia ofisini kwake kawaida japokuwa wana tabia ya kutosalimia wateja wao hadi wafuatwe ofisini .

    Source ni Lunyungu at work .
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,689
    Trophy Points: 280
    Ni mchapa kazi mzuri kwa watakao muweka, na ndiye anajua siri nyingi za viongozi kuhusiana na madini yetu na kutoboka kwa mifuko ya Tanesco. Mungu ibariki Tanzania
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Who is he or she? Na atatusaidia nini au he/she is another Mr/Mrs Megawatt???
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kondoo hata akiwa na maandishi ya kiarabu ni kondoo.
    Hamna mabadiliko tutakayo yaona, hadi CCM ing'oke madarakani
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yule fisadi aliyetumia posho za madini kununua kura Igunga?
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,161
    Likes Received: 33,017
    Trophy Points: 280
    Mkuu huyu alihusika kwa karibu sana na kusaini mikataba ya uchimbaji wa dhahabu yoyote. Hivyo sidhani kama kutakuwa na jipya lolote ambalo litatufurahisha Watanzania. Tusubiri tuone kama akipewa nafasi hiyo ataleta mabadiliko ambayo Watanzania wengi tunayataka.
     
  7. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 516
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    cheque yako aliniachia David Cameroon inakusubiri,uwahi kuja kuichukua!!!
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na kumkabidhi fisi bucha
     
  9. W

    WildCard JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,469
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sio Januari tena?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    With CCM on the throne anything can happen including the unexpected things which are beyond common sense
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnh fisadi mwingine ndani ya wizara ya kifisadi-HAPONI MTU
     
  12. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chupa mpya mvinyo ule ule!!
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lunyungu unadhani Uwaziri ni mtu anapewa tu?nafasi zingine zinahitaji utashi wa kisiasa na baraka za "wakubwa"

    Je wamekubali?


     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmmmmmmmmh
    wewe bwana huwa sikuelewi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    kinyonga
    si bora uwe kama mimi engmtolera naeleweka mpagani?
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    wewe na mimi hatujui kama hao wakubwa wamekubali la hasha,nadhani tuichukulie kama tetesi tu

    ingawaje malanyingi ukiyasikia tu hapa ujue tayari ndio yameiva hivyo
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Chini ya CCM hakuna aliye nafuu wote wameoza
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,447
    Likes Received: 37,838
    Trophy Points: 280
    kondoo ni mnyama mpole sana hana ufisadi labda ulikuwa unamaanisha mbuzi ndiye mwenye makeke mengi sana..................
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Wewe ni Msemaji wa Taasisi ipi? Ikulu au Wizara ya Madini na Nishati. Waziri Mwenye dhamana analijua hilo? Ona sasa umharibia Mhe. Kafumu, hata kama ndivyo ilivyokuwa ilikuwa sasa hapati tena.
     
  19. M

    Mario Gomez JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 444
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Sasa hivi nimekwisha fika mahali siamini kiongozi yeyote anayetokea kwenye chama cha magamba hata akiwa mzuri kiasi gani the moment akiingia ofisini anakutana na corrupt system hivyo kufanya ashindwe kufanya maamuzi yake kwa utashi.Kwa hiyo aje sijui huyo Kafumu au yoyote toka magambani there is no any future hope.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hata kama watampa jk mwenyewe mambo yatakuwa ni yaleyale
     
Loading...