Kafulila: Tusimhukumu Zitto kwa uKigoma bali dhamira, upeo na uadilifu


Status
Not open for further replies.
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
1,198
Likes
12
Points
0
Age
28
Taswira

Taswira

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2012
1,198 12 0


David Kafulila


TUSIMUHUKUMU ZITTO KWA UKIGOMA.

Napita kwenye mitandao naona inajengeka dhana ya kijinga kabisa kwamba mgogoro wa CHADEMA unaomuhusisha zitto unajadiliwa na baadhi ya watu kibaguzi na kwa dhana ya historia kwamba watu wa Kigoma wanapenda au ni waroho wa madaraka kwa kutoa mifano ya baadhi ya wanasiasa waliogombea kwenye vyama na kusababisha mvutano.

Mimi niseme tu kwamba Kigoma ni sehemu ya Tanzania na watu wake wana haki zote za kugombea Kama wengine. Nachokijua kuhusu Kigoma ni mkoa wenye kupenda kuhoji na wasiopenda kabisa kubuluzwa au kufugwa akili.

Ndio maana huu ndio mkoa pekee ambao ccm waliburuzwa vibaya..huu ni mkoa ambao ccm ni Chama cha upinzani kwani kina majimbo3 huku upinzani ukiwa na majimbo5.

Hakuna mkoa mwingine uliochapa ccm Kama Kigoma. Ni mfano wa kuigwa na mikoa mingine Kama tunataka mabadiliko kweli. Tusihukumu mkoa kwa kutoa watu wanaopenda kugombea eti ni uroho wa madaraka, no!

Mbona pale bungeni Kati ya vyama 5 upinzani vyenye wabunge vyama vitatu vinaongozwa na wenyeviti wenye asili ya mkoa mmoja wa Kilimanjaro ? Na hatusemi kwamba watu wa kilimanjaro ni waroho wa madaraka kwasababu kila mtu anajua alifikaje alipofika hivyo tusitake kujenga dhana ya watu Fulani hawastahili na watu Fulani wanastahili Bali tuangalie dhamira, upeo na uadilifu, basi. Na sifa hizo sio za kijiografia.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,122
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,122 280
kuna chadema family na chadema halisi
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,692
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,692 280

Mbona pale bungeni Kati ya vyama 5 upinzani vyenye wabunge vyama vitatu vinaongozwa na wenyeviti wenye asili ya mkoa mmoja wa Kilimanjaro ?
Naona Kafulila anaanza tena kumchokoza Mbatia
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
452
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 452 180
Uchaguz wa mwaka 2005 palikuwa na wagombea 10 ambapo wagombea saba wote walikuwa watu toka kilimanjaro.tuseme nn hapo na hawakubahatika shika usukan
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Ubunge wenyewe aliupata kwa kufanyiwa kampeni na Zitto asubiri 2015 matokeo yake kwani itabidi ajifanyie mwenyewe kampeni na nina wasiwasi kama chama chake kitampitisha kugombea Ubunge maana ana mgogoro na Mwenyekiti
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Ameanza tena Kumtibua Mbatia?,... Msamaha alioupata ni Chamtoto... Subiri
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Uchaguz wa mwaka 2005 palikuwa na wagombea 10 ambapo wagombea saba wote walikuwa watu toka kilimanjaro.tuseme nn hapo na hawakubahatika shika usukan
Wagombea wa nafasi gani?... au Upo ndotoni
 
K

kanganyoro

Senior Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
127
Likes
0
Points
0
K

kanganyoro

Senior Member
Joined Jun 22, 2011
127 0 0
Pole kafulila
 
M

Marikino

New Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
3
M

Marikino

New Member
Joined Nov 26, 2013
3 0 3
Kafulila umenena ukweli halisi, we should not consider regionalism when we contest for leadership posts,,whoever deems fit can do...
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,548
Likes
3,405
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,548 3,405 280
wapuuz wapo wengi....
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,303
Likes
10,026
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,303 10,026 280
Ni kwamba kigoma hawapendi kulidhiana. Niwasaliti. Kutokana na historia. Watu wa kilimanjaro ni wapenda maendeleo tofauti kigoma ambao wapo radhi wakatambikie ili fulani asifanikiwe.
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
184
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 184 160
uyu mbunge wa mahakama bado yupo??? uchaguz ujao sasa atagombea kwa tiketi ya chama gani??
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
647
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 647 280
sawa mkùu ,naona mipango ya kuimarisha CHAUMMA sasa ni lazima iwe mikali coz mgombea urais keshapatikana.vipi,hivi DANDA JUJU umempotelezea wapi?
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,071
Likes
1,076
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,071 1,076 280
Uchaguz wa mwaka 2005 palikuwa na wagombea 10 ambapo wagombea saba wote walikuwa watu toka kilimanjaro.tuseme nn hapo na hawakubahatika shika usukan
Inajulikana wazi, na wala hakuna anayeweza kubisha kuwa watu wa mkoa wa KILIMANJARO ni waroho wa kila kitu, pengine kwa sababu ya uroho huo ndiyo maana hata mtu kutoa roho yake na au ya mingine kwa sababu ya KITU siyo jambo la ajabu. Hata kwenye ardhi ukipakana na Mkilimanjaro iko shida!!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Taswira sawa tumekuelewa. Kwa kutuletea ndugu kafulila ambaye anajitahidi kumtetea shoga yake zitto. Sipingi zito kutetewa na rafiki ya kafulila kwani yeye zito ndiye aliye mpigia kampeni hadi amefanikiwa kujumuika nae mjengoni. Kiukweli zito alijitahidi sana
 
Last edited by a moderator:
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
R.I.P Zitto
R.I.P MM(Zitto Kabwe) Dhambi ya usaliti ikutafune hadi ikufilisi wewe na familia yako(baba yako,mama yako,mchumba wako,mtoto wako,kaka,dada na wadogo zako pamoja na ukoo wako na wale wote wanao kusuport) katika kazi yako ya kumsaliti mtanzania aliye kuamini na kukuthamini ili uje umkombe kutoka mikoni mwa mafisadi na walaghai wa nchi.
Kwani umeshindwa kuwafikiria japo hata kidogo,kwa wale waliopoteza maisha,kazi,na hata na wale ambao wanaishi maisha magumu kaajili ya kuishabikia chadema kupitia wewe? Eti kwanini umeamua kumuangusha mtanzania kwa vipande vya pesa kuliko kuwathamini watanzania waliokuamini?
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,038
Likes
9,555
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,038 9,555 280


David Kafulila


TUSIMUHUKUMU ZITTO KWA UKIGOMA.

Napita kwenye mitandao naona inajengeka dhana ya kijinga kabisa kwamba mgogoro wa CHADEMA unaomuhusisha zitto unajadiliwa na baadhi ya watu kibaguzi na kwa dhana ya historia kwamba watu wa Kigoma wanapenda au ni waroho wa madaraka kwa kutoa mifano ya baadhi ya wanasiasa waliogombea kwenye vyama na kusababisha mvutano.

Mimi niseme tu kwamba Kigoma ni sehemu ya Tanzania na watu wake wana haki zote za kugombea Kama wengine. Nachokijua kuhusu Kigoma ni mkoa wenye kupenda kuhoji na wasiopenda kabisa kubuluzwa au kufugwa akili.

Ndio maana huu ndio mkoa pekee ambao ccm waliburuzwa vibaya..huu ni mkoa ambao ccm ni Chama cha upinzani kwani kina majimbo3 huku upinzani ukiwa na majimbo5.

Hakuna mkoa mwingine uliochapa ccm Kama Kigoma. Ni mfano wa kuigwa na mikoa mingine Kama tunataka mabadiliko kweli. Tusihukumu mkoa kwa kutoa watu wanaopenda kugombea eti ni uroho wa madaraka, no!

Mbona pale bungeni Kati ya vyama 5 upinzani vyenye wabunge vyama vitatu vinaongozwa na wenyeviti wenye asili ya mkoa mmoja wa Kilimanjaro ? Na hatusemi kwamba watu wa kilimanjaro ni waroho wa madaraka kwasababu kila mtu anajua alifikaje alipofika hivyo tusitake kujenga dhana ya watu Fulani hawastahili na watu Fulani wanastahili Bali tuangalie dhamira, upeo na uadilifu, basi. Na sifa hizo sio za kijiografia.
wewe pumba kweli uroho wa madaraka unakuwa pale unapokuwa madarakani au pale unapogombania kuwa madarakani? na hao walio viongozi walifika vipi? kwa njia chafu au kwa kupitia katiba vya vyama husika? Nyie ndio wabunge tulionao Bungeni wenye akili fupi kama zako!
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,356
Likes
2,638
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,356 2,638 280
Inajulikana wazi, na wala hakuna anayeweza kubisha kuwa watu wa mkoa wa KILIMANJARO ni waroho wa kila kitu, pengine kwa sababu ya uroho huo ndiyo maana hata mtu kutoa roho yake na au ya mingine kwa sababu ya KITU siyo jambo la ajabu. Hata kwenye ardhi ukipakana na Mkilimanjaro iko shida!!
Tusaidieni hayo majina ya wana Kilimanjaro waliogombea urais? Cause najaribu kuweka kumbukumbu sawa but still ninawapata 2 tu!
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,156
Likes
311
Points
180
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,156 311 180
Uchaguz wa mwaka 2005 palikuwa na wagombea 10 ambapo wagombea saba wote walikuwa watu toka kilimanjaro.tuseme nn hapo na hawakubahatika shika usukan
Na hawatakuja shika usukani watabaki kuwa makonda tu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,203
Members 482,039
Posts 29,800,246