Kafulila kumpiku Kabwe?


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,556
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,556 280
Zitto anachosha
 
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
1,813
Likes
6
Points
0
Mpevu

Mpevu

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
1,813 6 0
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
bado sijamuelewa vizuri KAFULILA, sijui thinking capacity yake towards the nation. mara nyingi hawa vijana hununuliwa haraka saaana due to lack of leadership empowerment kwa vyama vyao na taifa kwa ujumla zaidi ya kuangalia mambo ya faster-faster pasipo kuangalia impact gani ahead of them.
SIWAELEWI hawa akin Zitto & Kafulila.
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
kama zitto alivyochakachuliwa..ndivyo na kafulila atakavyochakachuliwa soon..
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
kwani kuna tofauti kati yao?
si nilisikia ni mapacha sijui marafiki damu damu?
they must be the same kwa kila kitu i guess
 
L

LGMJAMII

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
44
Likes
0
Points
0
L

LGMJAMII

Member
Joined Nov 5, 2010
44 0 0
Nazani TAMAA ya maisha mazuri na PESA za haraka haraka za njia za mkato, NDIZO ZINAZOWAHARIBU hawa
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Zitto has recently been a disaster! Nimesoma interview yake jana kwenye The Citizen na majibu yake kuhusu sababu za kwenda kinyume na wenzake kwenye swala la kufa na kupona ni bourbon talk yaani kama anakunywa wisky. Nimemsikiliza Kafulila leo kwenye Clouds FM anaonekana ana point kuhusu UMEME. Wasi wasi wangu ni kwamba Kafulila ni protege wa Zitto Kabwe na anaweza akapotoshwa naye. Let us hope not.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Mbona ni sawa na kulinganisha Ligi ya Kombe la Kinesi na Barclays Premier League!?! Zitto is a lot better than Kafulila. Tatizo waTZ ni wagumu kuelewa afu wapesi kusahau!
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
Kafulila si rafiki yake, anajua mwenzie makeke yake yalimsaidia vipi, na yeye ndo anaanza anaweza naye kuingia kwenye kamati, si unajua mzee.
Ila for sure wala usiogope... akipata mfadhili na yeye atatulia tu.... tumeona wengi si yeye tu.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,168
Likes
774
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,168 774 280
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
kwani kafulira kafanyaje zaidi ya kumkataa ngeleja?tujuze.....
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
Hivi kafulia kwa nini unataka attention kubwa na haraka namna hii?? Acha kuanzisha hizi thread za kukupa ujiko wa bwana mdogo. Ubunge utakupa kichaa sasa hivi. This again is another crap thread from you!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kila siku Zitto Zitto jamani jadilini mambo muhimu yanayo husu hii nchi kwa nini tunarudi hatua 7 nyuma?
 
M

masoudmwevi

Member
Joined
Aug 5, 2008
Messages
53
Likes
1
Points
15
M

masoudmwevi

Member
Joined Aug 5, 2008
53 1 15
kafulila ni mchapakazi kiasi chake ataamfunika zito kabisaaaaaaaaaaaaaaaa
hata Mnyika asipojipanga aatafunikwa
 
KICHAKA

KICHAKA

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
58
Likes
4
Points
0
KICHAKA

KICHAKA

Member
Joined Jun 17, 2009
58 4 0
Ndio maana yake kwani mlikuwa hamjui hapa watu wa CDM ni ma hater wa Zitto kwa kuwa kawafunika na walidhani wataibuka wao sasa safari hii kaingia Kafulila waliyemuita sisimizi amegeuka tembo na anazo nondo kali kali za kumnyanyua NCCR for life
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
309
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 309 180
Kafulila ibua kashfa za kifisadi ili na wewe ulipwe mihela na mafisadi, cheza karata yako ndani ya hii miaka 5 utoke.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Hivi kafulia kwa nini unataka attention kubwa na haraka namna hii?? Acha kuanzisha hizi thread za kukupa ujiko wa bwana mdogo. Ubunge utakupa kichaa sasa hivi. This again is another crap thread from you!
Ahaa kumbe ni kafulila mwenyewe kaanzisha thread. Duh. Kweli anauusaka umaarufu.
Kwani kafanya nn kiasi kwamba anaonekana anakuja kasi?
 
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2010
Messages
555
Likes
286
Points
80
J

johnmashilatu

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2010
555 286 80
Kafulila na Zito ni Marafiki.
Tunakumbuka kuwa Kafulila alikuwa CDM na Zitto alimtaka awe mwenyekiti wa vijana na baada ya kuukosa akahamia NCCR mageuzi ambapo Zitto (naibu katibu mkuu wa CDM) aliunga mkono hatua hiyo! na kueleza kwmaba atamwunga mkono kugombea jimbo la Kigoma kusini

Kwa kuwa hawa ni marafiki, Kafulila anafundishwa na Zitto vitu vya kufanya ili naye atoke!
Zitto "alitoka" baada ya kuwasilisha hoja binfsi ya BUZWAGI ambapo aliungw amkono na watanznaia wengi wakidhani kuwa ana maelngo mazuri na nji hii lakini kumbe alikuw aamelenga kupata umaarufu ili aweze "kuzivuta" na kuacha malengo ya msingi

Kafulila naye anataka kuwasilisha hoja binfasi kuhusu umeme hususan wakati huu ambapo DOWANS inavuma, anatengemeza mazingira ya kutaka Ujiko ili hatimaye naye aweze "kuzivuta" au tayri ameanza kuzivuta

Tunakumbuka Jinsi jepesi alivyokuwa akipiga chapuo la kutaka kununuliw akw amitambo chakavu ya DOWANS na sasa inawezekana kabisa Kafulila (ingawa anaweza kuonekana ana malengo mazuri) kuwa anatumiwa na hawa jamaa ambao sasa wanataka kulipwa b 185

Kitu kingine "kibaya" kwa "wanasiasa wa aina hii " kutoka Kigoma ni kuwa labda hawana msimamo, Dr kabudru, Nsanzugwanko na Zitto Kabwe ( ambaye wakati fulani mara atangaze kuacha siasa, mara atangaze kuw ambunge wa taifa, agombee, Geita, kahama au Kinondoni)
 
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
8,219
Likes
4,354
Points
280
Job K

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
8,219 4,354 280
Kwa speed hii anayokuja nayo mh Kafulila anaweza akawa tishio kwenye bunge la 10 kama alivyokua Mh Zitto kwenye bunge lililopita but waswas wangu ni huyu zitto ambaye amekua haeleweki ndani ya CDM.Eti nyinyi mnalionaje hili jamani?
Hebu acha kumpamba wewe! Amefanya kitu gani cha maana? Hana lolote wala si chochote ataishia kununuliwa tu na hivi ndo maskini kapata!!!!!!!!
 
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
284
Likes
1
Points
33
Age
38
K

kijiichake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
284 1 33
Huyo kafulia wenu ataendelea kufulia hana lolote kama angekuwa sio m2 wa tamaa asingehama chadema kwakunyimwa uongozi wa vijana, kafulia ni mtu ovyo sana anapendaga kusifiwa na kujigamba anataka aonekane ni yeye tu,hivyo ataendelea kufulia kwa hongo za mafisadi.sembuse zitto mwenyewe kapewa kamati ya madini kaufyata mkia ndo mseme kafulia anaejisikia anajua kulikoni wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,237,985
Members 475,809
Posts 29,308,807