Kafulila awafungua macho vijana juu ya mgogoro wa chadema

Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
1,471
Points
1,250
Ally Kanah

Ally Kanah

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
1,471 1,250
MGOGORO WA CHADEMA ...nawasihi vijana na Ndugu zangu watanzania tusiujadili kwa udini na ukabila. Tutajenga msingi mbaya kwa taifa letu zuri. Tukubaliane kwamba hakuna dini wala Kabila lililohusika na mgogoro huu isipokuwa mapungufu ya viongozi husika katika mgogoro wenyewe. Tusimjadili Mbowe, Slaa au Zitto na Kitila kwa misingi ya uchagga au ukristo au uislamu. Tujadili hoja. Hakuna ukristo wala uislamu au uchagga unaohusika hapa. Kinachohusika hapa ni mapungufu ya wahusika tu. hoja zilizopo zinatosha kujadili hili jambo bila kuingiza uchagga au ukaskazini wa Mbowe, tunaweza kuendelea kujadili bila kuingiza ukigoma au uha wa zitto. Tunaweza kujadili bila kuingiza ukristo wa Mbowe na slaa au uislamu wa zitto. Tujadili hoja tu. Tusiwape watu hadhi za udini na ukabila wasizokuwa nazo
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,618
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,618 2,000
Mi napenda kusema,tutafute pesa,,,,hakuna cha kutupotezea muda
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,294
Points
2,000
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,294 2,000
Katika siku Lila kaongea ni leo hivyo sawa kabisa
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,615
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,615 2,000
Unazunguka mbuyu, kuwa muwazi na acha kumung'unya maneno.:noidea::noidea::noidea:
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,272
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,272 2,000
Kweli kafulila tujadili u-snitch wa zitto na mkumbo!
 
S

SADICK R

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
454
Points
225
S

SADICK R

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
454 225
Naunga mguu hoja iliyopo mezani
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Uroho wa madaraka. Mbowe na genge lake hawataki kuachia ngazi, wamekigeuza chama kuwa saccos
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Chadema inakufa kwa sababu ya ulafi wa viongozi wake halafu hawataki kuhojiwa
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
hilo la udini na ukabila haliepukiki chadema maisha
 
L

Luganda

Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
21
Points
20
L

Luganda

Member
Joined Mar 17, 2013
21 20
hapo umesema maana muda mwingi watanzania sasa tunajadili kwa mtazamo wa udini na ukabila na si mtu.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,708
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,708 2,000
Mi naamin Hakna mgogoro chadema

kilichobaki n CC ya chadema kufanya kazi yake

n bora zaid kumfuga simba nyumban,kuliko kuishi bila kujua kuwa kna nyoka ndani

ni wakat wa kuponda vichwa vya nyoka/wasaliti

kila penye harakat za ukomboz wa kweli huzalisha SHUJAA,na bahat nzur wasalit hawajawahi kukumbukwa na historia

m1,m2,m3,mm watakufa mara nying kabla ya kifo chenyewe

siku 9 zmebaki,naiomba CC ya CDM isimumunye maneno
islee dhambi km watanii wa jadi wanaoish na mafsad ndan yao

wagiriki waliwahi kusema

SAUT YA WENG N SAUT YA MUNGU
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Points
1,225
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 1,225
Unazunguka mbuyu, kuwa muwazi na acha kumung'unya maneno.:noidea::noidea::noidea:
Halafu hili jamaa linapenda kweli kuchochea chuki za kidini! Mimi nahisi si Litanzania. Silipendi kweli!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,131
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,131 0
'Sisimizi' kafungua tena kwa busara mjadala uliofungwa na Kibaraka wa Mtei.
 
M

mti_mkavu

Senior Member
Joined
Dec 23, 2008
Messages
116
Points
195
M

mti_mkavu

Senior Member
Joined Dec 23, 2008
116 195
Hata rais kutoka kigoma tusijadili pia maana ukigoma huo. Mapinduzi yako yaliishia wapi NCCR? uenyekiti bado unautaka? Nasikia majimbo kigoma mlijipangia ili rais atoke mojawapo ya chama.


MGOGORO WA CHADEMA ...nawasihi vijana na Ndugu zangu watanzania tusiujadili kwa udini na ukabila. Tutajenga msingi mbaya kwa taifa letu zuri. Tukubaliane kwamba hakuna dini wala Kabila lililohusika na mgogoro huu isipokuwa mapungufu ya viongozi husika katika mgogoro wenyewe. Tusimjadili Mbowe, Slaa au Zitto na Kitila kwa misingi ya uchagga au ukristo au uislamu. Tujadili hoja. Hakuna ukristo wala uislamu au uchagga unaohusika hapa. Kinachohusika hapa ni mapungufu ya wahusika tu. hoja zilizopo zinatosha kujadili hili jambo bila kuingiza uchagga au ukaskazini wa Mbowe, tunaweza kuendelea kujadili bila kuingiza ukigoma au uha wa zitto. Tunaweza kujadili bila kuingiza ukristo wa Mbowe na slaa au uislamu wa zitto. Tujadili hoja tu. Tusiwape watu hadhi za udini na ukabila wasizokuwa nazo
 
M

MTRANSPARENT

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
740
Points
0
M

MTRANSPARENT

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
740 0
Kikubwa n hawa wanaojifanya waasisi wachama ndio wanosababisha migogoro ndan ya chama, knachotakiwa n kfanyika uchaguz mkuu ndan ya chama na kwel ionekane mbele za watu kwamb uchaguz umefanyika na sio danganyatoto. Zito katafutwa muda mref na hasa kukubalka kwake mbele za wananch knawapa hof maadui zake na tutaendelea kumkubal coz n kiongoz anayejiamin na acyeyumbishwa km wao wanavodhan!
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,264
Points
2,000
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,264 2,000
Uchaguzi ni wa 2015, kukamata dola wacha kuweweseka, hiyo ndiyo habari!!
MaCCM matumbo moto, na Mzee wa utegi mpe salaam CDM inadunda tuu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,326,853
Members 509,593
Posts 32,237,436
Top