Kadushi kamtorosha shahidi baada ya Tsunami ya maswali! Eti kaanguka ghafl hawezi kujibu maswali!


R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,487
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,487 2,000
Baada ya Tsunami ya maswali kutoka kwa Kibatala, John Maly an Prof Safari, wakaomba break. Kurudi tu Kadushi akaiambia mahakama kuwa shahidi ameanguka ghafla na hivyo hawezi kujibu maswali! Mahakama ikaihairisha kesi mpaka kesho.
Hakuna cha kuanguka wala kusimama, ni Tsunami ya maswali. Nendeni mkajipange, lakini maswali hamjui yatakuja kwa stlye gani! si mlimuandaa mkajiridhisha kuwa ameiva, sasa kiko wapi? Tangu lini matokea ya form 4 yakatoka mwezi wa 12 mwishoni!
 
Marashi

Marashi

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,286
Points
2,000
Marashi

Marashi

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,286 2,000
Jamaa wanehenyesha sana kwa maswali
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,666
Points
2,000
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,666 2,000
Leteni mtiririko wa maswali jamani mm naishi Rwanda nahitaji kuona
 
K

Katus Manumbu

Member
Joined
Jul 20, 2017
Messages
64
Points
95
K

Katus Manumbu

Member
Joined Jul 20, 2017
64 95
Tupieni hayo maswali na majibu yake wadau
 

Forum statistics

Threads 1,295,922
Members 498,479
Posts 31,228,141
Top