Kadi za CHADEMA zinatakiwa kwa udi na Uvumba

Joined
Nov 2, 2010
Messages
20
Likes
6
Points
5

bfsam2000

Member
Joined Nov 2, 2010
20 6 5
nimetoka Urambo-Tabora this morning,majority wanalalamika wanataka kadi za uanachama lakini hazipatikani.nimefuatilia ofisi ya wilaya wanasema makao makuu hawajatuma toka kabla ya uchaguzi

Lakini kwa taarifa:kuna madiwani wa3 wa chadema ikiwa ni pamoja na kata ya Urambo mjini
 

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Jamani Chadema tuutumia huumuda vizuri, tunahitaji kuwa na wanachama waaminifu siyo chini ya 6m kama tunataka kushinda 2015.
Shime viongozi anzeni kazi ya kuimalisha chama. "Nsozi wa mbwa ukang'wiwagwa utali nsebu" ="Mchuzi wa mbwa hunywewa ukiwa wa moto". Wakati ndiyo huu.
 

Yetuwote

Senior Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
194
Likes
0
Points
0

Yetuwote

Senior Member
Joined Jul 22, 2010
194 0 0
Jamani Chadema tuutumia huumuda vizuri, tunahitaji kuwa na wanachama waaminifu siyo chini ya 6m kama tunataka kushinda 2015.
Shime viongozi anzeni kazi ya kuimalisha chama. "Nsozi wa mbwa ukang'wiwagwa utali nsebu" ="Mchuzi wa mbwa hunywewa ukiwa wa moto". Wakati ndiyo huu.
Ushindi utakuja kabla ya 2015
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Uongozi wa CHADEMA, sikilizeni kilio cha Wa-Tanzania haraka.

Chapisheni Kadi na kuzipeleza mashinani haraka sana. Uongozi wa juu uanze na zoezi la kufungua matawi zaidi kuingiza wanachama zaidi na kutoa semina elekezi nzi nzina.

Itikieni wito huo kutoka Urambo. Huo ni mfano mmoja tu.
 

Forum statistics

Threads 1,203,210
Members 456,663
Posts 28,104,651