Kada wa nccr-mageuzi;ukawa ni upepo tu utapita

Riziki Magembe

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
887
0
Ndugu kisandu ambae ni kada wa nccr-mageuzi anasema ukawa ni upepo utapita tu,vijana wanapelekwa pelekwa tu na upepo
 

Bobuk

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
5,873
1,500
Ndugu kisandu ambae ni kada wa nccr-mageuzi anasema ukawa ni upepo utapita tu,vijana wanapelekwa pelekwa tu na upepo

Huyu si ndiye aliyesema kwamba 2015 LAZIMA agombee URAIS wa JMT kupitia NCCR- Mageuzi! Sasa kama anawaponda UKAWA ambapo chama chake ni mshiriki mmojawapo wa UKAWA, je atatimiza adhima yake hiyo kwa njia gani? On a serious note hivi hawa Star TV huwa wanakosa watu wa kufanya nao mahojiano? Kweli Watanzania hatuko MAKINI kwa kitu chochote kile.
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
13,459
2,000
Riziki Magembe linda heshima yako hapa jamvini,huyo jamaa yuko "illusioned"sana ndio maana anatapatapa !!
 
Last edited by a moderator:

ligera

JF-Expert Member
May 17, 2014
2,650
1,250
mwache ajidanganye tu,kama ni upepo unapita inatakiwa aeleze unaishi lini na utaishia wapi,hofu yangu unaweza kupita hadi 2016
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom