Kada wa CCM afa kwa kunywa gongo akishangilia ushindi


Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Wakuu hii nayo kali

Kada wa CCM afa kwa kunywa gongo akishangilia ushindi
Na Abdallah Nsabi, Maswa

FURAHA ya ushindi wa Chama cha Mapinduzi CCM kupata ushindi wa Udiwani imemtokea puani mkazi wa kata ya Nguliguli Wilayani Maswa, Lonjini Petro (54) ambaye alikunywa lita tatu za pombe aina ya gongo na kufariki dunia.


Tukio hilo lilitokea juzi katika kata hiyo baada ya kutangazwa matokeo ya ushindi wa chama hicho ndipo Petro alipokwenda nyumbani kwa Gumba Mboje na kuangiza lita tatu za gongo ili anywe afurahie ushindi huo ambao alikuwa anausubiri kwa hamu.


Polisi wilayani hapa wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kueleza kuwa kifo cha marehemu Petro kilitokana na ulevi wa pombe haramu aina ya gongo wakati akisherehekea ushindi wa mgombea udiwani wa CCM.


Chanzo cha habari kutoka katika eneo hilo kilisema kuwa Petro aliwekeana ahadi na mtu mmoja ambaye jina lake halikuweza kupatikana kuwa iwapo chama cha CCM kingeshinda wangenunuliana pombe aina ya gongo na kunywa mpaka asubuhi.


Inadaiwa kuwa mara baada ya ushindi wa chama cha Mapinduzi CCM, marehemu aliamua kujikita katika moja ya nyumba ambayo wanafanya biashara hiyo na kisha kuanza kunywa pombe hiyo haramu hadi kukutwa na umauti papo papo.


Marehemu huyo ambaye enzi za uhai wake alikuwa kada wa chama hicho, siku hiyo alifurahi kupindukia baada ya chama chake kushinda ndipo alikwenda kunywa kinywaji hicho kufurahi ushindi wa mgombea wao.


Baada ya kumwona mwenzao amezidiwa na kinywaji hicho kutokana na kuanguka chini na kuzimia walianza kumwagia maji ya baridi huku wakimpepea lakini baada ya muda mfupi aliaga dunia.


Inadaiwa kuwa Petro alikuwa na kawaida ya kunywa pombe, lakini akuwahi kulewa kama ilivyotokea siku hiyo .


Mbunge wa Maswa, John Shibuda, alithibitisha kutokea kwa kifo hicho cha mwanachama wa CCM na kuongeza kuwa hali hiyo ilimtokea wakati akishangilia ushindi wa mgombea wa CCM.


Alisema marehemu aliaga dunia mara baada ya Msimamizi wa Uchaguzi ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri kumtangaza mgombea wa chama kwa ushindi ndipo alipoamua kupiga mayowe na kisha kuelekea katika moja ya nyumba iliyokuwa inafanya biashara hiyo na kuagiza lita tatu za gongo na kuzinywa

http://www.mwananchi.co.tz/newsre.asp?id=2625
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Duuh! Nimekimbilia kusoma haraka haraka nikifikiria KadaMpinzani nd'o ka... samahani sana Kada, simaanishi utani, it's true nimekimbilia hii thread...

SteveD.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Mambo ya kinywaji kikongwe hayo........kumbe sisiemu nao hawana adabu yaani wanakunywa gongo!!??. Pole nyingi kwa familia ya Petro. Jina la bwana lihidimiwe!!.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Duuh, ngosha mwanawane kafakamia Komoni. RIP.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Duuh! Nimekimbilia kusoma haraka haraka nikifikiria KadaMpinzani nd'o ka... samahani sana Kada, simaanishi utani, it's true nimekimbilia hii thread...

SteveD.
heheheeeee, duh hiyo kali steve-d ! umeniacha mbavu wazi, mie mzima bana !
 
haha

haha

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
500
Likes
391
Points
80
haha

haha

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
500 391 80
Wakuu hii nayo kali

Kada wa CCM afa kwa kunywa gongo akishangilia ushindi
Na Abdallah Nsabi, Maswa

FURAHA ya ushindi wa Chama cha Mapinduzi CCM kupata ushindi wa Udiwani imemtokea puani mkazi wa kata ya Nguliguli Wilayani Maswa, Lonjini Petro (54) ambaye alikunywa lita tatu za pombe aina ya gongo na kufariki dunia.


Tukio hilo lilitokea juzi katika kata hiyo baada ya kutangazwa matokeo ya ushindi wa chama hicho ndipo Petro alipokwenda nyumbani kwa Gumba Mboje na kuangiza lita tatu za gongo ili anywe afurahie ushindi huo ambao alikuwa anausubiri kwa hamu.


Polisi wilayani hapa wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo na kueleza kuwa kifo cha marehemu Petro kilitokana na ulevi wa pombe haramu aina ya gongo wakati akisherehekea ushindi wa mgombea udiwani wa CCM.


Chanzo cha habari kutoka katika eneo hilo kilisema kuwa Petro aliwekeana ahadi na mtu mmoja ambaye jina lake halikuweza kupatikana kuwa iwapo chama cha CCM kingeshinda wangenunuliana pombe aina ya gongo na kunywa mpaka asubuhi.


Inadaiwa kuwa mara baada ya ushindi wa chama cha Mapinduzi CCM, marehemu aliamua kujikita katika moja ya nyumba ambayo wanafanya biashara hiyo na kisha kuanza kunywa pombe hiyo haramu hadi kukutwa na umauti papo papo.


Marehemu huyo ambaye enzi za uhai wake alikuwa kada wa chama hicho, siku hiyo alifurahi kupindukia baada ya chama chake kushinda ndipo alikwenda kunywa kinywaji hicho kufurahi ushindi wa mgombea wao.


Baada ya kumwona mwenzao amezidiwa na kinywaji hicho kutokana na kuanguka chini na kuzimia walianza kumwagia maji ya baridi huku wakimpepea lakini baada ya muda mfupi aliaga dunia.


Inadaiwa kuwa Petro alikuwa na kawaida ya kunywa pombe, lakini akuwahi kulewa kama ilivyotokea siku hiyo .


Mbunge wa Maswa, John Shibuda, alithibitisha kutokea kwa kifo hicho cha mwanachama wa CCM na kuongeza kuwa hali hiyo ilimtokea wakati akishangilia ushindi wa mgombea wa CCM.


Alisema marehemu aliaga dunia mara baada ya Msimamizi wa Uchaguzi ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri kumtangaza mgombea wa chama kwa ushindi ndipo alipoamua kupiga mayowe na kisha kuelekea katika moja ya nyumba iliyokuwa inafanya biashara hiyo na kuagiza lita tatu za gongo na kuzinywa

http://www.mwananchi.co.tz/newsre.asp?id=2625
Posho ya gongo ukute alipewa na chama ili apige kura
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,086
Likes
5,812
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,086 5,812 280
Alikua na sumu ya cccm kaongeza sumu ingine kichwani lazima apotee
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,630
Likes
37,082
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,630 37,082 280
CCM wameamua kutoa kafara kwa kutumia gongo... mpk yatokee hayo inaelekea upinzani ulikuwa mkubwa sana. Kumbe usukumani bado kuna upinzani. Yajayo yanafurahisha
 
rosto

rosto

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
356
Likes
323
Points
80
rosto

rosto

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
356 323 80
CCM wameamua kutoa kafara kwa kutumia gongo... mpk yatokee hayo inaelekea upinzani ulikuwa mkubwa sana. Kumbe usukumani bado kuna upinzani. Yajayo yanafurahisha

Ungefuatilia ziara ya mkuu ungejua CCM ina hali gani kanda ya Ziwa, ukweli si mahali salama tena kama zamani
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,630
Likes
37,082
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,630 37,082 280
Ungefuatilia ziara ya mkuu ungejua CCM ina hali gani kanda ya Ziwa, ukweli si mahali salama tena kama zamani
Lakini mzee baba si ndo anawapigia chapuo kuwa wao ndio waliomchagua?
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,382
Likes
1,103
Points
280
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,382 1,103 280
Taarifa ya 2007...jf watu wameishiwa hoja, kufukua makaburi tu sasa.
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
1,688
Likes
2,100
Points
280
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
1,688 2,100 280
Anhaa, Kumbe Alikuwa Msukuma!!!! Oky apambane tu na mboko za Mnyaazi Mungu huko Aliko!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760