Tetesi: Kada marufu na Kiongozi wa CCM Arusha kwenye Kashafa yakubaka


Zapa RadioFm

Zapa RadioFm

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
112
Likes
171
Points
60
Zapa RadioFm

Zapa RadioFm

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
112 171 60
Kada maarufu na aliyewai kugombea ubunge kwenye kura za mchujo kupitia Chama Cha Mapinduzi jijini Arusha Thomas Munisi ambaye kwa sasa ni Mwenyekiti wa kata ya Themi jiji la Arusha ameingia kwenye kashfa ya kubaka mtoto ambapo habari zinasema tukio hilo lilitokea maeneo ya KIA na Mererani na kesi ipo mjini Moshi

Tutaendelea kulifuatilia swala hili
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,337
Likes
3,601
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,337 3,601 280
Kada maarufu na aliyewai kugombea ubunge kwenye kura za mchujo kupitia Chama Cha Mapinduzi jijini Arusha Thomas Munisi ambaye kwa sasa ni Mwenyekiti wa kata ya Themi jiji la Arusha ameingia kwenye kashfa ya kubaka mtoto ambapo habari zinasema tukio hilo lilitokea maeneo ya KIA na Mererani na kesi ipo mjini Moshi

Tutaendelea kulifuatilia swala hili
Chanzo cha habari?Kama huna ondoa umbeya na majungu!
 
SIMU YA TOCHI

SIMU YA TOCHI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
1,249
Likes
635
Points
280
SIMU YA TOCHI

SIMU YA TOCHI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
1,249 635 280
Vibaka
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,142
Likes
13,082
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,142 13,082 280
Alimbaka mvulana umri wake miaka 16.Kuna tetesi Thomas huwa ni shoga.
Sasa alimbaka vipi kama anatoa mzigo ? Ni shoga au Basha ?
 
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Adhabu za Mwenyezimungu ni kali.Kaa chonjo na uwongo wowote ule....wa kisiasa...ki dini...kipesa..nk..nk
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
35,886
Likes
24,382
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
35,886 24,382 280
Lizaboni&co Ltd kujeni hapaaa mjibu shutuma hzi

OVA
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,092
Likes
18,548
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,092 18,548 280
Wana CCM hadi mapenzi mnamtumia nguvu..!!
Ukoo wa panya.
 
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
618
Likes
1,765
Points
180
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
618 1,765 180
Na yule diwani wa Chadema wa arusha aliyetaka penzi kwa nguvu iliishia wapi au ilikuwa uzushi?
Anyway tabia hizi ni hulka ya mtu sidhani kama zina uhusiano na chama chochote..
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,070
Likes
55,415
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,070 55,415 280
Kada maarufu na aliyewai kugombea ubunge kwenye kura za mchujo kupitia Chama Cha Mapinduzi jijini Arusha Thomas Munisi ambaye kwa sasa ni Mwenyekiti wa kata ya Themi jiji la Arusha ameingia kwenye kashfa ya kubaka mtoto ambapo habari zinasema tukio hilo lilitokea maeneo ya KIA na Mererani na kesi ipo mjini Moshi

Tutaendelea kulifuatilia swala hili
Hii itamalizwa nje ya mahakama .
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,031
Likes
31,831
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,031 31,831 280
Alimbaka mvulana umri wake miaka 16.Kuna tetesi Thomas huwa ni shoga.
Kumbe nyumba ya jirani kuna watu wa aina hii
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,259
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,259 1,964 280
Nadhamana atapewa
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,271
Likes
55,223
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,271 55,223 280
Aisee hiki chama kinatia aibu
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,332
Likes
8,547
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,332 8,547 280
Ondoeni uchafu huu huku jf jamani mnatutoa nje ya ulingo. Tuleteeni ya Mwijage na Dangote jinsi wanavyo bakana si watu hovyo ka hawa wa kimunisi munisi, ati kambaka kijana 16 huyo mzee umri huo kama kaanzwa akiwa 10 leo hata marinda si yalishaisha?? Leteni habari kuu
 
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
583
Likes
1,259
Points
180
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
583 1,259 180
Hapo pongezi zitamiminika chini chini kutoka kwa wenzake, maana kwao kawaida. Sitashangaa akiendelea kula bata mtaani wakati yule kijana mwenye maono ananyimwa japo dhamana ilhali ni haki yake kikatiba.
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607