Kada Maarufu wa CHADEMA Mtaa wa Sahara, Jijini Mwanza Aapa Kufa na Wasaliti wa CHADEMA


K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kada huyo Maarufu wa CHADEMA Mitaa ya Sahara Jijini Mwanza aitwaye "GERALD SHIRIMA" 0754844811, Katika Mahojiano Kati yake na Mwandishi Wetu ameapa Kula Sahani moja na Wasaliti, Masalia au Mapandikizi ya Chadema Wanaowapotosha Watu Kwenye Vijiwe Vya Uji na Kahawa Jijini humo na Kutoa Matamko ya Kizushi Kwenye Vyombo vya Habari huku Wakijipachika Vyeo bandia ili Kuwachafua Viongozi wa Chama na Chama Kwa Ujumla! Bw. Shirima ameongeza Kwa Kusema "Kama Wahusika hao ni Wanaume... Warudie Upumbavu wao au Wajaribu Kuleta Vurugu na Ubebaji Wao wa Mabango Kwenye Mkutano wa Hadhara wa Kamanda Mbowe leo Jumapili 15/12/2013 Kuanzia Saa 8:00 Mchana, Utakaofanyika Katika Viwanja vya Shule ya Msingi Nyamalango Karibu na Chuo Kikuu Cha St. Augustine Saut-Malimbe hapa Mwanza.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Na afe tu. kwani ana manufaa gani kwa taifa? Huenda na yeye ni msaliti nambari moja ila kwa vile anatoka CHADEMA SEBULENI, ndo maana anaongea hivyo
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Chadema Bado ni Baba lao!
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
160
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 160
Big up comrade mjinga mmoja au wawili wakileta za kuleta na sisi tunawaletea
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Kada ndio nani tena huyo?naye ni kiongozi?
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Na afe tu. kwani ana manufaa gani kwa taifa? Huenda na yeye ni msaliti nambari moja ila kwa vile anatoka CHADEMA SEBULENI, ndo maana anaongea hivyo
Siku zote CHADEMA huwa haina Muda wa Kugusa Condom zilizotumika Kama Wewe! Kubwa zaidi 2naziweka mbali na Watoto...
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
433
Likes
48
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
433 48 45
Anataka cheo huyo, atakufa yeye wasaliti atawaacha.
 
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
132
Likes
0
Points
0
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined Jun 16, 2008
132 0 0
Kada huyo Maarufu wa CHADEMA Mitaa ya Sahara Jijini Mwanza aitwaye "GERALD SHIRIMA" 0754844811, Katika Mahojiano Kati yake na Mwandishi Wetu ameapa Kula Sahani moja na Wasaliti, Masalia au Mapandikizi ya Chadema Wanaowapotosha Watu Kwenye Vijiwe Vya Uji na Kahawa Jijini humo na Kutoa Matamko ya Kizushi Kwenye Vyombo vya Habari huku Wakijipachika Vyeo bandia ili Kuwachafua Viongozi wa Chama na Chama Kwa Ujumla!
Sema kijana wa kichaga shirima .......ili watu wajue why
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Siku zote CHADEMA huwa haina Muda wa Kugusa Condom zilizotumika Kama Wewe! Kubwa zaidi 2naziweka mbali na Watoto...
Mkuu, si tu hamzishiki condom zilizotumika bali hamtumii kabisa condom. Ndo maana mnazaa hovyo hovyo tu watoto wa nje ya ndoa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Hivi ni nini maana ya Kada Maarufu? Maana nimemsikia Mbowe akisema kuwa haijalishi umekaa kwa muda gani ndani ya chama bali wanaangalia ni nini umechangia
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Na afe tu. kwani ana manufaa gani kwa taifa? Huenda na yeye ni msaliti nambari moja ila kwa vile anatoka CHADEMA SEBULENI, ndo maana anaongea hivyo
hii ndo hasara ya kufikiri kwa kutumia mas.abu.ri
 
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined
Apr 27, 2010
Messages
148
Likes
16
Points
35
mawazotu

mawazotu

Senior Member
Joined Apr 27, 2010
148 16 35
"SHIRIMA" ...... Watu wa kule kule
watu wanapenda kuonekana makamanda kwa kujipendekeza na mpaka number ya simu mkaweka ili makamanda wengine warushe m-pesa nini
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
Kwa ninavyoifahamu mwanza hakuna mvuta bangi yeyote anaweza kupita na bango la kejeli juu ya chadema na akaachwa, labda kama anataka kifo cha haraka, (untimely death)
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Hahahahaah Shirima! Kada wa Kichaga
 
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
1,357
Likes
7
Points
135
Age
39
majaar

majaar

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
1,357 7 135
Mkuu, si tu hamzishiki condom zilizotumika bali hamtumii kabisa condom. Ndo maana mnazaa hovyo hovyo tu watoto wa nje ya ndoa
Eti nasikia Nape nae ni mtoto wa nje ya ndoa hivi ni kweli?
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,823
Likes
2,425
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,823 2,425 280
Hahahahaah Shirima! Kada wa Kichaga
Hivi ccm mna akili nzuri kweli nyie,ninyi wenyewe mnapga kelele na ukabila halafu mnaongea nini hapo? Kama hamna hoja si bora mkae pembeni,siyo lazma uchangie upuuz huu kwa kutugawa kimakabila. Nenda tu Lumumba wanaweza kukufkiria hiyo b7 kuliko upumbafu huu.
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,823
Likes
2,425
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,823 2,425 280
Sema kijana wa kichaga shirima .......ili watu wajue why
Hivi tukiwambia ccm mnawagawa wananchi mnagoma,sasa mambo ya uchaga yametoka wapi? Embu jitambueni washenz nyie mnatupeleka pabaya na ukabila,udini na ukanda kama mnavyoueneza.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Hivi ccm mna akili nzuri kweli nyie,ninyi wenyewe mnapga kelele na ukabila halafu mnaongea nini hapo? Kama hamna hoja si bora mkae pembeni,siyo lazma uchangie upuuz huu kwa kutugawa kimakabila. Nenda tu Lumumba wanaweza kukufkiria hiyo b7 kuliko upumbafu huu.
Naomba ufafanuzi huyu kada Shirima ni chadema sebuleni au chadema chumbani????
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953