Kaburi la cuf


M

mwaipaja

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
35
Likes
0
Points
0
M

mwaipaja

Member
Joined Oct 14, 2010
35 0 0
Chama cha Cuf kimekufa,kimezikwa,kaburi lake lipo zanzibar,yatima wamebaki bara wakifarijiwa na chama chama cha majambazi.Hiki ndicho kinachooneka dhahiri baada ya uchaguzi na kinachoendelea bungeni.
Kwa cuf kuwa sehemu ya utawala zanzibar ni sawa na kujichimbia kaburi,hawapo tena katika orodha ya vyama vya upinzani.Viongozi wake waandamizi wamepewa vya juu serikalini kama ilivyotokea kwa sharif hamad na akina Juma Haji Duni,tutegemee yafuatayo ambayo yameshaanza kujitokeza waziwazi:
1.Kwa cuf Kuikosoa ccm ni sawa na kujikosoa yenyewe kwa kuwa makamu wa rais wa zanzibar-sharif hamad anatoka cuf ambapo kwa nafasi yake kama makamu wa rais anatekeleza na kusimamia yote ambayo yanafanywa na serikali,kwa hiyo jaribio lolote la kuikosoa serikali haliwezi kufanywa na ccm wala cuf
2.Mchango wa wabunge wa cuf bungeni utatolewa katika maudhui ya kuibeba ccm kwa kuwa tayari cuf na ccm wameshafunga ndoa
3.Cuf hawatakubali wajiunge na kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa wao si wapinzani,na hii ndiyo sababu iliyofanya cuf wajiunge na vyama vingine kuunda kambi ya upinzani isiyo rasmi ili kukwepa kuungana na wapinzani wa kweli na rasmi bungeni
4.Cuf wataendelea kuwaandama wapinzani kwa kulinda maslahi yao na chama cha majambazi.Kwa mtindo huu,cuf wamejiua,wamezikwa
Nawasilisha
 
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
147
Likes
11
Points
35
emmathy

emmathy

Senior Member
Joined Sep 22, 2010
147 11 35
Afdhali wewe umeliona mapema.....Mungu atuepushe ili safari ya mabadiliko isiishie njiani.
 
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
398
Likes
2
Points
35
K

KERENG'ENDE

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
398 2 35
Niwazi kabisa upinzani kupitia CUF ndio basi tena! wale akina political analysit bado hili hawajaliona kabisa. CUF ambao ndio sisiem B wameungana na akina TLP, NCCR,UDP...tuwaitaje hawa nao? ni watoto wa kambo wa sisiem au? nivipi akina Rev kishoka wana lilia muungano na CDM? jamani akina mchungaji kishoka na akina political analist(PASCO) hamuoni haya hata mimi wa ifwenga kijijini ninaliona nyie vipi hapo mjini?
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Chama cha Cuf kimekufa,kimezikwa,kaburi lake lipo zanzibar,yatima wamebaki bara wakifarijiwa na chama chama cha majambazi.Hiki ndicho kinachooneka dhahiri baada ya uchaguzi na kinachoendelea bungeni.
Kwa cuf kuwa sehemu ya utawala zanzibar ni sawa na kujichimbia kaburi,hawapo tena katika orodha ya vyama vya upinzani.Viongozi wake waandamizi wamepewa vya juu serikalini kama ilivyotokea kwa sharif hamad na akina Juma Haji Duni,tutegemee yafuatayo ambayo yameshaanza kujitokeza waziwazi:
1.Kwa cuf Kuikosoa ccm ni sawa na kujikosoa yenyewe kwa kuwa makamu wa rais wa zanzibar-sharif hamad anatoka cuf ambapo kwa nafasi yake kama makamu wa rais anatekeleza na kusimamia yote ambayo yanafanywa na serikali,kwa hiyo jaribio lolote la kuikosoa serikali haliwezi kufanywa na ccm wala cuf
2.Mchango wa wabunge wa cuf bungeni utatolewa katika maudhui ya kuibeba ccm kwa kuwa tayari cuf na ccm wameshafunga ndoa
3.Cuf hawatakubali wajiunge na kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa wao si wapinzani,na hii ndiyo sababu iliyofanya cuf wajiunge na vyama vingine kuunda kambi ya upinzani isiyo rasmi ili kukwepa kuungana na wapinzani wa kweli na rasmi bungeni
4.Cuf wataendelea kuwaandama wapinzani kwa kulinda maslahi yao na chama cha majambazi.Kwa mtindo huu,cuf wamejiua,wamezikwa
Nawasilisha
Sidhani kama CUF ni wafu.
CUF wako hai tena wamenawili sana, ila tuwameolewa kwa ndoa ya mkeka,Dude ni CCM.
Siku ya kupewa taraka pia watapewa hapo hapo mkekani.
Hiii hiii! Nambari ONE Oyee! :first:
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,349
Likes
8,708
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,349 8,708 280
..CUF wamefaulu mitihani migumu sana.

..wanaweza kukosa umaarufu huku Tanganyika, lakini siyo Pemba.

..kumbukeni kwamba wamezoa viti vyote vya uwakilishi Pemba.
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
..CUF wamefaulu mitihani migumu sana.

..wanaweza kukosa umaarufu huku Tanganyika, lakini siyo Pemba.

..kumbukeni kwamba wamezoa viti vyote vya uwakilishi Pemba.
Hivi Ukubwa wa pemba unalingana na wilaya ya Kinondoni?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,349
Likes
8,708
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,349 8,708 280
Kiraia,

..nakubaliana na wewe kwamba Pemba ni eneo dogo sana inawezekana sawa na wilaya ya Kinondoni.

..lakini pamoja na udogo wa eneo la Pemba, hawa wenzetu wana msimamo usioterereka linapokuja suala la kuipinga CCM kule Zanzibar.

..binafsi inanisikitisha kwamba for some reasons wameshindwa kuleta ushawishi wa kisiasa huku Tanganyika kama walivyofanikiwa Pemba.

..ukifuatilia siasa za Zenj, unaweza kuona kwamba bado climate ya kisiasa ni ileile tangu enzi za ASP vs HIZBU. ndiyo maana nikasema si rahisi kwa kufa kufa kwasababu inawezekana hawa wakawa ni HIZBU.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Huwa najiuliza hivi kampeni zikianza CUF au Seif atakuwa anasema tuchagueni sisi ili tuendelee kuwa madarakani au.
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
8
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 8 135
Hakuna Kitu ila ni historia ndio inaifanya CUF iwe hivyo pemba ila huku bara wamebaki majungu sasa
 

Forum statistics

Threads 1,235,671
Members 474,707
Posts 29,230,185