Kaburi la Baba wa Spika Job Ndugai, limefukuliwa ili lizikwe upya

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,651
2,000
Kaburi la Yustine Ndugai, baba mzazi wa Spika Ndugai limefukuliwa ili mabaki yakazikwe upya Kijiji cha Ibagwe, Kongwa Dodoma.

My Take:
Haya mambo yanawezwa kufanywa labda kutokana na uwezo wa Familia, lakini inakumbusha machungu na ni kumsumbua Marehemu.
 

issac77

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
2,541
2,000
hivi kuna MTU hum jamvini alishawahi kufa akafufuka aje atupe mrejesho kule kuzim alikutana na nini? haiwezekani binadam tunadesturi ya kutishana mtu akifa amekufa tu na kinachokufa ni mwili ila roho itadumu milele pale itakapozaliwa upya wewe unaesema kuwa kufukua kaburi ni kumsumbua malehemu unamaanisha nini?
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,075
2,000
Msimpe umaarufu asiokuwa nao huyo ndugai. Mwache masuala binafsi yaende kimyakimya.
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
3,497
2,000
huku ni kumsumbua marehem, sisi ni wa mavumbi na mavumbini tutarudi
 

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Feb 6, 2014
2,720
2,000
Alikufa lini huyo babu?

Unajua ndugai kashaanza kuwa lofa tangu asifiwe na rais sasa sifa zinamzidi hadi anaharibu
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,007
2,000
Inawezekana mzimu inamchanganya ndugai ndyo maana anaonekana kma kuna kabolt kamekatika
 

KIWAVI

JF-Expert Member
Jan 12, 2010
1,822
1,500
Kaburi la Yustine Ndugai, baba mzazi wa Spika Ndugai limefukuliwa ili mabaki yakazikwe upya Kijiji cha Ibagwe, Kongwa Dodoma.

My Take:
Haya mambo yanawezwa kufanywa labda kutokana na uwezo wa Familia, lakini inakumbusha machungu na ni kumsumbua Marehemu.
marehemu anasikiaje uchungu?
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
hivi kuna MTU hum jamvini alishawahi kufa akafufuka aje atupe mrejesho kule kuzim alikutana na nini? haiwezekani binadam tunadesturi ya kutishana mtu akifa amekufa tu na kinachokufa ni mwili ila roho itadumu milele pale itakapozaliwa upya wewe unaesema kuwa kufukua kaburi ni kumsumbua malehemu unamaanisha nini?
Nipo mm Gwajima alinifufua
 

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,453
2,000
CHADEMA kila kitu mnapinga kama mtu alizikwa wrong place kaburi lisihamishwe?
Nadhani alikuwa anapata shida kutambikia,kusafiri mpaka nchi ya wasukuma ni mbali mno,kaona bora amsogeze kongwa,ukichukulia matambiko mengi hufanyika usiku watu wakiwa wamevaa kaniki wakicheza ngoma
 

mathew2

JF-Expert Member
Mar 5, 2009
609
500
Kaburi la Yustine Ndugai, baba mzazi wa Spika Ndugai limefukuliwa ili mabaki yakazikwe upya Kijiji cha Ibagwe, Kongwa Dodoma.

My Take:
Haya mambo yanawezwa kufanywa labda kutokana na uwezo wa Familia, lakini inakumbusha machungu na ni kumsumbua Marehemu.
Hivyo ndo vituko vya wanasiasa wetu! Nyuma yake lazima kuna ushauri wa "mtaalamu" fulani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom