Kabla ya kutoka CCM jiulize mara mbili; Horace Kolimba, Gen. Kombe, Balali, Sokoine wapo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla ya kutoka CCM jiulize mara mbili; Horace Kolimba, Gen. Kombe, Balali, Sokoine wapo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 15, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,128
    Likes Received: 5,570
    Trophy Points: 280
    Hili ni wazo la bure kwa wale waliobahatika kupata neema ya uongozi CCM Hasa za juu...kuna wenzetu wengi wamepotea katika mazingira ya kutatanisha na mpaaka leo hii si serikali wala nani anaewaongelea..kwa upande mwingine ningeweza kusema wamechukuliwa na misukule....kuna viongozi waliokuwa waadilifu wakataka kuhama CCM...wengine iliamuliwa waadhibiwe kule kule dodoma kabla ya kurudi kwao kama marehemu kolimba...yupo wapi sokoine maskin baba wa watu aliepata ajali usalama wakammaliza kwa kudai kafa ajalini...wapi balali alietaka kutoa siri za EPA dodoma akaishia kuletwa na ndege ya kukodi hapo airport kabla ya kwenda marekani na kuambiwa ur too late israel on the way we cant do anything....swala la uongozi CCM si kitu cha kuchezea wanandugu kama mna ndugu zenu wapeni tahadhari..wengi wanaweza mwona spika sitaa ni kichaa lakini anajua anachofanya anajuwa familia yake iko wangapi na anajua kumwondoa aichukui muda na anajua familia itatesekaje akiondoka...swala la uongozi wa ccm ni wewe na maisha yako na kama unahama vizuri uondoke kwa amani.....Ndio maana mnakumbuka ndugu yangu deo swanzugwako alipokimbia CCM .babu wassira stephen alipokimbia CCM wanajua kilichowafata na leo kuwa mawaziri na wengine wabunge........if u cant'm join'm.......hongera maalim seif.hamad

    SWALI NAULIZA

    HORACE KOLIMBA

    BALALI

    SOKOINE

    WALIUUWAWA NA NANI??
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,128
    Likes Received: 5,570
    Trophy Points: 280
    leo hii nimepata ujumbe,,,,kwa nini viongozi wa serikali ya CCM wanaogopa kwenda kuabudu kanisa linalotoa misukule""""""""""""NYUMBA YA MUNGU """wanaogopa kuulizwa live na hao waliowachukua
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,962
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Pdidy hivi una habari kuwa hata Seif Sharriff Hamad,Augustino Lyatonga Mrema,Mabere Marando, Edwin Mtei na wengine wengi ,wote wlikuwa ccm katika ngazi za juu?
     
  4. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,308
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280

    Too imaginative!!! anyway, labda kwavile alipkufa Sokoine i was still a kid!!! Ina maana nae alitaka kutoka CCM?!?!?! Alitaka kuhamia chama gani? au alitaka kurudi umasaini!!? Na hilo suala la Balali wala haliingii akilini!! nani nchi nchi hii mwenye jeuri ya kutaka kwenda kumwaga mboga bungeni?
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 133
    Mfano tuseme Sokoine aliuliwa na usalama wa taifa...nani ali-organize mauwaji hayo na kwa sababu gani....?
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 7,313
    Likes Received: 1,452
    Trophy Points: 280
    ha ha ha
    BaLALI yuko visiwa vya Marta anakula bata tu.
     
  7. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 11,564
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Inategemea nani anaenda huko!
     
  8. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 24,547
    Likes Received: 18,211
    Trophy Points: 280
    Rejea tuu!.
    P.
     
  9. l

    lufungulo k JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2017
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 1,267
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Sikioni nilichokitafuta,nimerudia kusoma ,nimerudia tena. Na tena
     
  10. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2017
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 80
    Kama unaogopa kuondoka ccm kwa sababu tu ya kuhofia usalama wako, basi hufai kuwatumikia wananchi, kumbuka ya kwamba unapokuwa kiongozi unakubaliana na hali zote, viongozi wa namna hiyo ndio waliolifikisha taifa hapa tulipo hii leo, cause wanaangalia maslahi yao zaidi kuliko maslahi ya wale anaowaongoza

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  11. BuletAngle

    BuletAngle JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2017
    Joined: Apr 15, 2017
    Messages: 295
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Dah
     
  12. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2017
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,419
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    Kwan lazimq mtu uwe na.chama?
     
  13. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 14,393
    Likes Received: 21,334
    Trophy Points: 280
    Kosa la Kolimba sio kuhama Chama bali alitaka kupasua Chama kwa kutumia Mamlaka na ushawishi wa madaraka aliyowahi kushika ya Ukatibu Mkuu wa chama
    Mbona Mrema, Lowassa , Kingunge , Sumaye wote wamehama bila Tatizo !
    Horace alikusudia kuvuruga Chama Yeye na ilifumwa Barua akimpelekea Swahiba wake Dilunga akisema 'Ukuta wa Barlin umeanguka'
    Ilisomwa kwny CC ya Chama kila Mtu hakuamini!
     
  14. Pesa karatasi

    Pesa karatasi Senior Member

    #14
    Nov 20, 2017
    Joined: Nov 6, 2017
    Messages: 126
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Siasa sio uadui,Acha wahame..!
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,306
    Likes Received: 5,596
    Trophy Points: 280
    Ile ya Kolimba ilikuwa kali kuliko zote!!! Pia ya Sokoine nayo kali sana!!! Ya Kombe ni kama ya Lisu tu
     
Loading...