kabla ya kufua nguo tuzikague, sharo kimemkuta leo

kwamtoro

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
4,929
2,000
Kijana moja sharobaro ambaye mpenda kuvaa kata key na kujikwangua nyusi na nywele leo kimemuakia cha moto. Ni mmoja kati ya mpangaji mwenzangu.
Wakati akifua nguo akawa anakamua suruali yake. Mama yangu kiwembe kilimlima chini ya mkono wake na kwa bahati mbaya nilikuwepo peke yangu, kijana alilia sana. Damu zilikuwa zikiruka mithili ya kuku kachinjwa. Very sad yaani.
Wana jamvini nawakumbusha kagua nguo kabla ya kufua
 

Mnwele

Senior Member
Feb 4, 2010
162
195
Sisi tulosoma Sayansi Kimu wakti ule tunafahamu kwamba ; Kanuni Nne za kufua nguo! Kanuni ya kwanza kabisa ni kupiga search mifuko yotee ya nguo. Kalagabhao vijana wa kileo
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
3,090
2,000
Adhabu ya kaburi aijuaye maiti na ukilikoroga lazima ulinywe. Nadhani hili somo tosha. Simuonei huruma huyu limbukeni.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,346
2,000
Kijana moja sharobaro ambaye mpenda kuvaa kata key na kujikwangua nyusi na nywele leo kimemuakia cha moto. Ni mmoja kati ya mpangaji mwenzangu.
Wakati akifua nguo akawa anakamua suruali yake. Mama yangu kiwembe kilimlima chini ya mkono wake na kwa bahati mbaya nilikuwepo peke yangu, kijana alilia sana. Damu zilikuwa zikiruka mithili ya kuku kachinjwa. Very sad yaani.
Wana jamvini nawakumbusha kagua nguo kabla ya kufua

enz zetu kulikuwa na somo la sayansi kimu tulifunzwa hayo! sku hz shule za kata wanajua sindimba na kata k,mana mashule hayo no walimu na mengine yamezungukwa na guest na bar,wavuta wida ndo ucpme atajulia wapi kucheck mifuko b4 kufua?
 

Nokla

JF-Expert Member
Aug 12, 2012
2,932
2,000
Mtu mzima anatembea na Nyembe atafuta nini? Au kibaka huyo? Shame on him!
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,250
2,000
Huyo sio sharo, atakua ni wale mateja wanaotembea na nyembe kama zana wakati wa ukwapuzi....mwosha uoshwa
 

MLERAI

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
670
475
Huyo atakuwa ni teja kwa sisi wenye asili ya hela lazima kabla ya kufua upige sachi kama kuna masalia ya hela.Wembe unawekwa kwenye wallet na sio mfukoni
 

FIFA

Member
Dec 7, 2011
71
70
Kijana moja sharobaro ambaye mpenda kuvaa kata key na kujikwangua nyusi na nywele leo kimemuakia cha moto. Ni mmoja kati ya mpangaji mwenzangu.
Wakati akifua nguo akawa anakamua suruali yake. Mama yangu kiwembe kilimlima chini ya mkono wake na kwa bahati mbaya nilikuwepo peke yangu, kijana alilia sana. Damu zilikuwa zikiruka mithili ya kuku kachinjwa. Very sad yaani.
Wana jamvini nawakumbusha kagua nguo kabla ya kufua
Hivi hadi leo watu wanatembea na viwembe mfukoni?
 

MANI

Platinum Member
Feb 22, 2010
7,287
2,000
Sisi tulosoma Sayansi Kimu wakti ule tunafahamu kwamba ; Kanuni Nne za kufua nguo! Kanuni ya kwanza kabisa ni kupiga search mifuko yotee ya nguo. Kalagabhao vijana wa kileo

Mkuu sayansi kimu ni msamiati mgumu sana kwa vijana wa leo na sio kufua tu hata kupika!
 

Makene

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,477
1,195
Huyo atakuwa ni teja kwa sisi wenye asili ya hela lazima kabla ya kufua upige sachi kama kuna masalia ya hela.Wembe unawekwa kwenye wallet na sio mfukoni
Haipaswi kabisa wembe kutunzwa mfukoni, kwa vile utachana mfuko.
Sasa huyu aliweka kwa minajiri gani?
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,643
2,000
Sisi tulosoma Sayansi Kimu wakti ule tunafahamu kwamba ; Kanuni Nne za kufua nguo! Kanuni ya kwanza kabisa ni kupiga search mifuko yotee ya nguo. Kalagabhao vijana wa kileo
Ya pili kama imechanika ishone! lol!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom