Kabla hujaoa, Tazama tafadhali... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabla hujaoa, Tazama tafadhali...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ab-Titchaz, Jun 6, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Woman has 200 orgasms a day.
    Sarah, 24, suffers from Permanent Sexual Arousal Syndrome


    [​IMG]

    PRETTY Sarah Carmen is a 200-a-day orgasm girl who gets good, good, GOOD vibrations from almost anything
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Supermod SIJAKUSOMA KABISA!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,856
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Je kuna ubaya gani? Sii poa???
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,962
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Miaka ya themanini mwishoni kule TMK karibu na Pile bar kulikuwa na Mwanaume wa namna hiyo kutwa mara tatu na haijulikani alikuwa anapiga goli ngapi. hali hiyo ilisababisha kuwa ankimbiwa na wanawake.

    Hivyo mi nadhani ni bora kabla ya kuoana, mkacchukua tahadhari ili ndoa isije kuwa ndoana, na wala sio wanaume tu, kwani hali hiyo ni matatizo yanayowakuta watu bila kujali jinsi (sex).
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,582
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kuna Doc, yake niliiona hivi karibuni...!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huyo muache tu na umuombee maana hakuomba aisee, hata akitembea tu anapata kamoja. naskia kuna lesion kwenye ubongo, wanaiita singulate gyrus kama sikosei, ni disorder inayoongeza hamu ya nanihii!!

    Kaazii kwelikweli ukioa kama huyo
     
  7. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,942
    Trophy Points: 280
    mna mawasiliano nae huyo mtu, kuna jamaa yangu nahisi wataendana sana na huyo
     
  8. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaaaaaaaaaaa, mkuu huyo wala hahitaji mwanaume, maana yeye kiku chochote tu kinamfikisha sasa akikutana na mwanaume anaweza zimia. LoL!
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    MTM,

    Nimekubali mwanasayansi mwenzangu...eti hata akitembea anapata kamoja..duh!BTW spelling yake ni Cingulate gyrus.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,813
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Usiombe dhahma lile likushukie ewe mwanaume, unaweza fakamia hadi kuku!!! I hope huyo mama anatembea na pampers na anapambana sana na dehydration, maana ile hanjam si inaambatana na maji kupotea japo kwa matone!!???
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,313
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Mie heading na maelezo ndani sijaelewa hata kidogo
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160

    Ni kwamba huyo mwanamke ana uwezo wa kufikia kilele mara 200 kwa siku.

    Kwahiyo kama mwanaume ni mchovu, atakuponda kinyama.
    Sa kwa mtu kama mimi ambae nikipata ki1 au vi2, niko choka sijui itakuwaje! lol!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,281
    Likes Received: 10,913
    Trophy Points: 280
    Hapo itabidi tuunganishe nguvu za wanamaombi chini ya mchungaji wetu. Ab-Titchaz, Contacts zake please. Worth trying.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,605
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hamna shida yeyote hapo itabidi uanze nae mbali mpaka uhakikishe amefikisha 199 ,ila sijapata maelezo zaidi hizo mia mbili ni kama zile selasininasita za nguruwe ? Au inabidi kila baada ya muda ,yaani zinakuja 200 kwa pamoja au kila baada ya masaa mananenanusu ndio anaweza kuongeza number ?
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    eti hata akitembea tu anapata kamoja faster faster....
     
  16. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Waumini husema: Be thankful for what you have got !!
     
  17. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Usiwe na hofu PJ, tumeambiwa kwamba yeye (mwanamke) anauweza wa kushambulia mara 200 kwa mwanamume hii sio shida kwamba wewe unaweza kukomaa na mechi moja ndeefu yeye akamaliza hesabu yake.
    Ingawa ofcourse msuli unatakiwa.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anaweza kukuua!!!!!!
     
  19. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,289
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu huyo demu ni noma yani ukimpata huyo inabidi upigwe dripu ya glucose nonstop la sivyo ataua bendi!

    Ila nimeona kama wanasema anapata arousal from anything with vibration, ukishindwa kazi inabidi utumie nyenzo zingine ha ha haaaaa...
     
  20. g

    goodboy1976 Member

    #20
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatisha huyu
     
Loading...