Kabila linaloongoza kwa wanawake wenye makalio makubwa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kabila linaloongoza kwa wanawake wenye makalio makubwa Tanzania

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by C.T.U, Mar 21, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]

    [​IMG]



    Kumekuwa na mabishano sana hapa kazini kuwa kuna kabila gani linaloongoza kwa wanawake wenye makalio makubwa na hii imetokana na mfanyakazi mmoja kujoin na sisi kutoka kabila la wahaya ambaye kidogo ni mashalaaah sasa bwana kazua zogo kuwa.

    Kabila lao yaani wahaya ndio linaloongoza kwa wanawake wenye makalio makubwa. Mwingine anasema wanyakyusa ndio wanaongoza kwa kuwa na makalio makubwa mwingine anasema ndugu zetu wachaga.

    Mmoja anasema kuwa wangoni ndio wa kwanza sababu wao wana genes za africa kusini ambapo huko nidio chimbuko la makalio makubwa
    Mwingine anasema watu wa tanga.

    Sasa nikasema ngoja niwashirikishe wenzangu wa janii forums Huu ubishi then tutapata jibu hapa so ndugu zangu naomba majibiu yenu.

    C.T.U
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    makalio ya kununua dukani au ya asili.
     
  3. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    Mambo gani tena haya???? hopless
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,562
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    wanawake wa Kigoma
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Ya asili...
     
  6. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Mbona wewe unaongea pointless kwenye hopeless??
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Wahindi tena wale wekundu.
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,427
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wanyakyusa. kwa ufupi wanawake wa nyanda za juu kusini.
     
  9. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    nithithiiiiii babaa thaoo na thithiii mamaaa thao...tunao wathaa wothee mnaowavonaa huko...atheeeeeeeeeeee bwatheee,wapareeee wanaaa ndombolo ikibindaaa nkoiiiii
     
  10. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    kweli??
     
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    I dont think so..
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,903
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Wanyiramba
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Weka picha
     
  15. Dasilva

    Dasilva Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aah wahaya NOUMEEER, wakifuatiwa na WAMBURUU...
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo ukipata jibu hapa unataka ulifanyie nini?....

    Siku hizi makabila yote yanaongoza manake mchina yupo. Huezi jua yupi asili, yupi mchina.
     
  17. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 698
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wanawake wenye kabila la kichina ambao wanatumia yale madawa ni balaa,makalio makubwa kiasi kwamba yale maperemembe yanakuwa hayana usawa
     
  18. K-killer

    K-killer Senior Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I now doubt if this is a place of great thinkers au kumeingiliwa kwa siku ya leo.Napita tuu,kwaheri.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii nisubiri jibu la Bishanga, atakavyojibu namie ndy hivyohivyo.
     
  20. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    wazanzibari
     
Loading...