Kabila Lako Lina Sifa Gani?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Watu wa kabila langu ni wapole, wenye heshima, wanamapenzi ya kweli kwa wake zao, hodari wa kazi, ni wafugaji, wakulima, wavuvi,wachimba madini, ni wafanyabiashara, ni kabila lenye watu wengi kuliko kabila lolote hapa nchini, tunataniwa na kila mtu, ni washamba, tunakandamiza maneno, tunapenda wanawake weupe, sisi ni warefu, wapana na wenye nguvu.
je watu wa kabila lako wana sifa gani?
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
wajanjawajanja unapenda pesa kuliko utu......uko radhi kuoa roho ya mu kisa vijesenti,tumeenea kila kona ya nchi hii tunamiliki mabaa na maduka...maarufu wa kuchoma nyama...kupiga rangi viatu na kuuza scrapers.Tuna abia ya kujenga majumba kwetu na kuyafunga hadi siku za krismas ambapo tunarudi wote nyumbani hata kama ukipandishiwa nauli maradufu.Tunapenda kupiga kilauri......wengi wa matajiri wa kabila letu utajiri wao una utata sana
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Tumedominate biashara zote nchini, tunaenda kuhiji kwetu kila mwisho wa mwaka, tumeanzisha vyakula vinavyopendwa nchi nzima, mtori, kisusio, nyama choma, na kitimoto. Tuko kwa wingi kila idara, wabaya wetu wanatusingizia kuwa tuna ukabila, je ukabila gani huo?
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
KABILA LANGU NI MASHUHURI KWA KUCHEZA NGOMA, UMALAYA UZINZI, WANAWAKE WANAPENDA KUITA MAFIGA MATATU, hatuwezi uongozi maana hata Rais wa nnchi anatoka wilayani kwetu ndo hayo mnayo yaona.
Uchawi ndio jambo lililoturudisha nyuma
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
wazaramo....mdomo mwingi na uvivu...
wadigo......ngono tu..na ushirikina..
wahaya.....umalaya.....na masifa masifa...
wachaga...wizi,na kutafuta pesa..
wahehe....utiifu,na kazi za ndani....
wasambaa...kulima sana,na ucheshi
wamakonde...ngoma,na kazi za ulinzi
wamasai...wana maadili,na kazi za ulinzi..
wagogo....kuomba omba tu
waha...ubishi na kijifanya wanajua..
wakwere....uvivu na starehe
wanyamwezi.....ujuaji nao kama wazaramo.
wafipa ....uchawi nakulima sana.
wanyakyusa...kulima sana na kujisikia sana.
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
wasukuma ...ukarimu na upole kwa kila mtu
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
wazaramo....mdomo mwingi na uvivu...
wadigo......ngono tu..na ushirikina..
wahaya.....umalaya.....na masifa masifa...
wachaga...wizi,na kutafuta pesa..
wahehe....utiifu,na kazi za ndani....
wasambaa...kulima sana,na ucheshi
wamakonde...ngoma,na kazi za ulinzi
wamasai...wana maadili,na kazi za ulinzi..
wagogo....kuomba omba tu
waha...ubishi na kijifanya wanajua..
wakwere....uvivu na starehe
wanyamwezi.....ujuaji nao kama wazaramo.
wafipa ....uchawi nakulima sana.
wanyakyusa...kulima sana na kujisikia sana.
Unatafuta kichapo wewe...
unamfahamu tingatinga?
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
Bujibuji ingekuwa vizuri ukalitaja ili tuende sambamba
 
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
1,730
Likes
52
Points
145
vivian

vivian

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
1,730 52 145
wajanjawajanja unapenda pesa kuliko utu......uko radhi kuoa roho ya mu kisa vijesenti,tumeenea kila kona ya nchi hii tunamiliki mabaa na maduka...maarufu wa kuchoma nyama...kupiga rangi viatu na kuuza scrapers.Tuna abia ya kujenga majumba kwetu na kuyafunga hadi siku za krismas ambapo tunarudi wote nyumbani hata kama ukipandishiwa nauli maradufu.Tunapenda kupiga kilauri......wengi wa matajiri wa kabila letu utajiri wao una utata sana
Mtasema mchanae usiku mtalalaaa!! kachirikachiriii....
Nawaambia mtaishi kusema tu sisi kama kawa mbele kwa mbele kurudi nyuma no.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
wazaramo....mdomo mwingi na uvivu...
wadigo......ngono tu..na ushirikina..
wahaya.....umalaya.....na masifa masifa...
wachaga...wizi,na kutafuta pesa..
wahehe....utiifu,na kazi za ndani....
wasambaa...kulima sana,na ucheshi
wamakonde...ngoma,na kazi za ulinzi
wamasai...wana maadili,na kazi za ulinzi..
wagogo....kuomba omba tu
waha...ubishi na kijifanya wanajua..
wakwere....uvivu na starehe
wanyamwezi.....ujuaji nao kama wazaramo.
wafipa ....uchawi nakulima sana.
wanyakyusa...kulima sana na kujisikia sana.
Boss katika hii list yako wewe unaangukia wapi?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Kuna kabila linaitwa wanyiha naombeni sifa zao
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Kuna kabila linaitwa wanyiha naombeni sifa zao
WANYIHA wanatokea wilaya ya MBOZI MBEYA ni makatili sana, wana sura za upole na wakimya, wanaongea taratibu. Ndio wachunaji ngozi hodari, watengeneza magobore (walishawahi kutengeza bunduki ambayo haijawahi kuonekana popote na waliteka kituo cha polisi Tunduma na Benki mwaka 1998 hadi kikatumwa kikosi maalum kwenda kupambana. Risazi za bunduki hiyo vilikuwa ni vipande vya nondo ilikuwa ikitoboa ukuta) wao ndio watekaji wakubwa wa magari, tena mbaya kabisa wakifanya uhalifu wakatambua kuwa wanakufahamu lazima wakuue. wananeno lao "tumugoje tumuleshe" maana yake tumuue au tumuache.
Wanyiha ni soo
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
wa kwetu kwa kweli ni wavivu sana si wanaume wala wanawake.Wanapenda vya dezo,kwa ngoma na minuso huwaelezi kitu wako tayari wafunge safari ya umbali mrefu kuja kusherehekea ngoma halafu akifiak jiandae kumtafutia nauli ya kurudia kwao....hata kwenye maguezi ya siasa wako nyuma sana..wao pesa mbele kuliko kupata kiongozi bora..but ni wakarimu sana na wana umoja sana.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
WANYIHA wanatokea wilaya ya MBOZI MBEYA ni makatili sana, wana sura za upole na wakimya, wanaongea taratibu. Ndio wachunaji ngozi hodari, watengeneza magobore (walishawahi kutengeza bunduki ambayo haijawahi kuonekana popote na waliteka kituo cha polisi Tunduma na Benki mwaka 1998 hadi kikatumwa kikosi maalum kwenda kupambana. Risazi za bunduki hiyo vilikuwa ni vipande vya nondo ilikuwa ikitoboa ukuta) wao ndio watekaji wakubwa wa magari, tena mbaya kabisa wakifanya uhalifu wakatambua kuwa wanakufahamu lazima wakuue. wananeno lao "tumugoje tumuleshe" maana yake tumuue au tumuache.
Wanyiha ni soo
AAAH, wANYIHA KUMBE NI MAJASIRI NA KATILI NANI WABUNIFU.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,150
Likes
3,114
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,150 3,114 280
wakuu nipeni taarifa kuhusu haya makabira,

wabende,
wapimbwe
wazigua,
wamanyema,
wajaluo,
wakinga
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,389
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,389 38,564 280
Wakinga mabahili sana, anaweza kufa kwa njaa huku mfukoni akiwa na milioni hamsini.
wakinga pia ni wabishi sana, hata kitu ambacho hakijui yeye anabisha tu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,405
Members 474,534
Posts 29,221,102