Kaamua kujiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaamua kujiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Icadon, Apr 1, 2009.

  1. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,589
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [ame=http://video.google.com/videoplay?docid=-6078828675018085870&hl=en]Kajiuzulu[/ame]

    [ame=http://video.google.com/videoplay?docid=3888402001650522648&hl=en]Resignation[/ame]
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkwere ajiuzulu, thubutuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu......
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mtasema sana mwaka huu
     
  4. A

    Amelie Senior Member

    #4
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha siku ya wajinga!wajinga ndo waliwao!mleta tetesi hapa umekosea wewe ndo umejifoule mwenyewe
     
  5. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  6. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,433
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ingefika nadhani JF kabla hata shirika la habari le nje kuinyaka. Mimi nimekamatika na habari katika Gazeti la Habari Leo yenye kichwa cha habari "Simba yapokwa pointi za Azam", kitu kilichokuwa kinanishangaza kwanini Simba wanyang'anwe pointi kwa kuchezesha mchezaji mwenye kadi mbili za njano, wakati ni tatu. Lakini nilikasirika zaidi kuona vipi hawa viongozi wanarudia kosa lile lile lililotugharimu nyuma kwa kumchezesha Mgosi wakati alikuwa na kadi tatu. Mwisho wa habari nikakuta "Leo ni siku ya wajinga". Nikabaki nimenyong'onyea mbele ya Computer.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    April fool...enjoy guys!!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Happy fools day!!!!! Ila hii haijakaa vizuri, haijashtua sana maana si jambo la kutegemea Preside kujiuzulu. Leta nyingine.
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Samahani sana waungwana hivi leo ni tarehe ngapi?? Mwezi gani??
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    Duh... mzee nilijua niko peke yangu!!! nilianza kulaumu viongozi wanatuhujumu kumbe najihujumu mwenyewe

    kweli wajinga ndio waliwao
     
  12. Sabode

    Sabode Senior Member

    #12
    Apr 1, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 158
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Merry Christmas to you too.
     
  13. j

    jimba Member

    #13
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pitia zilizo juu, habari ndio hiyo!!
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,579
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Afadhali ya Icadon katuzuga ktk siku husika na kwa muda mchache tuu. Lakini hawa watawala wetu wameamua kutuzuga kwa muda wa miaka zaidi ya 40. Du! waache basi, ujinga huwa ni siku moja tuu katika mwaka, sio kuwafanya watu wajinga milele.
     
  15. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,159
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    leo si ile sikukuuu yenu mkuu?! umesahau tena? hebu wahi vingunguti ukanunue mbuthi bana!!
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,857
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Bongo kila siku ni siku ya wajinga. Hahaaa haa haaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,314
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kazi kwelikweli, hongereni
     
  18. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,264
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa ukisikia kuwa sisi ni wajinga, tukae kujadili topic kama hii! We are not serious! I am sure hata mafisadi wako serious kuliko sisi ndiyo maana wanatuibia!
     
  19. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna thread moja yenye muelekeo mmoja na hii imefutwa/moved....hii vipi mbona bado ipo hapa...au...? issue siyo mada ila mleta mada...
     
Loading...